Hướng dẫn cài đặt The Sim 2 đầy đủ chức năng dùng Crack bằng Daemon toolz

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi tienongduhi, 18/9/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. yugi_hiro

yugi_hiro .::Heroic Leader::.

Hix, ISO thì nó cũng là file image TS2 U chứ cái gì khác ! Có lẽ là ALY hay xài file ISO cái thời chơi PS1 giả lập trên PC ấy mà ... mà nếu là TS2 U thì nó đã có sẵn ở trong dics khi mua rồi. Quan trọng là cách cài thôi ...

2. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x

cái TS2 của ALY là mấy cái mới cong lúc nó vừa có đĩa lậu. sau mấy hum chưa kịp cài thì thèng bạn nó lột mất. mãi đợt trước lấy lại cài thì kô có cái file ISO (may mà gặp được yugi trên YM :devil: )
    p/s: TS2U chắc giống zị thoai chứ kô khác gì đâu.

3. CJ xxx

CJ xxx Youtube Master Race

4. huantuoc

huantuoc Legend of Zelda

Dễ thui bạn hãy tìm chỗ xo demol tool sau đó nhấn vào down load thế la xong dễ hỉu hơn hãy vào tip' mẹo cach cài TS2 hình như cụ thể hơn đấy bạn ơi!

5. Thatin

Thatin Mr & Ms Pac-Man

uhm tại sao Thatin dùng body shop nó lại hiện ra lỗi này zi mọi người: " direct 3D returned an error: D3DERR_INVALID CAL........the application will now terminate" :( who can help me ???

6. echip200

echip200 Mr & Ms Pac-Man

chạy bằng safe dish làm sao mình o biết
    à mình biết rùi hình như mình thiếu giai đoạn này
    mà chép crack chổ nào vậy bạn

7. kinado

kinado The Warrior of Light

Nếu là TS2 thì bạn chép crack vào thư mục C:/ program files/Eagame/thesim2/TSBin. Kin ko biết nhớ chính xác đườgn dẫn ko, nhưng nói chung là trong thư mục TSBin của TheSim bên ổ C

8. Lonely^_^

Lonely^_^ Dragon Quest

Sao hôm bữa mình cài lại TheSims2 dzo6 chơi được 1 lúc thì nó báo "The application has crashed. The application will now terminate" bấm OK rồi bay luôn.Có bác nào bít khắc phục ko?Lúc trước tui chơi ko có bị dza65y:D

9. H.5.T

H.5.T Youtube Master Race

may anh oi sao sim cua em khong say nha duoc ? ki ghe

10. H.5.T

H.5.T Youtube Master Race

may anh co gi chi em voi nhung ma em van lam gach va cua so duoc .Cac anh biet lam sao khong o cai cho mau do dung xuong duoi chot luon la mau duoc ngay.

11. Black Mckenzie

Black Mckenzie Mineral Town

Này H.5.T ,em đi quá giới hạn rồi đó ,cùng một câu hỏi mà post tới 4 lần ,như vậy gọi là câu bài ,và ăn cảnh cáo như chơi !Sao em vội thế ???!Qua bên All Quest đi nhen ,xem từ đầu >_<

12. Lonely^_^

Lonely^_^ Dragon Quest

Kekele!đến giờ vẫn chưa có người trả lời.Hơi lâu rồi nhắc lại câu hỏi ko cho là câu bài chứ:D
    Sao hôm bữa mình cài lại TheSims2 dzo6 chơi được 1 lúc thì nó báo "The application has crashed. The application will now terminate" bấm OK rồi bay luôn.Có bác nào bít khắc phục ko?Lúc trước tui chơi ko có bị dzay
    Huynh nào bít chỉ giùm đi.Hiện ko chơi Sims2 đươc nữa>_<

13. yugi_hiro

nếu thích câu bài thì vô tư nhưng ăn sẹo hay ko thì còn tùy :D
    Vô vấn đề nhé, cái lỗi này gặp rồi nhưng chẳng biết cách khắc phục. có thể là liên quan đến các file TS, nhất là save. Dù sao thì yu vẫn chơi được saui khi gặp lỗi này, ụninstall và cài lại. (lúc cài lại thì bỏ luôn mấy cái file save cho đỡ rách việc)

14. Lonely^_^

Lonely^_^ Dragon Quest

Hix!Tui re-install mấy lần rồi cũng vậy(cai lại Win luôn)lúc trước chơi bản uni cũng có lỗi này nhưng chỉ bị mất Suond thôi=>Bây giờ xui rồi đa

15. lythuchanh

lythuchanh Mr & Ms Pac-Man

Hix....sao khi tui cài sims 2 có đầy đủ chức năng đó, tui down cái daemon tool về cài đặt, đổi tên lại ổ đĩa và đã chơi được. Mừng quá, mà khi tui restart máy lại thì...máy khởi động không được nữa, nó đứng luôn. Tui đã khởi động lại nhiều lần rồi mà vẫn vào windows không được. Vậy đây có phải là do đổi tên ổ đĩa mà nó bị hư không. Bây giờ không biết làm gì nữa. Hix....

16. yugi_hiro

mấy sound , lỗi mất driver đó à ? nếu thế thì kiếm driver về cài thì nghe được thôi mà. cài wins có bỏ luôn mấy file save ko ? yu nghĩ là file save có liên quan vì chơi rất bình thường đến khi muốn chơi lại save cũ thì hiện lên lỗi. cài lại wins thì file save vẫn còn trong document mà ...
    xảy ra sau khi install TS2 hả bạn. đứng như thế nào vì lỗi có nhiều dạng lắm, yu từng có thời gian ko khởi động được PC vì cái RAM yêu quí dở chứng. nó tường tận hơn hoặc đơn giản rất là cho nó đi "khám" thì ổn nhất :D

17. kinado

kinado The Warrior of Light

Yu ơi là yu. Yu lại lẩm cà lẩm cẩm nữa rùi. MyDocument thường thì nằm trong C, cài lại win cũng thường là cài trên C. Vậy sao vẫn còn được chứ.?

18. viator

viator Mr & Ms Pac-Man

19. yugi_hiro

hay nhỉ ... trước đây có 1 lần máy yu hỏng liên tục mà ko biết lỗi từ đâu ra, cài wins từ XP lên SP2 rồi hứng thú ... ngoay ngược trở lại. đến khi tạm ổn thì vẫn còn save, nằm gọn trong My Document chứ có văng đi mất đâu ? >_< . đành là MyDocument nằm trong C, nhưng nó có nằm trong mục WINDOWS đâu, nằm bên Document and Setting mà >_< . hix, còn xài Ghost thì khỏi có gì phải nói. hay nhỉ ? :whew:
    chẳng rõ là kin có thử chưa nhưng mấy lần cài lại Wins thì vẫn còn file EA Games chình ình trong My Document, thế thôi.

u có thử nó chưa vậy ? nếu crack xài được thì xem như đỡ thật. mà TS2 ko thôi thì có lẽ chẳng còn cần vì hiện tại ko chơi TS2 U thì đã chuẩn bị cho NL chứ còn luẩn quẩn bên TS2 làm gì ?

20. altomega

altomega Youtube Master Race

sao tui bỏ cd 1 vào cài mới dc co 7% là máy lại báo thiếu tệp gì gì đó mà tui vào tìm có mỗi tệp control hà.Tui đã cài direct9x rồi.Ghiền quá rồi giúp tui đi :hug:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.