Hướng dẫn chi tiết chơi NavyField !

Thảo luận trong 'Private server' bắt đầu bởi hatuan1983", 23/3/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hoaliem

hoaliem Mr & Ms Pac-Man

Vậy thì Miss cũng ổn rồi đấy nhỉ... để lúc nào wa bên kia check lại coi sao roi mới quyết định có chuyển server ko.Bên AR chắc it VN miinhf chơi vì bên này toàn bọn lv cao bắn cũng khó lên lv thật.

to Ngocub: hehehe chữ kí của cậu hay đấy chắc tớ cũng phải học tập... Ai đăng kí giống cái kia tớ tặng hẳn 1 con BB bất kì...lol.

2. Ngocub

Ngocub Mario & Luigi

thực ra thì từ lúc mở free đến giờ thì đông người chơi hẳn, chiều nay còn toàn gặp DD M1, nhưng hình như mạng càng ngày càng chán, lag lắm rồi, hy vọng có Sv của Việt Nam để có thể cùng chơi :hope:
    To hoaliem :=)) cậu tặng 1 con BB mà ko tặng cả sailor thì ai mà điều khiển cho nổi cơ chư, ờ mà nghĩ cũng buồn 5 phút, trò NF này rất ít con gái chơi (nếu ko nói là chưa gặp bao giờ :p) thế nên quyết định hiến tàu của chúng ta có lẽ bị phá sản rồi #>:)

3. Ngocub

Ngocub Mario & Luigi

Sever quá lag vào ban đêm tại Việt Nam (ban ngày của Mỹ) Mis còn thế thì Az ko biết thế nào, lag đến ko bắn nổi, nghe đâu bên Mỹ ko bị lag đúng ko zậy chả biết nếu dùng proxy thì tình hình có được cải thiện ko chứ cứ lag thế này thì chỉ có bỏ chơi chứ chả làm ăn gì được.... :((

4. ThePlea

ThePlea The Warrior of Light ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

ờ ờ trông cũng hay để tí down về chơi............

5. ZzHowiezZ

ZzHowiezZ C O N T R A

sao mình vào mà o thấy MA nào là VNese vậy ka :((
    lại phải chiến 1 mình rùi
    :((

6. Ngocub

Ngocub Mario & Luigi

Trời nếu lên thì phải hỏi giờ chứ mỗi người chơi 1 giờ khác nhau mà, tôi add tất vào lúc nào lên mà thấy thì gọi để bắn cùng nhau, nick của tôi là ngocub còn của mọi người là gì (những ai chơi ở Mis nhé chứ AZ thì tôi ko có tàu ::( )

7. Ngocub

Ngocub Mario & Luigi

Hề hề hôm nay lên nó update lại chuyển vị trí 2 sv Mis và AZ thế mà mình ko biết cứ cắm đầu cắm cổ vào AZ lại tưởng nó rs acc của mình tý định bỏ chơi :D.
    Mà hình như cái tự động update của nó đang có vấn đề hay sao ấy, lần nào tự động update xong cũng toi luôn game toàn phải cài lại rồi down bản update full pack thế mới khổ chứ.

8. daviddaivo

daviddaivo Legend of Zelda

Này cho hỏi cái đóng tiền để lấy veteran đó max là 100 con là hết xài được hả hay còn có sự ràng buộc nào khác vậy.Với lại số lượng veteran nâng cấp ko quá 40% số lượng thủy thủ là tính trên rookies hay là experts?
    Cho hỏi trong đây có ai chơi Navy nick là pippi, killeraaa và heocon ko?

9. Ngocub

Ngocub Mario & Luigi

Hóa ra ông này là ninjazzz, thế mà ko biết :D
    40% hình như là tính trên thủy thủ cả rockies và experts, trả tiền để lên được 100 vets rồi thì bắt buộc phải lên qua nâng cấp, xác xuất 10% :((

10. daviddaivo

Có ai chơi bên AZ không cho mình vài cái nick VN đi
    Hatuan ông cũng chơi bên đó mà cho cái nick.

11. Ngocub

Ngocub Mario & Luigi

Sau một thời gian các bác vn chăm chỉ vào chơi Navy thì giờ lên chả thấy 1 mống nào, ko hiểu các bác đóng cửa tu luyện gì nữa đây???Mà ko biết bao giờ sẽ có 1 sv riêng cho việt nam nhỉ, trò này hay vậy mỗi tội chơi sv tận mỹ nên mạng chán quá hix

12. daviddaivo

thoai mà nếu không chơi bên đó chắc chơi ở server VN thì lấy gì mua veteran đây. Pre ship nữa chứ. Thôi cái nào cũng có cái hay. Sợ ra server vn xong rồi thì ai cũng vào chơi rồi nó chủi mình noob thì bực lắm đây.

13. hoaliem

hoaliem Mr & Ms Pac-Man

Hi hi dạo này nhiều việc wa nên tôi cũng it vô NF.Anh em cứ yên tâm xong việc ae lại thấy tôi ol ở AR ngay mà.Thân.
    A mà wen tôi đã từng chơi server riêng nhưng ko khoái vì hay có chuyện add đồ lung tung, admin chơi toàn đò xịn, % exp quá cao cũng làm cho người chơi chóng chán.

14. *DarkLights*

*DarkLights* Mr & Ms Pac-Man

Sao tui down bản mới nhất về cài rồi, chay dc rồi, nhưng khi vào game cái màn hình đen xì ko thấy hình chỉ nghe dc có tiếng nhạc dù đã chuyển chế độ VGA 16bit và 32bit màu nhưng ko có sự thay đổi. Ai đã gặp lỗi này giúp tui với

15. Ngocub

Ngocub Mario & Luigi

cảd màn hình bao nhiêu thế, cái này ít cũng phải 32Mb card còn Ram 256 là ok miễn là mạng phải nhanh :D

16. *DarkLights*

*DarkLights* Mr & Ms Pac-Man

Card onboard 64MB 512RAM CPU PIV 2,4 mà ko chơi dc mới đau. Đang máu bắn nhau mà ko dc bùn thế, ai bít giúp tui cái nèo

17. *Ryan*

*Ryan* Youtube Master Race

o VN lấy đâu ra mạng nhanh
    mà cho dùng có đi nữa thi củng o ai phí của mà đấng ký mạng xịn de chơi game :(( tội lổi :((

mới vào war = CV . chua dc chiến nữa là nó dis luôn :((

18. daviddaivo

Sorry nha tại mạng của ông cùi thôi Hồi tui còn ở VN mạng tốt lắm có bị gì đâu. Giỏi vẽ chuyện ra thôi. Xài mega style của FPT có 250k /1 tháng hà.

19. Ngocub

Ngocub Mario & Luigi

cần gì mạng xịn, mạng của tôi là FPT chơi thoải mái này có sao đâu, chỉ thỉnh thoảng bắn trận quá nhiều quân (khoảng 100 thằng vào giờ quá đông) thì mới bị bật ra, restart máy rồi vào lại bắn tiếp có sao đâu
    to DarkLight :xem lại đi cấu hình tối thiểu của nó là card 32Mb mà, thử tìm lại driver mới của card xem sao, hoặc là DirectX

20. hoaliem

hoaliem Mr & Ms Pac-Man

Hê hê cậu đi rồi à?Quá đó bắn NF thì còn gì bằng nữa nhỉ.Hi vọng cậu sẽ ko bận wa.Thân.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.