[Hướng Dẫn]Chơi Tsonline cho người mới (phiên bản 2)

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi dichoinha2, 29/3/09.

1. Kency

Kency Youtube Master Race

bài viết bổ ích lắm bác nên viết thêm nên post quest gì khi train pet là ok hihihih

2. ZzBankzZ

ZzBankzZ Mr & Ms Pac-Man

Hướng dẫn bot gà khó hiểu quá ..... up hình chăc hiểu

3. beli0

beli0 Youtube Master Race

ai biet lam q chuyen sinh chi dum` em

4. nasaki

nasaki Dragon Quest

Cho mình hỏi một chút...mình có 3char 2char fire và 1 char water....và đều có 3 con pet có Thanh Lưu...nhưng mà khi mình bot thì chỉ duy nhất con char water dùng thanh lưu bơm máu thôi còn 3 con pet thì không hề dùng mặc dù chỉnh %hp80 sẽ dùng Thanh Lưu và cho Thanh Lưu ngoài trận tùm lum hết...hix có ai biết cách mấy con pet Thanh Lưu cho char và cho đồng đội khi gần hết máu không chỉ dùm mình ::( ...cám ơn nhìu

5. A_D

A_D Youtube Master Race

Nếu thêm được LV trung bình của NPC nữa thì tốt quá.

6. ZzBankzZ

ZzBankzZ Mr & Ms Pac-Man

yêu cầu 1 team fải có 2 thủy buff ... 3 char kia đều fải học thanh lưu ... bắt buộc char học thanh lưu . Pet có thanh lưu cũng ko thanh lưu dc .... và cả 5 char int fải > 80 là tl tốt

7. A_D

A_D Youtube Master Race

Ghi ID của những con cần thanh lưu vào chưa, nhiều người quên bước này.

8. nasaki

nasaki Dragon Quest

ghi hết rồi.....vậy là....chỉ có Char Thủy là buf được thôi à...còn pet thì coi như không à...hix ::(

9. A_D

A_D Youtube Master Race

Team mình chỉ có 2 char có TL, một hỏa mage một thủy buff. Vẫn thanh lưu như thường. Bạn đọc kỹ lại hướng dẫn đi.

10. CTKhuyen

CTKhuyen

Các bạn ráng "tập trung" chơi nốt quãng thời gian ngắn ngủi phía trước,3 tháng vậy mà nhanh lắm đấy.

Cho hỏi là team mình lên 4x hết,có ALC rồi,giờ bot ở đâu để tối nay set?

11. nasaki

nasaki Dragon Quest

Mình hiểu rồi tức là phải có 2 hoặc hơn 2 Char chính có TL...còn pet thì có hay không cũng vậy vì chỉ có chả chính mới buf được....ah cho mình hỏi một chút....về Bot Quest...mình làm Q Giản Dung(làm bằng Tay bằng alogin ::() làm xong chỉ được một lần vậy sao mình thấy tụi nó bot làm sao mà liên tục vậy....mình không thể nào làm Q được lần thứ 2 vậy mà nó làm liên tục luôn....và mình thử vào Bot chọn Gian Dung...nhưng sao nó đứng yên lun chẳng làm gì cả...Bot có vấn đề à...ai biết chỉ dùm mình cách Bot Q nha...cám ơn nhìu ::(

12. Kency

Quest đã làm rồi thì ko đc làm nữa do bác làm = tay (alogin :>:>)
    còn bot đc thi bot là 1 soft ăn gian mà nên bot đc là bt thôi :devil::devil::devil::devil:

13. nasaki

nasaki Dragon Quest

vậy cho hỏi Bot như thế nào để có Q Giản Dung...seo tui làm hoài mà có được đâu...đứng gần Giản Dung...và chọn Critp Giản Dung nhưng vẫn hok có gì xảy ra...và nhất là...acc này chưa làm Q đó...nhưng khi bot vẫn hok có gì xảy ra ::(

14. Rubin_Hot

Rubin_Hot Dragon Quest

Điều kiện là LV15, làm q do thám trước.

15. nasaki

nasaki Dragon Quest

cái này mình lv 28 rồi và đã làm Q rồi...và chỉ cần nói chuyện...là vào đánh nó liền...chỉ tại cái cript không cách nào hoạt động được...buồn quá...hix Q đốc du ác còn làm hok được nữa...q này cũng hok lun...chả bik sao...ai biết cách khắc phục chỉ dùm nha....hoặc post hình ảnh lân giúp mình cũng được...cám ơn nhìu ::(

16. mr_1million

mr_1million Dragon Quest

hỏi hơi ngớ ngẩn tí : làm sao để gà "bay" 100% mà lv trong team chỉ 7,8x 1 con lv133 bot cầu triệu chi mãi ko combo :(
    PS: HCDT còn xài đc hok ? ;))

17. Kency

Bác đã làm Quest đó = Alogin tức là đã kết thức Quest nên có đứng gần đứng xa gì cũng ko đc Script hoàn toàn ko bị lỗi gì hết, do bác làm rồi nên script ko hoạt động, kiếm account nào chưa làm ấy hehehe

18. nasaki

nasaki Dragon Quest

Đã chọn acc khác lv cũng 28....nhưng cũng hok được toàn đứng yên.....bùn ghê...có ai rảnh post hình lên từng bước làm Bot Q được hok...thử làm cái Đốc Du Ác cũng được...mình làm rất kỹ nhưng hok có Bot Q nào làm được...và nhất là...chỉ cần log acc và run cript thôi đúng hok...có cần phải set cái gì khác mà nó quan trọng hok...ai có thể chỉ dùm mình ...cám ơn ::(...

19. mr_1million

mr_1million Dragon Quest

Tóm tắt : chưa làm Q đến gần nó trc' khi login bấm Run Scirp rùi login và bot.Xong !

20. Kency

run script rồi mới log account nếu log account rồi run script nó ko chạy đâu hahaha