Hướng dẫn chơi The legend of Dragoon

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Kenju, 30/5/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. red_black

red_black Mr & Ms Pac-Man

lại mấy cái viên startdust đó hả, cái này ông Vuminhtan đã fost rồi thì fost lại làm gì cho mất công ra!

2. rainbowing

rainbowing T.E.T.Я.I.S

Nè mấy viên startdust ngoài việc đổi đồ ra còn có tác dụng gì không mà mấy bác nhắc đến mãi vậy

3. vuminhtan_84

vuminhtan_84 Liu Kang, Champion of Earthrealm

Nhưng mà cũng chả nhớ rõ là ở Gamefaqs thì có 40 hay 50 viên nữa +_+
    Ngoài đổi đồ thì còn đánh thằng phù thuỷ được đồ nữa +_+

4. rainbowing

rainbowing T.E.T.Я.I.S

Đánh thằng phù thuỷ được đồ gì vậy có đáng công sức tìm chúng không

5. AVAVT

AVAVT The Warrior of Light Lão Làng GVN

Star Dust á? Nếu muốn tìm thì tự mình tìm lấy đừng đọc FAQ, nếu đã đọc FAQ thì tôi khuyên các chú nên dùng Artmoney hay gameshark cheat 50 Star Dust đi cho nhanh! [-x
    Ko phải tôi chê các chú đâu.....tôi cũng cheat mà.....tự mình tìm có đến tết cũng ko đc! :hug:

6. vuminhtan_84

đúng roài,timf mấy cái đó khó lắm,tui chỉ post nó ra chứ còn tìm thì ngại lắm,mà đang chơi lại BOFIV nên là cũng không có thời gian chơi lại,chơi hết 1 trò cho xong rồi sang trò khác +_+

7. gà con

gà con Guest

0
    Vậy ma tưởng chỉ có mỗi mình mình mình dùng gamehack đánh số stardust lên chứ ra mấy đàn anh cũng như mình ! nhưng mà ngoài mấy cái stardust ra trò này còn có bí mật gì nữa ko mấy đàn anh chi coi

8. vuminhtan_84

Không dùng hack thì đến đời nào mới có được đủ 50 trong khi cả gamefaqs cũng không có đủ 50 ^_*

9. wiwi

wiwi The Pride of Hiigara

chậc chậc, dụ dỗ newbie vào con đường hắc đạo, thật là đáng lên bảng Phong Thần
    Xem nào, nói theo term của Cold boy thì ta ..ờ..nên lập một hội...Anti-Cheat chẳng hạn, ai làm hội viên số 1 ko, sẽ được cung cấp vài chương trình cheat tui sưu tầm được :))

10. ultima_86

ultima_86 Quy ẩn giang hồ Moderator Lão Làng GVN

bác làm ơn cho em mã chỉnh có đủ star dust để đánh thằng phù thuỷ gì đi , em về nước trò này rùi , chẳng con con trùm nào mạnh để đánh nữa , mà chơi tới disc cuối thì có đánh được con này ko?

11. phuoc9ngon

phuoc9ngon Youtube Master Race

Chào bạn!
    Bạn giúp mình chỗ này.Bạn hướng dẫn kỹ dùm mình chỗ này chút xíu.Mình chơi tới chỗ các thành phố như City Law...Mình qua dược Setnetphere quánh các con trùm rồi. Giờ muốn tới Death City nhưng ko được.Có nghĩa là làm giống lúc tới Setnetphere nhưng lúc lên cái bảng màu xanh thì không tháy hiện ra Death City( cái bảng màu xanh chỗ con cá bay í ).
    Bạn trả lời kỹ dùm mình nhanh nhanh nha.

12. ultima_86

sao em, muốn đánh 7 linh hồn mà khi way về chỗ cuối disc 3 thì lại bị kiu là thay disc 3(em tới disc 4 rùi),dzậy là sao hả các bác?

13. vuminhtan_84

cái này thì nó bảo là save trước khi vào disk đó,nhưng tui chưa thử nên là cũng chả biết có được hay không nữa +_+

14. wiwi

còn tùy nữa, nếu là disk chép lậu thì sẽ không thể thay disk nửa chừng. Bạn phải save ngoài bản đồ, đưa disk 3 vào rồi reset, load mã save đó thì mới tiến vào nơi của 4 kỵ sĩ rồng đã khuất!

15. ultima_86

sao mà lại phức tạp thế nhỉ,cho em hỏi thêm là em ko có đủ cái star dust để có thể đánh con faust ,bác nào chỉ cho em cheat để em đánh con đó đi,em chơi trên ps đó.

16. wiwi

mua cái gameshark về rồi vào net tìm cheatcode, tậht ra 50 viên cũng dễ tìm thôi, hỏi Vuminhtan lấy bảng hướng dẫn đã dịch đi.

17. W.Bush

W.Bush Mr & Ms Pac-Man

Trích dẫn:
    [I]Àh con chim này hả??? Con này chỉ có cách duy nhất là dùng sachet thôi. Con này chủ yếu là để luyện Level thôi. Các bác có mạnh cỡ nào đi chăng nữa thì 1 chiêu của các bác vẫn chỉ đánh có 1 HP nó mà thôi trong khi tui được bít là nó có tới 1111HP lận. Đánh ko nổi đâu. Àh mà mí bác đánh con trùm mạnh nhứt chưa dzị??? Mí cái thằng Dragoon và ông thầy pháp đánh mạnh ơi là mạnh đó??? ^_^ Ông thầy páp ở chỗ đánh cái thằng có bộ giíap Dragoon 9 mắt ròng đó ^_^[/I]
    Bác nói thế là sai rồi tôi đánh nốn bằng tay được đây này .nó chỉ có 5-6 máu thôi tôi đã giết con máy ở Kazas và con chim ở trước Giganto home chỉ =tay ko nè

18. W.Bush

W.Bush Mr & Ms Pac-Man

Có ai chỉ cho tui chỗ đanh con chim lấy nhiều EXP nhất không?

19. vuminhtan_84

Con Rainbow Bird ở chỗ mà đi thuyền đến Rouge ở đĩa 4

20. wiwi

cách giết nó thì "chưa khám phá ra cách hiệu quả" đó là thông tin chính thức của các mem trên gamefaqs. tới giờ thì cách sử dụng item làm nó confuse là "được nghiên cứu" vì dường như không hiệu quả lắm :))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.