Hướng dẫn cài đặt The Sim 2 đầy đủ chức năng dùng Crack bằng Daemon toolz

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi tienongduhi, 18/9/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

Link down cái Daemon vẫn hoạt động mà bạn, đâu có bị hư gì đâu. Có thể đường truyền ở máy nhà bạn bị sự cố gì đó rồi, thử down lại xem. Mình vừa mới test thử và thấy nó vẫn hoạt động !

2. tienongduhi

tienongduhi Youtube Master Race

3. Annita

Annita Mr & Ms Pac-Man

ờ ờ...không cần nữa đâu....tại mấy vị hông có nói là phải change từ primary location sang secondary location .... chứ change sang mình down được ngay.... ^_^

Nhân tiện câu bài 1 tý là hồi đầu nhìn nick tienongduhi tưởng là tiền nong du hí hông hiểu gì cả bây h mới nhìn ra là tiên ông du hí phải không ta....nghĩ lại chết cười.... ^_^

4. tienongduhi

eck . :whew:

5. Akechi

Akechi Legend of Zelda

cái sims 2 này mới xuất hiện mà đã lỗi tùm lum rùi,ko bít mai mốt ra cái adds on hay expansion ko bít có lỗi gì nữa ko ? Mà mình cũng nghe ngừ ta nói cài bằng DVD thì sau này cài expansion pack (nếu có) sẽ ko vô đâu , ko biết có thật như vậy ko ?

6. tienongduhi

TrỜi Ơi Xin NÓi LẠi LÀ ĐÂy KhÔng PhẢi LỖi MÀ... ChẲng Ai HiỂu Àh?
    >.<

7. Akechi

Akechi Legend of Zelda

là lỗi của cái bản Crack no CD phải hung tienongduhi hehhehe, đúng là làm cái dụ ổ đĩa ảo gì đó xong xây nhà được mừng còn hơn lụm được tiền hehhe

8. hai1988

hai1988 Youtube Master Race

Help me!
    tui cài được rồi ko có vấn đề gì nhưng sao ko xây nhà được?
    click vào mục xây nhà nó cứ đơ ra
    ngoài ra ko save được lun
    Help me!

9. Akechi

Akechi Legend of Zelda

trời ơi vào đúng cái topic rùi mà sao ko chịu coi hướng dẫn mà chĩ biết than vãn vậy bạn, làm theo y chang, nói rõ là Y CHANG như hướng dẫn ở bài đấu tiên là xây nhà ngon ơ

10. crew

crew The Warrior of Light

Cái sims 2 này chẳng hiểu cái image kiểu gì mà tui toàn bị cái này thôi:
    Cannot locate the CD-ROM
    CD/DVD emulation software has been detected. Please disable all CD/DVD
    emulation software and re-start the game
    Thử đi thử lại các kiểu mà nó chỉ báo cái này thôi, bực cả mình, máy tui cài winXP-Sp2 bản final mới ra đấy, up luôn cái hình cho mọi người xem luôn.
    Chơi cái crack nocd không xây được nhà cũng mệt thật, gia đình thì đông mà không có chỗ để kê giường ngủ nữa.

Các file đính kèm:

11. Akechi

Akechi Legend of Zelda

Bác thực ra có cần thiết phải cài đặt SP2 vào máy ko ? Tụi mình chỉ sử dụng máy để chơi game, nghe nhạc, coi film, học hành lẹt wẹt, ....thôi thì cài SP2 làm chi cho nó phiền phức, chả thấy người khác cứ than vãn mãi cái SP2 gặp nhìu rắc rối sao, chắc nguyên nhân là tại cái đó thôi.

12. duonghoa2005

duonghoa2005 Donkey Kong

Chan chet duoc,toi thi bi cai gi mah dut dut dung dia vao,hichichic,lam di lam lai,cai nao cung lam,mah ko duoc,tuc chet di duoc,con cai vu mah no bao ban tat may cai o ao di,thi ban dung xai thang alcolhol chung voi Demon,neu chay Demon thi tat Alcolhol di la ko bi bao dzay nua,mah chuyen sang bao nhu tui,dut dut dut,chan chet....

13. JEDI Light

JEDI Light Youtube Master Race

Sao mà tui làm theo y chang hướng dẫn mà vẫn không vào đươc sims 2 vậy, setup xong khi chơi máy báo là: " The application has crashed. The application will now terminate.". Tui cài đi cài lại sims 2 đã ba lần và không gặp một thông báo lỗi nào ngoài cái bản báo lỗi ở trên, cho hỏi có cách nào khắc phục hông vậy chỉ tui với. Sẵn tiện cho tui hỏi làm theo cách tạo ổ đĩa ảo để chơi the sims 2 khi tắt máy mở lên lại không còn vô đươc sims 2 nữa và nó lại hiện báo lỗi như trên, có khi setup xong chơi đươc một chút máy treo mất tiêu, lần thứ hai máy tự động restart lại rồi hết chơi đươc luôn, lần may mắn nhất tui chơi trọn vẹn đươc một lần rôi thoát ra tắt máy đi ngủ để rồi sáng hôm sau hả họng nhìn cái bản báo lỗi ở trên, làm ơn giúp tui khắc phục!

14. Akechi

Akechi Legend of Zelda

sao lại có chuyện báo lỗi rồi lại chơi được trọn vẹn 1 lần rồi sau đó lại báo lỗi nhĩ ???

15. Seifer1985

Seifer1985 The Warrior of Light

Kỳ wá đáng lý là ko có như vậy được ===> Đúng là đồ điện tử khó nói thật :D Bác thử dùng kế chót xem : cài lại toàn bộ PC mong là sẽ khắc phục được tình trạng đó !!! ::(

16. hunter_tran

hunter_tran Youtube Master Race

bác ơi cái đường linhk này bi hỏng rồi cho cái khác được không đĩa cho mượn rồi

17. MH-Kyu

MH-Kyu VGI Member

Đúng rồi link không dùng được, bác nào làm ơn cho link khác để download cái file exe nguyên bản chưa crack của Sims 2 nhé. Đĩa mình cũng cho mượn mất rồi.

18. crew

crew The Warrior of Light

Để lấy file .exe nguyên bản thì mở đĩa 4 ra rồi bung trong cái file nén là có cái file exe nguyên bản chưa crack của Sims 2 .

19. Red_Tail

Red_Tail Mr & Ms Pac-Man

in the pines , in the pines . where the suns don't
    dung deamontool ay
    hic
    dung roi
    dang load sims
    no bao : DVD/cd emulation software has been detected, please....
    dai khai la no bao : phat hien ra o dia~ ao
    hay tat chuong trinh va restars tro choi
    bac nao giup voi
    van chua dc ne ba con
    hic, muon xay nha qua
    co bac nao bi giong the nay ko

20. JEDI Light

JEDI Light Youtube Master Race

Tui cài lại toàn bộ PC với Win XP chơi đươc rồi nhưng một lúc sao thì máy treo ( khoảng 10 đến 20 phút) sao kì vậy? ai biết chỉ giúp tui với.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.