Hướng dẫn cài đặt The Sim 2 đầy đủ chức năng dùng Crack bằng Daemon toolz

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi tienongduhi, 18/9/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. yugi_hiro

yugi_hiro .::Heroic Leader::.

Cái crack đó lên www.gamecopyworld.com mà kíêm, nhưng hình như ko xài được. crack thì ko cần cd cũng chơi được nhưng mất Build mode .
    thử vào My computẻr xem có dícs ảo TS2 ko ? có lẽ là ko có , em vào Daemon tool xem lại 1 lần nữa xem . dưới taskbár cũng nên kiểm tra xem D-tool có họat động hay ko .

2. xxxzeroxxx

xxxzeroxxx Youtube Master Race

bạn ơi trong CD không có các file đó hả.

3. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

CD hiện giờ đã có mấy file đó rồi. Nó nằm trong disc 1 khi bạn mua đó. Rồi làm đúng theo các hướng dẫn trong đây là xong ^^

4. smallmoon

smallmoon Youtube Master Race

5. tienongduhi

tienongduhi Youtube Master Race

congratz then :hug: :'> :hug:

6. Angelshade

Angelshade Guest

Moi nguoi` oi! kiu' tui zoi' tui !tui thay may' bac' bay` cach crack roi` nhung kho' hieu~ wa' mong cac' bac' chi ro~ chut' nua~ that ra em cung hong ranh` cho lam' ve` may' cai' demon tools nay`
    choi Sims ji` ma` xay ko dc thi` choi lam` ji` nua~ chan' we' di thoi
    mong cac' bac' tha loi~
    biet' la cxo huong dán roi` nhung tui van chua hieu dc dung` mang' tui nha
    mong cac' bac' tra loi` som' ah`
    thanks

7. vsniperu

vsniperu datinh4you

sorry bà con trước
    tại vì bà con thấy ko
    đồ của ông LANG là vậy đó
    kakakakkaka

8. hoang1992

hoang1992 Youtube Master Race

nhung sao tui ko cai dc sìm
    ai lam on day tui canh doaw voi

9. LonelyT_T

LonelyT_T Mr & Ms Pac-Man

Trời ơi!Cho mình hỏi mấy cái máy tính hack Alien rồi quần áo,nhà cửa,người đẹp đâu hết rồi mình phải dzô đâu để download về đây??????:D:))o-+

10. sena0679

sena0679 Youtube Master Race

mình đã làm dúng y chang nhu bạn tienongduhi chỉ vậy mà nó cứ báo là "Cannot locate the CD-ROM. CD/DVD emulation software has been detected. Please disable all CD/DVD emulation software and restart the game". Mình crack no CD thì vào được game nhưng khônng có build mode, còn cách này thì tịt luôn dù minh cài game mới tinh luôn, chưa hề crack no cd. Các bạn giúp mình với..... [-O<

11. sena0679

Sau mấy tiếng đồng hồ ngồi đánh vật với cái cái máy để cài The Sims 2 theo như chỉ dẫn của các bạn minh cũng làm được rồi. Mình xài D-T nhưng phải gỡ bỏ Clone CD nó mới chơi được build mode. Mấy bạn xài WINXP SP2 thử làm như mình xem thế nào. Còn file crack mà mấy bạn nói khỏi cần tạo ổ đĩa ảo gì đó mình cũng thử rồi nhưng thấy chẳng có kết quả gì, vẫn y chang như chơi crack no cd. Xây được nhà mà mừng muốn khóc luôn vậy đó. :whew:

12. snowsilver

snowsilver Mr & Ms Pac-Man

Bác nào độ lượng chỉ cho em chỗ down cark EXE lúc đầu với do ham chơi quá em lỡ tay cóp cái crack trong đĩa vào nên ko xây được nhà tiện thể chỉ cho em lúc save game thi nó lưu ở đâu.

13. sena0679

Cứ bung file nén compress zip folder (viết sao quên rùi) trong CD The Sims 2 đĩa số 4, bạn sẽ thấy file sim2.exe. Copy nó vô thư mục The Sims 2\TSBin

14. CoInoisme

CoInoisme Donkey Kong

sao bạn tui mua dzìa cài nó chả cần DT mà cũng chơi cũng xây nhà đc hết vậy?

15. Chopper

Chopper Legend of Zelda

Trời, tưởng là có file exe để download và cài đặt, chỉ hướng dẫn crack thôi sao? ko thể download được trò này à? tui mới vô box này có gì ko bít thì chỉ nhé, như là game này có download về máy chơi được ko? ko thấy topic nào cho link download hết

16. CoInoisme

CoInoisme Donkey Kong

Ủa, hồi nào giờ làm gì có vụ mà download cả trò Sims dzìa đâu pạn. Mí pác ui giải đáp cho e đi, sao hai đứa bạn e mua đĩa (ko phải đĩa gốc) dzìa chơi mà crack No CD dzô là chơi bình thường, chứ đâu có Deamon Toolz gì đâu (sao mí pác nói là cái Crack của đĩa Sims bị hư?)???

17. yugi_hiro

Dà, có thì cũng có đấy chứ, bạn vào topic Newspaper mà xem. Nhưng download cái này thì hơi mệt vì đến 4 CD = 1 DVD thì dung lượng ko nhỏ đâu, tốt hơn là mua luôn thì hay hơn.

18. Chopper

Chopper Legend of Zelda

Ok tớ ko rành về trò này cho lắm, hồi đó cũng có chơi thử wa 1 lần rồi thấy cũng thích nhưng lại ko chơi nữa, bây giờ thì đang ở nước ngòai 1 chơi trò này chắc cũng tốn 100$ cho 4 CD, nên lên hỏi thử níu có download được thì down vì nhà dùng cable nên no wori về chuyện dung lượng, dữ lắm là 3 tiếng cho 4 CD thôi

19. yugi_hiro

Nếu mua bên đó thì làm gì đến 100 $ ? Bên đó mua bằng DVD thì phải, nghe thằng bạn kể thì giá lúc đầu vào khoảng $49.99 nhưng đợi 1 thời gian sau thì giá hạ mừh ?
    Ok, ko nhớ rõ nhưng hình như bên Newspaper thì có link để down đấy. bạn qua bên đó kiếm mấy page gần nhất, có download TS2 và TS online thì fải -_-.

20. mewmew

mewmew Donkey Kong

May tui lam y xi` vay ma` ko duoc ne ( sorry Vk no dang phe ) hgien ra dong nhu vay biet lam sao : CD/¤V emulation software has been detected. Please disable all CD/DVD emulation software and re-start the game. Lam kieu õe' gi cung ra nhu the. Tuc oi la tuc

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.