[Hướng Dẫn] Đăng nhập VINDICTUS và cách xử lý một số lỗi thường gặp

Thảo luận trong 'Vindictus' bắt đầu bởi Mũi Tên Bạc, 13/6/11.

1. toroshi

toroshi Youtube Master Race

Thế àh, mình ko biết, vừa mới down game về khi nãy thôi, đang định vào thử :D
    Nhưng bảo trì thì nó báo ko connect đc chứ nhỉ, sao lại bị error, mình vừa del game cài lại vẫn thế, đợi bảo trì xong thử lại vậy. :)

2. hiepsihattao

hiepsihattao Mega Man

uh,khi nào bảo trì xong sẽ có thông báo trên trang chủ ,hoặc có báo bảo trì thêm cũng có thông báo

3. macphuc89

macphuc89 Mario & Luigi

11h rồi vào game nhớ các tình iu, đến khổ tụi nx chỉ đúng giờ dc 1 lần duy nhất trong lịch sử =,=

4. losermaycry

losermaycry Dragon Quest

Chậc, lần nào cũng khuya mới mở, đành sáng zậy sớm chơi vậy! =.=

5. toroshi

Mình dùng Proxy cap theo hướng dẫn trên nhưng vẫn ko connect đc, ai giúp mình khắc phục với.
    "Response from server delayed. Please try connecting later."
    Trước giờ mình chơi game chưa bao giờ bị chặn IP, lần đầu tiên dùng những chương trình này nên mù tịt, ai có hảo tâm pm inbox hướng dẫn mình với, thanks. :D

---------- Post added at 20:25 ---------- Previous post was at 20:01 ----------

Tình hình là đã log in đc, vào tạo nhân vật, mình tắt proxy cap như hướng dẫn. Nhưng sau đó lại bị Error: Hack shield auto detect hack Proxy Cap.
    Cứ log in game đc tầm 2,3 phút là lại bị error như thế và văng ra... giờ mình làm sao đây. :(

6. GhostLiter

GhostLiter Youtube Master Race

bạn nói rõ xem proxycap hero hay là free proxycap =,=" ...còn mẹo khi vào Vin thỳ chạy thẳng ra mk đợi nó load channel xog là được

7. toroshi

GameHack Detected - C:\Program Files\Proxy Labs\ProxyCap\pcapsvc.exe <<< bảng thông báo của Hack shield hiện lỗi như thế này sau 3 phút log in.
    Còn cách nào khác ổn định hơn mà ko bị Hack Shield block ko nhỉ? Hoặc ai biết cách khắc phục inbox giúp mình với nhé, thanks! :D

8. yeuhangnhieu

yeuhangnhieu Youtube Master Race

cậu xài bộ freevpn portable ấy. Đơn giản gọn nhẹ,hiệu quả :D

9. Mũi Tên Bạc

Mũi Tên Bạc Dragon Quest

Hiện tại tôi chưa có điều kiện login game nên ko kiểm tra được, có thể lỗi do NX cập nhật Hshield.

Mà ông đang sử dụng proxycap phiên bản nào ? :| (Recommend ver 3.2 )

Khi vừa cài Vin xong > chạy Vin (chưa bật proxycap) > Thoát game, relog > Đến màn hình đăng nhập, lúc này bật Proxycap

(Trường hợp cần xóa game, sử dụng YourUninstaller để uninstall)

######

Đề nghị đọc lại sẽ rõ.

VPN là cách hay nhất login Vin. Muốn ko lag khi đi party, ông nên đăng ký dịch vụ Premium-VPN, hoặc dùng free VPN sẽ hơi lag 1 chút.

OpenVPN nên dùng khi solo (rất tốt)

Ok.

10. hiepsihattao

hiepsihattao Mega Man

cậu kia bị là do tắt proxy đi,chắc là bấm exit tắt hẳn chương trình rồi /mà dùng proxy nên down bản cài của hero

Last edited by a moderator: 30/6/11
  11. toroshi

Uh, mình đã thử VPN, chạy ổn :D đúng là solo tốt, đi PT thì hơi giật, nhưng nói chung vẫn ok, thanks.

12. Giz

Giz Donkey Kong

Rất công phu, cảm ơn bạn nhiều

13. blak

blak Mr & Ms Pac-Man

Các bác chỉ mình cách đăng nhập bằng vindictus.exe với (mình dùng freesockproxy), acc vừa bị deactive =((

14. hiepsihattao

hiepsihattao Mega Man

^:acc bị ban ah ,vậy thì xong,............

15. ILSATS

ILSATS Space Marine Doomguy

Hiện mình đang dùng lagless proxy chạy ổn định để cả ngày cũng ko dis , nhưng khi đi dungeon với player nước ngoài bị lag khá khó chịu . Ko biết có cái nào tốt hơn ko nhỉ ?

16. NeroX

NeroX Donkey Kong

Hiện tại thì hoàn toàn không. Delay tầm 0,5 s thôi, fake ip với cái nào cũng tầm đó, khắc phục thôi.

17. blak

blak Mr & Ms Pac-Man

Các bác hướng dẫn mình cách đăng nhập bằng file exe với =(( Mình dùng proxycap.

18. hiepsihattao

hiepsihattao Mega Man

thì bạn nào thư mục cài game ,có file vindictus.exe ấy ,ấn vào cái đó là được ,khi chơi game bật proxycap lên

19. KeoC4

KeoC4 Mr & Ms Pac-Man

tình hình là dạo này dùng sock của hero1711 lagg quá cớ hum bữa còn bị dis sock ..... ( hàng trả tiền ) hok biết mấy hum nay lão có mang sock ra xem 3x thì ......

20. hiepsihattao

hiepsihattao Mega Man

sock vip hay không thì cũng còn do mạng nữa ,cậu thử ping ip 8.8.8.8 xem time là bao nhiêu ,+-100 thì được ,đến 2xx thì mạng cậu dùng quá "khủng" ,dis là đúng