Hướng Dẫn Crysis( Có kèm hình ảnh)

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi bui van chanh, 19/8/08.

1. buondohkmp789

buondohkmp789 Youtube Master Race

post kiểu này ae sợ virus. post thẳng lên forum đi

2. bui van chanh

bui van chanh Mr & Ms Pac-Man

nếu úp đống hình này lên thì không làm nổi bạn a, vậy bạn phải chờ vậy thôi

3. vaan0011

vaan0011

Up cái đống này lên thi có bao lâu đâu,làm cái acc photobucket rồi up xong copy link qua đây,đừng có attach file 8-},up đống này net lởm cũng chừng 20f là cao,cái Hướng dẫn DMC4 của mình hình còn nhiều hơn thế này nhiều

4. bui van chanh

cảm ơn bạn đã hướng dẫn tôi làm thử vậy

5. buondohkmp654

buondohkmp654 Youtube Master Race

Đây là màn 4 của game crysis hướng dẫn có hình ảnh :

6. blade™

blade™ Mario & Luigi

bạn ơi sửa lại link ảnh đi die hết rồi.

7. bui van chanh

chụp lại nên giảm mất phân nữa độ nét phải làm lại thôi

8. Rytubon87

Rytubon87 Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

+Thôi được rồi! Cậu ấy có công viết mà nên khuyến khích chứ sao lại nói vậy! Thôi thì cậu ra lập cái topic hỏi đáp vậy...Thực sự mấy màn chơi không khó lắm, nhưng cũng nên hướng dẫn, bằng chữ cũng được, còn thắc mắc chỗ nào thì up hình.::)

9. m4g_vnn

m4g_vnn Youtube Master Race

có gì vướng thì bạn cứ hỏi nếu sợ viút

10. bui van chanh

Bây giờ thì tạm ổn rồi cũng mất khá thời gian

11. ivycent

ivycent Mario & Luigi Lão Làng GVN

Cho mình hỏi màn cuối, làm sao để lock target mà giết con trùm vậy ???

12. bui van chanh

bạn cứ theo thứ tự, đầu tiên bạn bắn nổ 04 ụ súng trước thân nó, bàn tay phải nó mở ra có khối sáng to bạn dùng khẩu tác -gun chĩa vào khối sáng hút năng lượng của nó và bắn vào nó , lập lại động tác này ở tay trái, sau đó đến miệng là nó chết, còn nếu bạn hỏi thêm lấy khẩu tác -gun ở đâu, thì tôi đã có hướng dẫn qua hình trong topic này

13. paulthanhtam

paulthanhtam Youtube Master Race

thiệt sự chơi game này tui rất ấn tượng bởi đồ họa của nó...nhưng là mới chơi nên mọi thứ đều lạ lẫm cảnh diệt con tàu màn napf đó tui ko nhớ...nhưng tui cứ chay vòng vòng quanh tàu hà (vì tui đâu biết nút nhảy cao là nút nào đâu..xem hướng dẫn tui mới biết là nút V có liên quan...nói chung là như ông hướng dẫn thôi)...mà game này tui chưa biết nhiều lắm nên xoay sở ko biết dường luôn...mong ông có chỉ dẫn cụ thể để game này có thể trở nên dễ dàng hơn với những người mới chơi ông hén...như trước tui dau biết nút nhảy cao vì vậy cứ nhảy lên mấy hòn đá nhảy mãi mới được...thấy phát nản nhưng vì game có cấu hình quá dẹp nên vẫn đang theo..tui viết những lời này là đang trong quá trình chơi game này đó...một lần nữa cảm ơn ông nha văn chanh
    Tái bút:nếu hướng dẫn có post hình thì tuyệt vời.....:hug:

14. tqui22

tqui22 Mayor of SimCity

tui nghĩ cái này là khoe hình trong game hơn là hướng dẫn game :| post quá nhiều hình trong khi lại quá ít chú thích dưới hình cũng như hướng dẫn cụ thể :|

15. bui van chanh

Game này đạt được mức đồ họa đẹp nên cố gắng đưa nhiều hình cho các bạn thưởng thức, theo tôi có chi tiết tự các bạn phải tìm qua hình thì mới hấp dẫn cho người chơi hơn.

16. paulthanhtam

bác van chanh giúp đỡ cái coi tui di tới màn 10 rồi sao bay theo tụi nó ra biển thì ko qua màn được?????tui cứ bay đâm thẳng bản đồ mà ko lút mất để qua màn được??......ông có chơi gears of war không chỉ cho cách qua màn chổ mấy con dơi hút máu cái đi đến đó nó xà xuống 2 phát là thấy người nằm nơi,'ku' nằm nơi hà...giúp đỡ luôn 1 thể nhá..:D

17. vaan0011

vaan0011

Để ý dọc đường có mấy bình ga,bắn nổ nó cho có ánh sáng là dc :|

18. bui van chanh

paulthanh tam chú ý nhìn bản đồ để biêt đường bay nó loằng ngoằn (giống chữ W )chứ không thẳng đâu, khi thấy chấm nhỏ các quái thì bắn hoặc phóng chính xác 1 quả tên lửa là nó nổ, nhớ là bắn từ xa là an toàn, nó đến gần là có thể nguy hiểm, khi đã ra đến biển thì tự khắt nó qua màn thôi, bạn nhìn đường bay của đồng đội để bay theo

19. paulthanhtam

hay thiệt mới viết tối nay giờ mở ra coi thấy trả lời rồi....trước tiên thanks 2 ong văn chanh với vân0011 nha Geart of war thì ko nói vì chưa chơi lai nên chưa thử(Game này hay nhưng ko save nản lắm)...nhưng còn cái crysis đó ông van chanh nói ra ngoài biển thì nó tự qua màn(tui đi hết rồi thậm chí di lai mấy lần giết quái hết rồi còn đáp xuống mấy cái xanh xanh ...là bồ mình đó)tui thử đủ kiểu rồi nhưng bay ra ngoài biển bay mãi vẫn ko qua màn????...thậm chí bay theo bồ luôn(nếu đứng lại bắn hết quái thì ko bao giờ theo kịp)nhưng bay đươc ra ngoài biển tự nhiên bồ bay nhanh hon tui luôn(trước đó tui riết để dẫn đàu nhưng lại bị bỏ rơi????)hay là tui còn chuyện chi quan trọng chưa làm???...thắc mắc này tui chịu mấy ông có kinh nghiệm thì pm cho tui ý kiến nha.......:whew:

20. bui van chanh

bạn phải vừa bay vừa bắn chứ có phải chỉ bay thi cùng đồng đội đâu mà lo mất dấu đồng đội, còn game này có cả save nhanh nữa mà sao bạn bảo không ( bấm thử F5 xem)