Hướng Dẫn chơi The 3rd Birthday (Parasite Eve 3)

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi xp_virus, 4/1/11.

1. vuabanhmi11

vuabanhmi11 C O N T R A

:(( thằng trùm cuối giết khó quá có lib mà bắn tới còn xíu máu bị nó lướt cái chết luôn mà bác latino đã phá đảo rồi có gì cho nick chat để e không biết gì e hỏi

2. Yami-chan

Yami-chan Youtube Master Race

dùng cheat đi bạn, có quét qua đến trăm lần cũng chả chết :D

3. vuabanhmi11

vuabanhmi11 C O N T R A

về nước rồi hình như chơi xong lần đầu nó kích hoạt cheat gì đó mà khẩu súng cuối cùng làm sao lấy em đang chơi normal mà hơi khó quá boss trâu với cho em hỏi ép sơ đồ DNA như thế nào là ngon chứ lần đầu em cứ ngỡ giống nhau hết ép bậy bạ mất tùm lum chip ngon

4. Spirit_moon4^k

Spirit_moon4^k Youtube Master Race

Trò này hay , mình chơi hoài mà không chán :D . Vẫn thanks bạn

5. heyzo1

heyzo1 Mr & Ms Pac-Man

cho mình hỏi lúc tắm sao mới tắm đc vậy lúc vào phòng tắm rùi mà hok biết tắm tuy quần áo đã tã tơi :( thây đồ xong hết :(

6. shivakl

shivakl Dragon Quest

trùm cuối bạn nhất nút lăn lộn đây, vưầ lăn vừa bắn liện tục là dc... áp dụng cho cả hardmode, còn chao mode thì bó tay, giết trùm hard mà cứ tưỡng như cái nút R sắp bay lun rồi chưa dám thử chao >.<

chơi easy đi bạn, tha hồ thấy e nó tắm :D

mấy cái súng đăc biệt 3 cây súng máy ỡ trên bạn sẽ có khi về nước, 1 lần 5 lần 10 lần ko tính easymode hay norman mode, chơi easy cho lẹ . còn 3 súng ỡ dưới chỉ có cheat mới có vì đó là wa`nap code mới ra >.< .. DNA thì bạn thấy cần gì thì ép thôi chứ sao cũng dc mà

Chỉnh sửa cuối: 30/7/11
  7. kiralight

kiralight Mr & Ms Pac-Man

trùm cuối có khó giết đâu, mình đánh có 1 lần là thắng, khó nhất phải kể đến con Reaper mà phải dùng súng laser mới giết dc nó

8. vuabanhmi11

vuabanhmi11 C O N T R A

mà bác shivaki ở trên bảo lên web lấy 3 cây dưới em chơi bản hack có lấy được không, mà em chơi để lính chết có màn lên đến 60 thằng có sao không mà hình như chơi lên một chế độ khó một cảnh lính chết hết là ko ra nữa phải ko

9. heyzo1

heyzo1 Mr & Ms Pac-Man

chơi easy sao thấy đc nó tắm nè tại mình chơi normal nên mới hok thấy hả ???

10. squall9588

squall9588 Godslayer Κράτος Lão Làng GVN

Hướng dẫn unlock bath scene tôi post cách có 15 bài trước mà không chịu tìm gì hết :|

Post 440 trong topic này. :|

Hướng dẫn trang đầu.

11. Evil Spirits

Evil Spirits Nam Vương Thư Giãn Lão Làng GVN

Boss Emily Jefferson lần đầu tiên chơi Hard bắn hộc cả máu ra mà nó không hiện Tam Giác để OD , cứ bắn vỡ hết lốc xoáy là nó lại tạo cái mới ... phải làm sao ? 8-}

12. shivakl

shivakl Dragon Quest

dùng súng máy special bắn lốc xoáy mới chết nhanh dc. ko thì nó tạo ra liên tục áy. tuy nhiên fai canh me kiếm chổ đứng thix hợp vì súng máy đó bắn target là ko di chuyển dc đâu
    con sida đó có là gì so với boss cuối, bấm lòi le cái nút R mới chét boss cuối hard, chơi nhiều sợ toi lun cái nút L-R

13. Evil Spirits

Lần đầu tiên chơi thì móc đâu ra Súng Special hả đồng chí 8-x

14. warriosbest

warriosbest SPARTAN John-117

đúng là phải là người từng trải mới biết đc ^^

- bắn lốc -> red bar full -> transform -> nã đạn -> nó hiện /\ - nhanh tay bóp :)) - mất giáp - > nhảy vô rap3 :D

15. shivakl

shivakl Dragon Quest

lần đầu mà chú kia tự tin chơi hardmode thì e bó tay ah. ko bít gặp reaper chắc lấy súng lục ra bắn quá

khuyên đồng chí trên chơi lại norman đi, kiếm cho đủ op thix hợp tầm lev 15, unclock cây súng máy 1 hay 2 rồi hãy đi hardmode

16. anhvanyeu28

anhvanyeu28 Castle In The Sky

hình như mấy bác trên toàn chơi cheats àh :|
    trò này có mỗi con boss cuối (hard) là chưa thể thắng đc, nó cứ ập đến mấy cái là liberation tụt điên vãi.

17. Evil Spirits

Tôi chơi Game nào cũng nhằm phần khó nhất mà chơi , chết đi chết lại nó mới lâu ( nhất là Kingdom Heart hoàn thành Game chắc phải chết vài nghìn lần 8-x ) . Chơi Normal về nhanh quá chán lắm :D
    Con Emily Jefferson qua rồi , mất công Train lại từ đầu đến chỗ Boss , đánh chưa được lại train lại từ đầu ... Giờ Level 20 bóp cò vài phát Lốc Xoáy tan là OD kịp vào Boss \m/

Lúc đầu rờ cái PSP chưa quen tay thôi , giờ ngon rồi \m/

18. longhack1991

longhack1991 Youtube Master Race

lam sao de dung sung may cao cap bi gjo cac proem choi sap pha đẻly mỏe rui ma ko dung duoc.ko hieu sao ban bos emily da dung duoc sniper ui :-o

19. alohaplease

alohaplease Youtube Master Race

Cao nhân cho em hỏi: Cứ tới Ep4 cảnh 9 hoàn thành xong thì nó chuyển qua cảnh 10 thì máy em màn hình trắng bóc. Rồi nó restart máy lại lun:( Ko biết lỗi thẻ nhớ hay lỗi máy nữa :( Giúp em với,

20. harry potteraa

harry potteraa Mario & Luigi Lão Làng GVN

Ai có chiến thuật gì hạ Hyde Bohr đoạn cuối không , tớ chơi 10 tiếng rồi chưa qua được thằng khốn này :(
    Tớ chơi Deadly Mode , Lv 68 :(