Hướng dẫn chi tiết để chơi NFSMW Online ! Hot !

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi Boy_Just_Married, 10/3/06.

1. Boy_Just_Married

Boy_Just_Married Moderator

Oạch ông ơi ! Tôi chạy xe lao động đường phố rồi ạ ! Lấy nguyên xe trong Stock ra , chẳng đọ gì sứt , chạy vẫn thắng đều mà ?

@KOR : ông ơi ! Ảnh xe của ông thì mời ông cho sang bên Triển Lãm hộ cái ? Sao đưa vô đây :D :D :D

2. Boy_Just_Married

Oạch ! Ông ơi ! Có cần giật khủng khiếp vậy kg ? Sài cái phần mềm tôi cho ở dưới này nè ! Mà sao lúc đầu tiên kg bao giờ ông nháy ga để đc Perfect Start à ? Với lại ông phải thể hiện bài nào khó hơn tý chứ ? Bài đua đg` cao tốc này thì bà Diệu Huyền chưa phục đâu !

Các file đính kèm:

3. dieuhuyen

dieuhuyen Mr & Ms Pac-Man

he u heu hehe he hew he pác gì ôi sao quá nóng zay giống như pác gì đó nói:hạ hỏa đi .....vai dòng thắc mắc cho thêm hiểu đời thôi mà có gì dâu quan trọng mà pác tức tối vậy hãy luôn nghĩ:chơi gam chỉ dể thư giãn thôi sau những giờ vật lộn trong cuoc sống mưu sinh chát trên forum cũng chỉ là những câu vui vẻ chẳng chết ai[ đã đọc hết tất cả các bài của em chưa >???????? mà vẫ ntức tối vậy người ta không hiểu hỏi vặn lại mình thì mình bình tĩnh giải thich cho họ hiểu [cây ngay không sợ chết đứng] chứ cuộc đời còn có nhiều chuyện cà trớn lắm lắm mà chúng ta còn phải nhịn cho qua ba cái chuyện lẻ tẻ này chứ cứ như pác có chút xíu lời không đúng ý pác mà pác đã tức tối ghê vậy thì làm sao sống vui vẻ nổi trong cuộc sống chán phèo này thôi vài lờithu7 giãn vui vẻ để hạ cơn nhiệt của pác ok ok ok

4. dieuhuyen

hi sirkỏr ngài cho phần mềm gì vậy fraps2.55.5...quay phim hả??? em đang khoái cái này chỉ dẫn lẹ lẹ cho em ngay nhe cám ơn trước

5. dieuhuyen

em đã tạo được sever :name :DIEUHYEN pasvood :dieuhuyen MỜI CÁC PÁC NHÀO ZO CHƠI 24/24/NGÀY :D :x =((

6. Boy_Just_Married

Hì hì ! Sorry Tỷ nha ! Hum wa hơi say wa' ! Mất bình tĩnh nên mới thế ! Đêm nay Đệ đã hầu Tỷ cả đêm gần 10 bài (mỗi bài toàn 4 vòng) để tạ lỗi rùi nha ! Tỷ , Đệ mình huề ! Hôm bữa nào Đệ vào Nam chơi , Tỷ nhất định phải mời Đệ đi uống rượu đó nha :D !

7. dieuhuyen

ok pacboy ok nữa không phải cuối cùng mà là đầu tiên bao giờ vợ của mình vẫn là nhất mới đúng đó ha ha ha ha.....

8. dieuhuyen

còn uống ruợu hả[ chuyện nhỏ] vì miếng trầu là đầu.... [ à quyên] vì ĂN NHẬU LÀ ĐẦU CÂU CHUYỆN mà pác ok ok ok

9. dieuhuyen

HEJ mà sir KOR lặn đâu mất tiêu rồi nhỉ o sủi tăm????? thấy em nhờ vả phần mềm 1 tý mà bấm nút luôn là làm sao vậy không flaye với người đẹp đâu nha mau mau lộ diện nha

10. king_of_racing

king_of_racing Legend of Zelda

hix, iem đây, có mà pà chị lặn mất tăm ý, kêu "hầu đua" 24/24 mà lúc nào em vào hamachi gọi cũng ko thấy trả lời, còn nick chat thì đưa cho rồi thậm chí còn chưa đồng ý cho add nữa, hay chi ko vào nick chat bao giờ à, còn chuyện phần mềm quay phim thì dễ mà, chỉ việc cài xong, chạy chương trình, vào game, thấy đoạn nào cần quay thì ấn F9 là bắt đầu quay, thôi thì cũng F9, tha hồ quay phim, còn khi quay xong thì phim sẽ được lưu mặc định tại c:\fraps\ chị vào đấy mà lấy, à tý quên, file được lưu với định dạng avi nên dung lượng hơn lớn, chị phải vào windows movies maker để giảm chất lượng cũng như dung lượng phim đi trước rồi hãy đưa lên cho bạn bè xem nha :D mà chị đang online à, vào nick chat em đêL trungthanh1288 vào gọi em vào đua nha !

11. Boy_Just_Married

Hê Hê ! Giờ này vào chơi mà đông wa' ! Có 5 ng` trên Network , mà Host kịch kim đc 4 ng` ! Đành nhường cả nhà , ngồi ngoài chờ vậy !

12. dieuhuyen

hi pác vô fo rôm gamevn vào mục ''nơi bàn luận..về nfsmw'' đọc quảng cáo cho onlinehamachi[ trang 20 đó] thế mới là......

13. lamda_us_beta

lamda_us_beta Mario & Luigi

hò hò...hôm qua giờ cũng hầu được bro và sis được mấy vòng, hôm trứoc thì có bác tuấn mà giờ mất tăm rồi....lol !

14. king_of_racing

king_of_racing Legend of Zelda

hình như tui đua một lần có mặt ông lamda, ông bị tụt đằng sau hay sao ý :D, ko biết phải ko hay do lag, vì lần đấy mạng lag khủng khiếp luôn, đua đc có 1 ván out hết cả

15. dieuhuyen

hej chào các pác em là diyeu huyen đây ẻm là linh mới của box đuợc gần 2 3 ngày gì đó nhưng thấy box ta ''quá nghèo người chơi'' o piết có phải tại vn ta còn khó khăn?????....mà sao???? ít ''đệ tử'' của môn đua xe hơi nhập môn đến vậy..... thôi thi bỏ qua hết mọi nguyên nhân... chúng ta các pác hãy mỗi ngày dành chút thời gian vàng bạc dể cùng em [tuy là con gái mà lại còn đẹp nữa chứ] cùng nhau kêu gọi các fan hâm mộ[nhưng chưa bít hoặc còn ngại] nhào vô OMLINEHAMACHI HÃY TỰ TIN ĐẠP LÚT GA THIÊU CHÁY ĐƯỜNG ĐUA NFSMW nếu tuơng lai box SPEE ta sôm tụ có cả trăm nguời[ giống BOX GAM COD2] thì lúc đó hoặc 1 ngày nào đó DIEU HUYEN em sẽ LỘ DIỆN VÀ HẦU NHẬU TẤT CẢ CÁC FAN HÂM MỘ NFSMW cho dù các pác có ở tận đâu đâu cũng
    vẫn đuợc toại nguyện./ các pác chắc chắn không bị thấtvọng vọng đâu bởi vì EM RẤT ĐẸP như MIA mà có phần còn hấp dẫn HƠN MIA nữa đấy nha cuối cùng chúc BOX CỦA TA đuợc như ý thân ái chào các pác MỌI NGUỜI ỦNG HỘ em nha

16. lamda_us_beta

lamda_us_beta Mario & Luigi

ngáp...cho ba althon nào đó đi cút lủi được một chuyến, sis DH thì chạy đằng sau...được một ván sau đó rớt ra khỏi game lun, giờ ổ cứng thì bị bad....mịa !

17. leomvb

leomvb Youtube Master Race

Có cái link đây vào đây thử download nha:
    http://dl.gamezone.com/pd/2/0/0/a9c57106/GZ10000:26-2-58/060317043523/nfsmwpatch1.3.exe

18. Boy_Just_Married

Híc ! Tui là Althon đây :D ! Ông còn Add cả Nick Y!M của tôi rùi mà :D ! Đua với mấy Pa vui phết ! Mọi ng` nhiệt tình nhưng mỗi tội ít ng` làm Host wa' ! Mà Network lúc nào cũng 6-7 ng` ! Wa' số ng` cho 1 Host rùi :D !

19. My3121

My3121 Mr & Ms Pac-Man

Ghét vãi!!! Có lần tôi cài hamachi xong cách đây vài tuần tôi remove nó!!! Thế là bây giờ cài hamachi nó cứ hiện lên cái chữ "You got lucky-an update failed.Please complain to us at once." Có nghĩa là gì vậy!!! Phiền mọi người giúp mình một tí nhưng mình rất muốn online với mọi người!!

20. dieuhuyen

hi pac cái quay phim của pa quá hay em đua bấm f9 trên màn hình phía trái có chạy số tùm lum.... dua xong tắt f9 vào ổ C/... mà chẳng tìm thấy gì ... tòi oi cao siêu óa chỉ dẫn cho em tiếp chi tiết cho em cám ơn trươc