Hướng dẫn cài đặt The Sim 2 đầy đủ chức năng dùng Crack bằng Daemon toolz

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi tienongduhi, 18/9/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. yo_yo

yo_yo Mario & Luigi

Tui mua bản The Sims 2 của Thuy vy! Trong đó có file crack rồi! Chép vào crack rồi! :D :D Vào chạy game bình thường không có vấn đề gi! :hug: Nhưng khi vào chơi thì không có chơi được! ::( Các bác nhìn cái hình em up lên nè! Xem nó bị làm sao cho em cái!

Các file đính kèm:

2. yugi_hiro

yugi_hiro .::Heroic Leader::.

Bạn xài trực tiếp crack của Thuý Vi luôn àh ? Cài này thì nhiều khả năng đó là crack-no-cd thứ nhất, nó chẳng xài được đâu >_< . Việc xài các crack-no-cd khác thì cũng đừng , đơn giản là nó mang nhiều biến chứng lắm . -> hay nhất là xài Daemon tool , xem đầu trang hay topic All Question dưới chữ kí của yu (chữ click here đấy ^^)

3. Kakalot_1989

Kakalot_1989 Donkey Kong

cho mình hỏi tại sao cái sim 2 này nó ko hiện hình các con sim mình tạo ra vậy, còn các con sim có sẵn thì lại có hình, mình ko biết các bạn có bị tình trạng như mình ko.

4. kitty_vn

kitty_vn Youtube Master Race

Bạn tạo sim ở đâu? nếu là trong body shop thì khi vào creat new family có thấy đáy chứ, con sim nào đánh dấu hoa thị phía trên thì đó chính là con sim mà mình đã tạo.

Còn nếu bạn creat sim khi creat new family thì đúng là sims sẽ không save cái con sim đó lại đâu, vì đó là bạn chỉ creat ngay luc đó thôi, chứ có đưa nó vào shop đâu, tức ko đưa ra công chúng, bạn muốn no' hiên hình thì tạo ở body shop rồi mới vào game select nó.

5. llmandy

llmandy Youtube Master Race

Mìn cũng cài roài và như "một kết quả tất yếu" là ko chơi được phần build mode TT_TT.
    Nghe mí bác hướng dẫn nhiệt tình sướng cả tai nhưng chả bít khi vìa nhà coá làm được không nứa. Chắc nhờ người khác cài hộ cho rảnh nợ ^.^

6. crew

crew The Warrior of Light

Chắc chắn là làm được thôi, trong máy không nên cài chương trình CD ảo nào khác daemon và alcohol 120% và không được cài cloneCD thì mới xây được nhà

7. tienongduhi

tienongduhi Youtube Master Race

chịu khó bỏ ra 80 USD + 200 USD ra mua cái 512MB và Radeon 9800 Pro là chơi The Sim 2 vù vù :D

8. Teen666

Teen666 Youtube Master Race

Nếu bạn nói vậy, bạn đã làm được chưa vậy? Nếu tui có tiền thì đã không cần vào đây để mà.....hichic...

Tui làm theo hướng dẫn và chơi được nhưng sao tui xây cửa sổ mà không thấy có ánh sáng vậy? Có ai làm ơn chỉ với....

9. llmandy

llmandy Youtube Master Race

hờ hờ....tui mới lớp 11 thôi ạh, chưa làm ra tìn TT_TT
    quít ko iu lấy tiền màh tiu màh cũng chả đủ TT_TT

10. Nino_J

Nino_J Youtube Master Race

cho tôi hỏi làm thế nào để gặp bạn hoangpt để bạn ý cung cấp mới được chứ :D

11. codon81

codon81 Youtube Master Race

cho tui hỏi , ở mấy tiệm game bây giờ đã bán TS2 bản xây nhà được chưa vậy , làm ơn cho tui biết với cảm ơn

12. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

Chẹp, hiện giờ vẫn chưa có bán đĩa Sims 2 có crack đâu bạn, chịu khó xài Daemon Tool nhe. Mấy đĩa 5 disk nói là có crack thực ra chỉ thêm cái Daemon TOol thôi ++

13. human is me

human is me Fire in the hole!

sao mấy cái disk 5 cái deamon tool gì mà tới 700 Mb dữ vậy !!!! KHông biết nó chứa cái giống gì trong đó mà cài cũng y chang như là đang cài một game

14. crew

Trong mấy cái đĩa 5 đấy chả có cái quái gì ngoài cái daemol tool mà mấy cái crackNOCD và file mds của sims2 thôi, chúng nó làm thêm 1 đĩa để kiếm lời

15. kimngân

kimngân Youtube Master Race

mình là thành viên mới nên không biết gì cả. Mình muốn hỏi là ở đây không chơi được gì trên mạng à?

16. minhdao

minhdao Mr & Ms Pac-Man

cho mình hỏi
    có ai ặp trường hợp không cài được daemon.exe trên winxp chưa
    máy nhà tui nối mạng , vì thế nên tui phải cóp từ ngoài hàng về bằng đĩa mềm
    rất là khi kích vào nó báo lỗi rất ngớ ngẩn, bảng hiện lên có 2 chỗ kích vào là "sent" và "don't sent" rất lạ là tui đã cài lại win hàng chục lần rồi mà vẫn báo lỗi, hay do tui down sai, nhưng ở ngoài hàng xài winxp tui thử vẫn cài được, mong các bác giúp cho

17. crew

Có thể đấy là do file bác down về bị lỗi hoặc là do lúc cóp vào đĩa mềm bị lỗi chứ khi cài daemon tool trên winXP không bị sao hết, cả SP2

18. RONALDO

RONALDO T.E.T.Я.I.S

hic hic, cho mình hỏi tí xíu, sao mình download cái daemon thì ok, còn cái " download file zip " ở đầu trang có nói thì mình down về cái đuôi nó toàn .html nên down về toàn trang web không hà, có cách nào sửa lại không nhỉ ???

19. RONALDO

RONALDO T.E.T.Я.I.S

Bây giờ mình down nó thành file zip được rùi nhưng khi mình mở thì nó báo lỗi là can not open file, mấy u coi lại phải file nó bị hư không ???
    Cho mình hỏi thêm tí nữa, vậy ngoài sinh họat trong nhà ra mấy con sims còn có đi đâu khác để chơi được không, vd như đi shop, công viên,xem phim hay qua nhà bạn bè chơi...

20. crew

Ngoài sinh hoạt trong nhà chỉ có thể đi shop và công viên thôi ngoài ra không có đi đâu nữa cả. Hi vọng sẽ có bản mở rộng để có thêm phần đó

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.