Hướng dẫn đăng kí acc Twelve Sky 2 (U18+)

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi thesin, 22/4/08.

1. thesin

thesin Donkey Kong

Xin thông báo các anh em tham gia chơi Test nhớ chụp hình và báo cáo tình hình về trò chơi, Thesin sẽ ghi nhận thành tích của mỗi người khi có game nào mới Hot sắp ra sẽ ưu tiên tạo acc và giúp mọi người được chơi trước.Thx :D

2. vuquyngoc

vuquyngoc Legend of Zelda

cái twin sky này sao bằng 3feel được :"> bạn nào chơi 3 feel thì reg nick nữa vào chấm điểm cho tớ :| ko có tiền toàn xài skill cùi bắp chúng nó chấm có tẹo điểm ah ;))

có mấy bức hình định show cho anh em coi mà sợ bị chém :|

3. hvt0025

hvt0025 Dragon Quest

Hơi bị nhảm quá 3 ! ăn nhập gì tới game này mà vô quăng ghê thế . Tình hình hiện nay đang down 3h nữa xong

4. voldemon

voldemon T.E.T.Я.I.S

Cho xin 1 cái KSSN nha !!!............

5. vuquyngoc

thì tại cái chủ đề topic viết là dành cho u 18+ nên mới nói mà :))

6. vietanh797

vietanh797 †A Faithful Knight† Moderator Lão Làng GVN

chỉ tui với không hiểu sao không down đc 3feel T_T

7. thesin

thesin Donkey Kong

3 feel thì đang F2P ông không có nạp tiền không biết tiếng Hàn (Máng) bên đó làm gì trời, ít ra cũng phải biết tiếng rồi kua vài em, tâm sự mới có hứng chơi chứ...Hỏng lẽ suốt ngày cha cứ kiếm đại đứa nào làm chuyện đó! :whew:

8. vuquyngoc

ông lên mmosite mà down đi , hình như hiện tại web 3feel cho down rồi đấy check thử bên web tiếng hoa ý

Vào game nó toàn nói tiếng mán ko :| đồ đạc chưa có gì ...con gái thì rõ con trai thi biến mất ặc ặc ....... tình hình chung là khá lag và ít girl , nếu ông dẻo mỏ thì mới kiếm được hàng :)) link down nè

http://dl.mmosite.com/3feel/3feel_online_v1.0.3.rar

hoặc http://66.199.185.72/download/3FeelOnline v1.0.3.exe

have fun ^^ . chú ý là mình phải creat room thì mới được chủ động còn không thì cắm chuột ngồi nhìn và tận hưởng.

9. thesin

thesin Donkey Kong

Trời ơi là trời ông kia đừng tuyên truyền 3 feel trong topic của tui chứ, 3feel ở việt nam được xếp vào văn hóa phẩm đồi trụy đấy nhé.Tôi không muốn Topic tôi bỏ công ngồi làm cả tiếng bị close đâu nhé. làm ơn dùm cái =((

10. Mai Thùy Linh

Mai Thùy Linh Thích ngủ ngày!

Báo danh :

Char name : XiaoLing
    Server 1 - Chanel 1
    Class : Warrior ? (chơi đại đao)
    lv : 10 (tính đến sáng nay)

@thesin : Làm thế nào để học skill ? Lv10 rồi bật bảng skill lên vẫn không thấy hiện lên bất kể cái skill nào mới ? :-/

Chả nhẽ skill phải mua bằng gold mới học được ? Hay phải làm quest gì mới học được ?

11. LoveBoAFE

LoveBoAFE Guest

mò riết cũng test dc zùi có vài nhận xét như sao (hình chụp update sao ;)) )
    thứ 1 : về đồ họa thì cũng bình thường như bao game khác , yếu tố Blood nhìu hơn, chém mob rớt đầu lâu , chém rớt nữa thân người (18+ mà ) bấm nút lấy cái ao ra thì char nhân vật mặc Bikini (char nữ )
    thứ 2: hệ thống Q có sự hướng dẫn khá dễ làm nhưng với Npc thui còn về yêu cầu mob thì mò thui ( có tọa độ nhưng ko thấy chỗ nhập tọa độ vào >"<)
    thứ 3 : số lượng người chơi trò này cũng khá đông 5 serve và 25 channel , vào game lúc 5h sáng người ra vô vẫn khá đông
    thứ 4: Skill phải mua = gold , hoặc đánh mob nhặc dc (skill có hình dạng cuốn bí kíp)
    thứ 5 : phải tăng point để build char (có 4 điểm point) mình biết 3 cái từ bên trái qua 1/Sức mạnh , 2/ hp , 3/(có lẽ phép) , 4/ mana
    thứ 6 : game có hệ thống pet , skill bay nhảy như ninja , skill chạy nhanh .
    Mới test dc 1 chút đến lv 8 nên chỉ có 1 số ý kiến mai mốt chụp hình và thêm ý kiến nữa

Mọi người chơi cùng sv đi để có gì giúp đỡ
    mình chơi ở sv 3 - channel 14 (mấy cai sv kia cái nao cũng full dễ lag lém)

12. Kazuma-san

Kazuma-san Persian Prince

hự đang update từ trưa mà giờ 6 giờ chiều còn chưa xong nữa hix hix không biết bao giờ mới chơi được đây mạng cùi quá

13. thesin

thesin Donkey Kong

Hix thật sự mà nói thì sorry mấy anh em nhiều lắm mình bày ra một lúc 2 game to tướng mà chưa tải về xong game nào cả, Sun (The9) và 12sky2 này phần vì công việc khá bận rộn nữa.Hy vọng sau vài hôm sẽ cùng anh em sát cánh chiến đấu cả 2 chiến trường ::(

14. thesin

thesin Donkey Kong

Từ khi mình post topic này thì rất nhiệu bạn đã gửi thư cho mình và phàn nàn là không có KSSN để đăng kí acc và nhờ mình đăng ký dùm, nhưng thật sự thì minh có rất ít thời gian mong các bạn thông cảm.Tuy nhiên mình có một lượng KSSN khá khá. được tập trung từ diễn đàn này và một số ngoài dòng mình nén lại và gửi lên yousendit để các bạn tải về từ từ thử nhé. Trong đóng này thì thế nào cũng có con KSSN sống thôi. chỉ có thời gian 7 ngày các bạn hay chơi game Hàn Quốc thì nhanh tay down xuống nhé!::)

http://download.yousendit.com/86FF791B4146D4DD

To Linh: sorry mình vẫn chưa chơi nữa có gì bạn thử kiếm BoA xem, mình thấy bạn ấy test khá pro đấy chứ!

15. Airi

Airi T.E.T.Я.I.S

Đăng kí xong, tải xong, nhưng chờ nó update thì :(( 281kb/79089kb khéo tối nay mới vô được mất :((

16. hvt0025

hvt0025 Dragon Quest

tui thì đau đớn : 44/61 mà nó up full dòng 44 thì đứng cứng ngắc ko chịu chạy tiếp . tắt bật lại thì up lại . Bực wó

17. Airi

Airi T.E.T.Я.I.S

@hvt fake IP xong thì nó update tiếp :)) Mỗi tội bây giờ tớ vào tạo char thì bị lỗi >_< một loạt ò é phát mệt :(

18. Nuyta

Nuyta Bát Phủ Tuần Án Lão Làng GVN

Airi đăng khí hộ mình 1 acc với mấy cái Kssn của the sin đưa cho không cái nào dùng được cả :((

19. thesin

thesin Donkey Kong

Trời đất tớ đưa tới 2 trang KSSN có phải là 2 cái đâu trời, thử hết rồi không được à? gì chóng mặt vậ trời, Nuyta đừng lừa tớ nhé... :o

20. voldemon

voldemon T.E.T.Я.I.S

Cần phải fake IP à .Nhớ game hàn đâu cần nhỉ ...........
    KSSN ổng đưa tới hơn 300 cái mà xong hết à ~.~ ..............
    Tui lục trong đó mới 5 cái đã có 1 cái xài được này