HS & HB & TK lui binh , HS gửi lời tuyên chiến [Ngô]EternalFlame

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi TauManhDuc, 11/9/09.

1. dulybepi

dulybepi Mr & Ms Pac-Man

ui ui nghe yu nói là đánh nhau giao hữu mà sao căng thẳng thế bác.... e nghèo bác bắn bể trại em .... tài nguyên đâu mà xây lại... thôi để em về.... em về đây ...chào bác ^^

2. kerro

kerro Youtube Master Race

chạy thoai bé pi, ở đây có cái thùng phát ra gió bão to wá, về học bổ túc môn chém gió đã rồi lên tiếp :))

3. law_plaster164

law_plaster164 Donkey Kong

Tình hình là ngay bên bài bên cạch anh HMH kêu gọi đình chiến vậy có khi anh em về nhà Sim nhỉ .... Mọi ng thấy hợp lý ko ???

4. bovami1

bovami1 Donkey Kong

Với chiến thuật riêng của mình là chạy loăng quăng cướp tí res và chém gió từ con kiến thành con voi nên kerro ở đâu cũng được mọi người yêu mến \:D/

5. nAkA.II

nAkA.II Mr & Ms Pac-Man

Kịch thì vẫn là kịch thôi về Sim cho vui đóng kịch dù đạt nhưng vẫn chán lắm :).

Sim đợi update xem có hứng không chứ thế nài ngán lắm ^^!

6. law_plaster164

Thế hả vậy bạn muốn j riêng bạn và TLH xuống Dương châu tôi tiếp cả 2 sao hả xuống đi chẳng phải nói nhiều mất thời gian bộ binh đó kỵ khắc bộ xuống đi bộ tiếp tiếp luôn ky binh của cả 2 đở phải bơm vá nhiều mất thời gian

7. law_plaster164

Nói ko phải nói xấu nhưng với HB tôi có cảm giác khác hẳn đối đầu trc tiếp thắng thua chẳng có j quan trọng có rất nhiều chiến báo nhưng chẳng post làm j . Ko như những con dog chỉ dám móc lốp khi ng khác ko onl khi ng ta onl thì trốn như 1 con chó ghẻ . Sao hả tôi nói thế đó ai hiểu sao cũng đc mà hiểu thì sao chứ dám mới lạ hô hô

8. anhsaobuon9x

anhsaobuon9x Legend of Zelda

Cảm giác nó ra sao vậy pác ;;) Chia sẻ cho mọi ng nghe đi nào :D

9. ratrichero1

ratrichero1 T.E.T.Я.I.S

Bắt đầu thể hiện bản chất đây sao? Có cần thiết phải chửi bới kiếu này ko nhỉ?

Với con người như "bạn" thì chả đủ tư cách mà tôi mất tiền phù thành xuống. Còn cậu muốn đánh nhau hay cay cú, mời lên chỗ tôi, mình tôi đủ giải quyết cậu rồi. Sao lúc tôi đang máu chiến, rủ cậu solo thì cậu tự chối, kêu bận này bận nọ? Hay mới chuyển được 1 đống tướng về, farm thêm 1 đống đồ man dự trữ thì cảm thấy đủ tư cách quay lại lên giọng?

Câu nói cậu online hay LS online người ta trốn? Trong khi LS bị tôi lùa cho chạy tóe khói mấy map quanh Tế Nam? Ngay cả hôm tôi và cậu online chuẩn bị đối đầu thì cậu lại đem trại chạy, để cho LưuGiaNinh bị lùa rồi bị ụp sạch quân? Đơn giản hơn, móc lốp được tướng cũng là 1 nghệ thuật trên chiến trường LV, chỉ tội LS của cậu ko có 1 leader đủ tầm bày ra chiến lược, đánh cái kiểu mạnh thằng nào thằng đó loăng quoăng, tổn thất nặng rồi lên chửi người ta chỉ biết móc lốp, thế sao lúc bên cậu "móc lốp" như những con "dog" ( mượn lời cậu nhé ) thì ko thấy cậu ý kiến đi, hay như thế là tài giỏi ?

Cậu hay bất kỳ ai bên LS đã chém được thằng tướng nào của tôi chưa? trong khi có ai bên LS ko bị tôi chém tướng chưa nhỉ? online, offline có đủ, hay cảm thấy cay cú khi cậu và cả cái LM của cậu chả làm gì được tôi? Chiến báo ư, trong trận với S&F thì LS có chiến báo nào đẹp chăng? Cậu có mà post thì kể cũng tài....

Thắng thua cũng chỉ là game, nó khiến cậu bức xúc đến mức phải chửi bới mất tư cách thế àh. Nói như kiểu ai đó: "Trình bày nhiều lên phường, ý kiến gì thì cứ tìm đương sự mà giải quyết", cân hết....

10. dulybepi

dulybepi Mr & Ms Pac-Man

game thôi game thôi ...xin đừng hung dữ xin đừng hung dữ.... em sợ;)

11. yeumforever

yeumforever Donkey Kong

đề nghị 2 bên ko võ mồm =))=))=))

12. Minh_Ha

Minh_Ha Youtube Master Race

Đề nghị anh em bên LB Ngô phù thành và rút doanh trại về, sim tiếp chờ update. Mọi việc cứ bình tĩnh chờ update đã nhé.

13. anhsaobuon8x

anhsaobuon8x Mr & Ms Pac-Man

Vananh nghĩ gì khi đọc những dòng này nhỉ,chắc là xúc động lắm ;))

14. bovami1

bovami1 Donkey Kong

bản chất là đây \:D/ . Dạo này cá heo farm đc tí đồ man nên hổ báo quá . Giọng điệu cay cú theo kiểu " chó cùn cắn giậu " vô đối quá chắc bị trần hoàn chém chết nhiều tướng quá nên nó thế =)) .

còn bác đừng bảo cái từ móc lốp ở đây chẳng nhẽ mỗi bên on một giờ khác nhau mà đây là game thời gian thực thì là móc lốp à :| . Nói thẳng ra là bác đánh trận gà vãi ra rồi bảo người khác móc lốp . Còn lúc TLH online thì lùa lương sơn như lùa vịt .haizzz

Bác bớt cay cú đi nói cái giọng kiểu đấy thì chả đủ tư cách để TLH phải tiếp bác đâu . Còn tôi chả cay cú cái quái gì cả với tôi chơi game để vui còn nếu cay cú thì tôi đã cho cái đô thành của kerro thủng lỗ chỗ khi bác này xuống đánh hòa bình rồi . Game để giải trí thôi relax đi \:D/

15. law_plaster164

Lùa cho như vịt lùa lúc nào thế nhi có thể lùa kerro bepi lùa yuhai ( tôi đồng ý ) Tôi và gaixinh lùa lúc nào thế nhỉ . Nói phải suy nghĩ nhé

16. webgameLV

webgameLV Mr & Ms Pac-Man

ko phải việc của chú, lượn cho nước nó trong, chú là thằng nào trong game k ai biết , chú cũng k dám nói thì tốt nhất lượn để cho các anh các chị trao đổi,
    chơi game thôi mà có cái nick game cũng k dám nói, hèn quá

17. ratrichero1

ratrichero1 T.E.T.Я.I.S

GaiXinh: 2 lần lên thì 2 tổn thất nặng phải kim thiền rồi mất tích ....

CaHeozz: 3 lần lên, 1 lần kim thiền, 1 lần bị thịt sạch quân, 1 lần đi bộ về Dương Châu, bỏ lại anh em trong thành đang tá túc nhờ bị xử lý sạch sẽ?

Cho hỏi đánh thế thì lấy gì mà lùa, lùa bằng răng àh...

Chuyện cũ qua rồi mà cứ thích cay cú nhắc lại. Cảm thấy thích thì bay lên đây mà đánh nhau tiếp, lằng nhằng nhiều mất thời gian, trả topic cho người ta đi

18. law_plaster164

Ai nhẩy vào bình luận đây Tôi chắc

19. bovami1

bovami1 Donkey Kong

ơ bác cá heo này cay quá nên lú à sao trích câu nói tôi ra làm gì . Việc của tôi và kerro liên quan đến bác à hay là mới kiếm đc tí đồ man và vài con tướng nên vào đây rủ trần hoàn solo =)) . Vì kerro đang cãi nhau với user về chiến thuật đánh trong game tôi vào bình loạn ko đc à .kerro còn chưa vào đây nói chuyện bác nhẩy vào làm gì chảng phải khoe tí đồ man rủ solo à . thích cay cú thì lên nhà trần hoàn mà đánh còn trần hoàn chả rỗi hơi xuống đánh với cái kiểu ăn nói vô văn hóa của bác đâu . haizzz

câu nói này
    và câu nói này

sao mâu thuẫn thế chả phải đang thể hiện bản chất cay cú mới kiếm đc vài con tướng với ít đồ man nên đòi solo thì cứ nói thẳng ra vòng vo nhiều =))

20. law_plaster164

Mới kiếm đc vài con Tướng =)) =)) . Tướng có từ xưa chứ ko phải bây giờ mới có
    Thật là hài