Hướng dẫn chi tiết chơi NavyField !

Thảo luận trong 'Private server' bắt đầu bởi hatuan1983", 23/3/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ZzHowiezZ

ZzHowiezZ C O N T R A

bạn thử DL cái này về xem coi có dc o
    bác HOALIEM send cho minh đó :P

2. tanhot

tanhot Guest

:(( lag ăn trọn gói 2 quả torp luôn, bốc hơi bay về trời, hôm bữa pa hoaliem có chiếc tàu bự bự mà không chịu đỡ đạn phụ anh em, làm tui tốn tiền nhang đèn cho chiếc tàu iu dấu ::( . Chơi server arizona lag quá nên tui thử server kia, thấy tàm tạm, đỡ hơn cái kia. Anh em có ai chơi bên server mis không, vô lập clan chat chit chơi :cool: (còn sang nữa thì đóng chiền dùm tui :devil: ).Hết mp gòi, nói nhãm 1 tí nếu không nó trừ hết mp .........

3. hoaliem

hoaliem Mr & Ms Pac-Man

Uh mấy bữa nay server lag thật không hiểu sao nữa.Nếu ở VN có lẽ chơi bên Miss sẽ ổn hơn.Bên Miss, người Việt mình có : cptblak( O pro), Tweaker, sux2buo6.Tàu của tui chỉ có mỗi chiếc Ise là có thể đỡ được torp thôi vì lắp giáp 170 còn các chiếc khác cũng vậy à.Thấy torp là cũng quay đầu chạy mất dép liền.

4. Zoronoa

Zoronoa C O N T R A

ặc cptblak vânnx chơi hả, nhớ ngày nào mình và hắn 2 thăgnf đấu z99 với nhau ầm ầm, lúc bắt đóng tiền, mình cũng tưởng hắn nghỉ luôn rồi ai dè ... mà tius nè, bây h ko có server pri nào nữa hả? server kia hình như cũng down luôn rồi thì phải, ko vô được nữa! khi nào panda upserver thì báo anh em 1 tiếng nhé, chứ bây h kiếm tiền còn chưa đủ ăn, lại phải đống tiền để chơi NF thì xót lém!!!

5. tanhot

tanhot Guest

Sao tui log vô navy không được nè, nó báo sai version. Lên web navyfield.com để xem thì thấy " The Servers are up! " :D..........hết biết luôn. Có ai vào được chưa, tư vấn cho tui đi. Đã thử download cái patch mới nhất rồi (nf1118) nhưng vẫn không được.....
    P.s: 1/xài cái visa card pay được không ta? Nghe nói visa card của việtnam nó không chịu ...........!!!
    2/bên miss có ai tạo clan việt nam chưa?

6. Tidus KG

Tidus KG Donkey Kong

Đã có Patch 1119 rồi, down đi mà up thì mớ vào được. Thấy có Great Battle 2 ko biết khác biệt jf ko nữa.

7. vmusashi

vmusashi Youtube Master Race

GB2 mình mới chơi thử hồi chiều, nhưng chả hiểu sao team mình toàn thua à ::( Ko biết bên thắng có được nhiều exp ko?!?

Mà dạo này lắm noob thế, lúc nãy bắn vài trận DD/CL, 1 đống M pro + Edin + Brook (có mấy chú 2.5 bars nữa mới lạ) của team B cố lại gần rồi torp team A để cuối cùng bị gun chết hết lol Xui cho ai ở bên team B. Lại còn lặp đi lặp lại nữa chứ!

PS: cái Pacific Storm xem chừng cũng được đó, hy vọng là gameplay của nó ngon lành.

8. hoaliem

hoaliem Mr & Ms Pac-Man

Noob vậy vẫn chưa ăn thua gì bro à.Mấy bữa chơi Ise CV mới tức chứ.1 thằng là oyodo 3 bar và Mog cv 4 bar.... nó thấy mình phóng ngư lôi mà vẫn cứ chạy thẳng vô.Gào thép khả cả họng mà không ăn thua.Thế là bắn được gần 100k mà chả được bao nhiêu exp cả.

Lúc nào bro qua bên Missusi bắn thủ coi, bên đó còn nhiều noob hơn.BB cũng noob... hôm Aion down, chạy wa đấy chơi tạm thấy có thằng POW chạy một mạch wa island rồi dính mấy loạt đạn lăn quay ra chết... chán thật.Thôi lúc nào thi xong thì lại vô bắn nhé.

9. kenjilove

kenjilove Youtube Master Race

chời ! mấy tháng rồi không chơi nf thèm muốn chít...:( ghé qua thấy mấy bro bình hay quá... muốn chơi mà không biết cách đóng tiền sao! mấy bác làm sao chơi đc vậy!không lẽ chơi tới lv30 rồi res hả... giúp tui cái khoảng này với ! ghiền wa':D

10. hoaliem

hoaliem Mr & Ms Pac-Man

Hix hix hôm wa mới lên Nagato dùng gun 16"L range 28 bắn sướng wa.Lúc đầu còn không wen lắm bắn 1 trận được có vài K exp hơi nản hôm nay bắn wen rồi toàng tù 9-20k exp không à.Đang cố cầy nốt 12 lv nữa để lên Yamato, rồi còn chuyển hẳn wa luyện BB UK nữa.
    To Frekill2005: Hôm wa bán cả Ise bb và cv để mua Nagato và lắp giáp cho nó hết sạch cả tiền rồi.Mấy bữa nữa kha khá tôi mua Agano cho cậu sau nhé.
    To Vmusashi: Bro cố thi tốt rồi vô chơi nha... còn mấy lv nữa là lên được Kita rồi.

11. pronavyfield

pronavyfield Donkey Kong

HaHaHa,tui thấy tụi nó bén pháo woa đẹp we',mí pac' có ai biết dùng đạn nào để bén đc pháo woa ko chỉ cho tui với :D

12. hoaliem

hoaliem Mr & Ms Pac-Man

Bắn pháo hoa thì dùng đạn FC .... Đạn này chỉ bắn cho vui thôi.

13. Tidus KG

Tidus KG Donkey Kong

Hiện nay tôi đã xin được bản server Pri của các bạn TQ khá tốt. Tôi đang tiến hành chỉnh sửa và sớm nhất tạo server free cho anh em chơi cho đỡ nghiền.
    Mọi người ủng hộ tôi nhá! :)

14. ZzHowiezZ

ZzHowiezZ C O N T R A

2 tay 2 chân + cái đầu
    i hope it :P
    lâu wa o dc chiếc buồn và nhớ em NAVY ngày nào :((

15. KuiKui

KuiKui Youtube Master Race

wow thế thi khi nào có sever Free thi posst lên báo anh em nhà ta 1 tí nhé.
    game hay mà đóng tiền thi tiến đâu mà chơi :(( sinh viên mà

16. cachonvt

cachonvt Mr & Ms Pac-Man

pác ráng up lẹ lẹ nhá ,ghiền wá mà ko đc chơi tức wá trời :((

17. pronavyfield

pronavyfield Donkey Kong

Đúng rùi,tui cũng đang thèm bắn tàu US đây nè,chơi tàu Đức súng ổi bỏ mẹ,hic hic
    Cố lên pác nghen ,tui ủng hộ hết mình :D

18. kenjilove

kenjilove Youtube Master Race

chơi NF official chuối bỏ mẹ ! bỏ 120k 1 tháng có mà nhịn cơm ...cố lên pác ơi, ủng hộ 2 tay nè... :))

19. eragonVI

eragonVI Glory

;)) cố lên tidus tui đơi cái sever free thơm tho của ông đó :D them chơi lại NF lắm rồi

20. hoaliem

hoaliem Mr & Ms Pac-Man

Trời Pro.... súng Đức mà còn chê nữa à.DD thì có Z1 và Z99,CL có M-pro...... BB của Đức bắn gun 11" hơi yếu nhưng mà bắn với BB Đức khó chịu lắm... vừa chạy vừa bắn được nhiều điểm lắm.
    He he tôi còn 8 lv nũa là có Yammy rồi....

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.