Hướng dẫn đầy đủ cách up patch cho FFM

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi thuyquai_29, 2/12/07.

1. sheva_vn

sheva_vn T.E.T.Я.I.S

Đừng phán bậy thế super man
    64 Bit thì ko rõ, chứ 32bit thì vừa mount cài hôm bữa xong :D

2. cyber22

cyber22 Youtube Master Race

vay moi lan choi la moi lan phai lam trinh tu cac buoc lai tu dau ha cac ban

3. sheva_vn

sheva_vn T.E.T.Я.I.S

Uh, đúng thế :D
    Từ hồi cài sp1 cùa vista vào, xài crack ko bị văng nữa, ko bik có lâu dài ko thôi :'>

4. cyber22

ua vay ban cung dang xai sp1 cua vista ha vay ban dang choi bang 2.0 cua ffm 08 ha ban co rack cua ban 2.0 ko cho minh xin di de khoi phai chay deamon tool co khi vao dc co khi vao ko dc la sao ha ban giai thich gium minh nha thank nh

5. sheva_vn

sheva_vn T.E.T.Я.I.S

Crack thì đây http://www.mediafire.com/?1db2jdtgxw4
    Nhưng mà bạn nhớ lưu file original lại, lỡ sau này crack bị văng ra thì còn có cái mà xài daemon với YASU ;))
    Thật ra mình xài DT và YS thấy ổn định mà, có điều hơi mất công tí thôi :>

6. cyber22

ua crack do la cua bang 1.1ma dau phai cua bang 2.0 dau minh cung dang xai dt va ys do nhung sau khi update win vista thi ko vao dc cu ban plaese insert.... (1000) la sao ban

7. sheva_vn

sheva_vn T.E.T.Я.I.S

Của 1.2 đấy bạn ơi, đang xài này :))

8. duyhung185

duyhung185 Youtube Master Race

Các bác đi trước cho hỏi là sao mình load bản FFM08 (Multi6) rồi load bản patch2 về, up ngon lành, sau đó copy crack 4M về, cài vào, chơi thì được nhưng một thời gian thì có hiện tượng không qua ngày và thoát ra luôn. Chơi lại đội khác thì lâu hơn nhưng cung thoát vào một ngày khác. Không hiểu vì sao

9. Forever_HN

Forever_HN A ways away

dùng sai bản crack sẽ không qua ngày được, điều này tớ đã nói rõ từ khi patch mới được phát hành, file crack có dung lượng 4MB tớ up ở trang đầu được dùng cho bản patch 1.1 (tức là bản patch đầu tiên), nếu bạn đang dùng bản 1.2, bạn phải dùng file crack khác, bạn có thể lên gamecopyworld.com để tìm file crack NoDVD.

Tuy vậy, tốt nhất bạn nên chuyển sang dùng mini image, tránh sử dụng file crack, sẽ gây khó khăn cho việc up các patch mới và dễ gây lỗi.

10. sheva_vn

sheva_vn T.E.T.Я.I.S

Lấy cái crack tớ up mà xài, lưu cái file original lại để sau này còn up hoặc xài đĩa ảo, mà nó sắp ra 09 rồi anh NV nhỉ, chắc ko up nữa đâu :D

11. ronaldo1988

ronaldo1988 Youtube Master Race

ai up lại em cái mini game coi có xài đc đâu thanks nhé

12. ronaldo1988

Các bạn giúp mình với
    Hiện giờ đang cài bằng dvd bản autorun có cd key
    chạy auto run như bình thường
    đã chép đè file .exe
    chạy patch
    cài demontool+...như các bạn đã hướng dẫn nè
    nhưng nó vẫn đòi crack là sao

13. Forever_HN

Forever_HN A ways away

việc chạy DT + YASU không phải luôn luôn có tác dụng, nếu gặp trường hợp báo lỗi (thường là lỗi 100, Insert disk to backup), thì giải quyết lần lượt với các bước :

1. Uncloak, Unmount image, mount lại, cloak lại.
    2. Nếu bước 1 không thành công, tạo thêm một ổ đĩa ảo khác, mount image vào ổ đĩa này, chạy YASU, Cloak.
    3. Nếu vẫn không thành công, khởi động lại máy và lặp lại từ bước 1.

Chú ý : một số bạn vẫn nhầm lẫn rằng, sau khi Cloak xong thì tắt YASU. Không được tắt YASU, chỉ được thu nhỏ xuống thôi

14. ronaldo1988

Hic bản patch này vẫn còn nhìu lỗi quá.Ví dụ như trường hợp đánh đầu đẹp mà thủ môn bắt như đúng rồi hay sut xa toàn quả ngon mà sút nhẹ hèu thỉnh thoảng lại có pha sút quá khủng luôn(thỉnh thoảng thôi còn đâu toàn thủ môn bắt) hic VanDerSar toàn lao lên không biết làm gì,Ronaldo dẫn bóng đối mặt thủ môn...rồi quay lại chuyền về...nói chung quá nhìu lỗi chơi mà phát bực hichic:whew: không bít bao giờ mới vá lỗi hét đây

15. sheva_vn

sheva_vn T.E.T.Я.I.S

hihi, chơi thêm đi, thấy lỗi nó còn khủng hơn nữa kìa :))

16. Forever_HN

Forever_HN A ways away

tầm bậy, lỗi đâu mà lỗi, đó là EA lập trình cho đội máy biết cách chơi cheat 8-}

17. Football_9X

Football_9X Dragon Quest

Có nhiều quả cầu thủ đứng gần khung thành và trước mắt còn mỗi thủ môn, thé mà lại chuyền ra cánh, thật bó tay

18. bobby_boo324

bobby_boo324 Mario & Luigi

thì ra mọi người cũng bực giống tui,hjhj....thế là ko phải ấm ức 1 mình rồi::(
    Hy vọng FFM 09 sẽ khắc phục được,ai giỏi English thì viết bài phản ánh cho bọn EA đi,để mà nó còn sửa lại::(

19. rooney92

rooney92 Youtube Master Race

Mấy bác cho em hỏi làm thế nào để mình biết patch cập nhật thành công ở trong game?Em cài đầy đủ các patch kể cả patch chuyển nhượng mùa đông (update database)+patch picture?
    P/S:Em cài patch chuyển nhượng mùa đông rùi vậy mấy bác có thể cho em xin file crack của bản patch này được không? Em sợ cài file crack của mấy bản patch trước như 1.1 hay 1.2 sẽ bị crash game!!!::(

20. Forever_HN

Forever_HN A ways away

rê chuột xuống cạnh dưới màn hình, thấy xuất hiện thêm 1 side bar nữa thì có nghĩa là đã up patch thành công.

bản update database có thể sử dụng crack của bản 1.2 nhưng tốt nhất nên dùng mini image cho ổn định. ;)