Hướng dẫn chi tiết để chơi NFSMW Online ! Hot !

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi Boy_Just_Married, 10/3/06.

1. dieuhuyen

dieuhuyen Mr & Ms Pac-Man

HI CHA ''HẦU ĐUA CHA''ÓA TRỜĐẤY THÔI....MÀ SAO KHÔNG VÀO TẤT CẢ CÁC SE VẺ ''NGOAI QUỐC +VN'',,,MÀ CỨ THAN NGOÀI NÀY...CỐ GẮNG CHAY HAY HƠN NỮA...MỚI THẮNG ĐƯỢC NGOẠI QUỐC

2. baochung

baochung Youtube Master Race

sáng nay mới đua với Andyhui nè,hix hix xe của Andy chạy nhanh quá,hôm nào hẹn nhiều nhiều vào đua chung cho vui...

3. Andyhui

Andyhui ʕ⌐■ᴥ■ʔ Lão Làng GVN

hic ..hic hôm nay chán wá.Các bác chui đâu hết rùi tui lên mà ko ai đua cả.Đua với mấy tên nước ngoài thì tụi nó chạy xe hack .Xe chạy hốt trọn gói xe contanner mà vẫn lao vun vút.Nitro nó xài đến trên 50Kg nhấn hoài ko hết.MÀ tụi nó còn xài xe ...trộn xi-măng chạy với tui ,cái xe to đùng mà chạy trên 400Km/h => pó tay,con Ford GT của tui fải^:)^ bái nó làm sư phụ.Hu ..hu trước giờ vào đây mà chưa bao giờ đua với ai mà thua tâm phục khẩu phục cả=> ko có đối thủ.Mời các bác vào chỉ giáo.
    Chán wá tìm đợc cái link này:http://media.theage.com.au/?source=...ry=&t=1BCQDI&player=wm6&rate=143&flash=0&ie=0
    Các bác xem dội Ý đang làm gì nha.:D

4. SiJR

SiJR Guest

lên hoài mà có thấy ma mới nào trụ lại lâu đâu??? Đua mới thua 2, 3 trận đã nản bỏ đi, chỉ có mỗi tui với DH là chơi tới bến :D
    @DH: cuối tuần này là tui xong quân sự, lúc đó hầu bà suốt ngày luôn :D

5. bow

bow Youtube Master Race

em mơi chơi mong các bác chỉ giáo:;)
    lúc nào đua gọi em nhá

YH quendi_1_divang

6. iloveea

iloveea T.E.T.Я.I.S

bạn vào Hamachi đua đi, ai củng là Super Racing, thế thì cùng phải Training nhiều vào

7. bow

bow Youtube Master Race

em vao mấy cái tòan full
    em tao 1 phong mới các bác add nhe

name NFS_VN
    pass NFS_VN

8. iloveea

iloveea T.E.T.Я.I.S

vào mạng này đi, có cơ hội so kè với cùng lúc 256 người Racer hehe
    Name:hamachi.cz_NFSMW
    Pass:hamachicz

9. tranquanac

tranquanac Youtube Master Race

cái ông Boy_Just_Married oiiiiiiiii!
    ông chỉ tui chơi NFSWM wa Hamachi ma` sao tui lam` hoai` chẳng được. ông co' thể chỉ cặn kẽ hơn duoc không va` co thể post hinh` lên càng tốt. đây là lần đầu tiên tui choi món này, khoái lám, tui nong' làng muốn choi lám rồi. cả làng co ai biết thì chỉ di nhe, cho anh em cùng chơi voi.
    cám on trước nhe,
    chụt chụt
    bi bi

10. dieuhuyen

HI LINH MOI ANHUI

AC AC AC AC CHABOY ĐÂU CHALO VE ĐÂU CHA SIJ DAU CHA YO YO ĐÂU?????XIN CÁC PA GIẢI THICH CHO LÍNH MỚI NÀY RÕ ĐI CHỨ.....PA ''AN HUI;'' BẢO NGOẠI QUỐC ''HAC ''XE COP C6...XEBÊ TÔNG.....LÀM CHA ''AN HUI''THUA HOÀI...BÁI NGOẠI QUÔC LÀM SU PHU......HO HA HÊ ẠC ẠC ẠC ẠC BỪôN CƯƠI ÓA[ đến nghiêng cả con bmw]....''PALO VE ''ĐÂU NÓI GIÙMCHO LINH MÓIBIẾT ...'' PA.ANHUI''..ĐÃ TỪNG ĐUA ..VỚI AI...NGOAI QUOC ĐÓ LÀ ???NICK TÊN LÀ GÌ???/ÔI BÙN CƯỜI ÓA THÔI....
    CÒN CHA NÀY NỮA..CỐ GẮNG LÊN MẠNG LUYỆN ĐUA VỚI BỌN NGOAI QUỐC ĐI.../.NẾU PA THẮNG NGOAI QUOC RỒI...LÚC ĐÓ PA MỚI CÓ THỂ THÁCH ĐUA VỚI DÂN VIỆT NAM VÌ DÂN ĐUA V/N CHẠY XE CÒN KHỦNG KHIÊP HƠN BỌN NGOẠI QUỐC ĐẤY....ÔI BUỒN CƯỜI ÓA....ĐỪNG VỘI CHO MÌNH LÀ HAY ''KHÔNG CÓ ĐỐI THỦ''....VÌ PA LÀLINH MÓI NÊN CHAY XE CÒN CHUA QUEN ...NÊN ĐÚNG LÀ''KHÔNG CÓ ĐỐI THỦ NÀO CHẠY CHẬM HƠN CẢ PA NỮA...'',,..LAI nam dương thần kiếm CƯỜI ĐẾN ĐỨT FÈO....

CÒN KHÔNG PHẢI NGOẠI QUỐC ''HẮC'' XE ĐÂU.....AI ĐỜI PA CHAY ''BMW''MÀ CÒN THUA CẢ COP SUV....XETẢI TRỘN BÊ TÔNG......[.CẢ NỦA VÒNG LẬN] .....TẠI PA CHUA QUEN ONLINE THÔI.. CỐ GẮNG ĐUA NHIẾUẼ QUEN

11. bow

bow Youtube Master Race

hi` ty bac em vao roi` nick bac ten gi the de em con ru? bac dua

12. dieuhuyen

HI LINH MOI ....RỖI CÁC CHA ''LÃO LÀNG''...THẤY LINH MỚI DẠO NÀY ÓA ĐÔNG ÓA NHIỆT TÌNG ON LINE CHƯA....MONG CÁC PA HƯỞNG ỨNG

13. dieuhuyen

HI LINH MOI CHÀO 1FAN NFSMW ....PA CỨ LÊN MẠNGĐUA 24/24...LÚC NÀO CŨNG CÓ ''HOST''CỦA V/N VÀ NGOẠI QUỐC....XIN HẦU ĐUA VỚI PA

14. bow

bow Youtube Master Race

nick em trong

Name:hamachi.cz_NFSMW
    Pass:hamachicz

la vip_vn
    em tao magn mai ko dc ko wa pm em wa do' nhe' ty

15. SiJR

SiJR Guest

uh, cứ online đua từ từ cho quen đi, đến cuối tuần này xong quân sự tui về hầu tới bến :D
    mấy chiếc xe tải, xe chở xi măng mà 3 chạy BMW kô lại, bảo người ta hack thì chắc phải tự xem lại mình đi. kẻo bà DH bẻ gãy hết răng kô còn 1 cái ăn cháo :D :LOL:

16. tranquanac

tranquanac Youtube Master Race

troi oi la troi`!tui ghien cai NFSWM lam roi`, muon chôinline lam ma` cac bac ko chi? cho tui vao voi, ông nào sành điệu thì vui lòng chỉ cách tường tận làm sao choi đươc online cho anh em cùng tham gia, nho' post hình lên luôn nhé. tui cầu cứu cả tháng nay rồi mà chưa thấy pác nào trả lời, nà có pô lô pa la gì đâu kông à.

17. Boy_Just_Married

Boy_Just_Married Moderator

Đọc lại trang 1 ! Chuẩn của chuẩn ! Kg thể dễ hơn đc nữa !

18. iloveea

iloveea T.E.T.Я.I.S

19. SiJR

SiJR Guest

tui xem 1 lần là vào chơi online được, chỉ có điều mới đầu tìm bạn đua hơi khó mà thui, sao cha nì xem hoài mà kô biết cách tham gia???

20. iloveea

iloveea T.E.T.Я.I.S

có gì lạ đâu, tại khôgn hợp ấy à, có lúc một số thứ thấy đơn giản nhưng làm tùn pheo!!
    mà ông SiJR, tôi online tối ngày má có thấy ông đâu, toàn đúng lúc đông người không thấy ông, sắp giãi tán rồi mới vào :)) =))