Hướng dẫn đầy đủ Need For Speed (Undeground) ! Hỏi đáp gì vô đây luôn

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi Keilyna, 5/7/04.

1. hai1988

hai1988 Youtube Master Race

Sau đây là cách chỉnh và các mã của NFPU:
    Đầu tiên vào games->chon mục statics->trở lại menu chính của games(phím delete) rồi chỉnh các mã sau:
    gimmesomecircuits: Mở các vòng circus
    gimmesomesprints : Mở các vòng sprints
    gimmesomedrag : Mở các vòng Drag
    gimmeppablo : Mở xe của Petey Pablo*
    gotcharobzombie : Mở xe của Rob Zombie*
    havyamystikal : Mở xe Mystikal*
    needmylostprophets : Mở xe Lost Prophets*
    119focus :Mở chiếc 119focus
    893neon :Mở chiếc 893neon
    899eclipse :Mở chiếc 899eclipse
    371impreza :Mở chiếc 371impreza
    222lancer :Mở chiếc 222lancer
    922sentra :Mở chiếc 922sentra
    667tiburon :Mở chiếc 667tiburon
    334mygolf :Mở chiếc 334mygolf
    77peugeot :Mở chiếc 77peugeot
    777rx7 :Mở chiếc 777rx7
    350350z :Mở chiếc 350350z
    111skyline :Mở chiếc 111skyline
    221miata :Mở chiếc 221miata
    2000s2000 :Mở chiếc 2000s2000
    889civic :Mở chiếc 889civic
    228supra :Mở chiếc 228supra
    240240sx :Mở chiếc 40240sx
    342integra :Mở chiếc 342integra
    239celica :Mở chiếc 239celica
    973rsx777 :Mở chiếc 973rsx777
    allmylvloneparts :ko biết,tự mò
    allmylvl2parts :ko biết,tự mò
    seemylvl2parts :ko biết,tự mò
    driftdriftbaby :ko biết,tự mò
    slidingwithstyle :ko biết,tự mò
    givemenismo :ko biết,tự mò
    Lưu ý:(*) là các xe của các đối thủ mạnh trong games điều 5 sao và đầy đủ sức mạnh,cheat này chỉ dùng để đua fast race và online ko dùng trong phần go underground,bạn nên tự chế xe mình vì xe chỉnh tuy 5 sao nhưng chạy yếu lắm,có một số xe tui chưa chỉnh nên ko biết có được ko
    còn cái vụ decal và xe thì khi bạn đua sẽ được thưởng thêm Have fun!

2. bobtheboys

bobtheboys Youtube Master Race

Cũng ko chỉnh mã đc
    Sao kỳ dzậy

3. king_of_racing

king_of_racing Legend of Zelda

Đầu tiên vào games->chon mục statics->trở lại menu chính của games(phím delete) rồi chỉnh các mã, chỉnh xong một mã thì phải enter vào rồi lại delete trở lại thì mới có tác dụng, mà cái xe nào bác dùng cheat thì chỉ có tác dụng ở ngoài thôi, ko chơi underground được, còn cái mã allmylvloneparts :unlock level 1 máy móc
    allmylvl2parts :unlock level 2 máy móc
    seemylvl2parts :unlock level 2 vissua

4. vampire_ngoc

vampire_ngoc Youtube Master Race

Cho tui hỏi ! tại sao sau khi qua 112/111 cửa của NFS zui mà vẫn còn chưa unlock được 1 số thứ . Tui gửi kèm ảnh duói đây mọi người xem chỉ bảo nhé

Các file đính kèm:

Kích thước:
      46.8 KB
      Đọc:
      33
  5. Sora1988

Sora1988 Mr & Ms Pac-Man

Theo kinh nghiệm của tui thì khi ôm cua gấp 90 độ thì đánh một cái wa lề kia rồi đạp thắng sau,àh nhớ là fải wẹo sớm hơn nếu kô ăn gạch đó.

6. Moz@rt_2910

Moz@rt_2910 Donkey Kong

thế mà cúng đòi chơi NFS cua 90 độ mà đạp thắng sau, PO TAY, vè nha nhìn lại cách chơi của máy rùi mà học tập, rùi hay lên phát biểu ý kiến

7. vdtducthuan

vdtducthuan Mario & Luigi

@vampire.. : bác nên vào phần quick race để kiếm thêm điểm style point kha khá.. và phải chơi các màn ở cấp hard.. bảo đảm sẽ có đủ mấy cuốn magazine.
    còn chuyện vào cua.. quả thật mỗi người có một kiểu chơi khác nhau, không ai giống nhau cả..
    hiện nay mấy bro hãy tập trung chờ game mới ra đi.. Juiced, Burnout3 takedown, SRS chơi rồi cùng bàn luôn.. trong thời gian chờ bản NFSUN2 ra...
    nói trước cái Burnout3 hay khôngkém gì SRS... chỉ thua có cái dzụ.. lựa girl thôi :;)

8. Mike_shinoda

Mike_shinoda Fire in the hole!

cái burnout 3 nếu em ko nhầm thì thuộc dạng..........vừa đu vưà fá đúng ko nhả anh :)) chậc, thế thì so sánh zới SRS cũng hơi khó ^^ ,còn hình ảnh thì iem nghĩ là hơn

9. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Burnout 3 chơi theo kiểu gì vậy coi cái Trailer thì chỉ thấy toàn cho xe của mình phan vào xe của máy rùi tăng tiền thui . Cái đó có dụ turn up chiếc xe hông zậy ?

10. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

Tui cũng xem đoạn fim đó rùi,thấy kiểu đua xe giống NFS HP 2 quá,cả cái cách mô fỏng vật lý luôn,chỉ có cái đồ hoạ là hơn hẳn,nhìn xe kiểu đó chắc là kô cho update xe đâu,mấy cái xe đó trông như Ferari mắc tiền ý...Mà cái này anh VDT chơi rùi đấy,chắc là bít

11. vdtducthuan

vdtducthuan Mario & Luigi

cái dzụ hình ảnh của burnout 3 thì khỏi chê á.. do chơi trên con xbox, và Tivi hổ trợ HDTV, nên hình mịn hơn cả trên monitor của PC luôn á.
    Game play của Burnout 3 ư !! vẫn là racing truyền thống, nhưng có phần máu lửa hơn. ví dụ chơi kiểu takedown. mục tiêu của bạn, cho tụi nó leo lề, đụng xe hay đâm vào đít xe khác càng nhiều càng tốt... khà khà.. để tính tổng số xe do bạn phá hư mà. ngòai ra, vẫn có racing, grand prix, time attact...v.v... và dĩ nhiên làm sao thiếu được cái màn đụng xe khủng khiếp do mình tạo nên ...
    hic.. game này có rất ư là nhiều màn.. ngồi chơi gần 4 tiếng mà chơi mới có 40 % thôi.. huhuhu.. dài quá....
    nếu thích các bác có thể xem phần giới thiệu trong mục giới thiệu game Speed á

12. hacker_games

hacker_games Mr & Ms Pac-Man

mấy bác có thể chỉ lại cách thức để làm sao có thể chơi online đươc ko vậy. hướng dẫn kỹ hơn 1 tý ấy tui đọc ở mấy trang trước rồi nhưng mà ko hiểu gì cả.

13. baybatch

baybatch Youtube Master Race

Dám hỏi Keila, sao tui ko dùng cheatcode được vậy nè. Tui mới chơi hà..nhưng mà cái Centrino 1.4 của tui chả thấm với NFSU này!!!chán ghê, mới chơi tới vòng 7 là văng ra win rùi. Keila chỉ cách xài cheatcode này đi, cũng xem trên net chỉ rồi nhưng chưa áp dụng được, bấm statistics và del nhưng có ăn thua gì, chẳng thấy nơi nào để nhập cheatcode cả. Help me please!!

14. king_of_racing

to hacker: muốn chơi online thì bạn phải tải crack 1.4 về copy đè vào thư mục cài game, nhớ để kết nối internet, sau đó vào chơi, xuống phần dưới cùng là play online, sau khi kết nối với EA thành công thì bạn làm theo hướng dẫn của nó để đăng kí mọt Acc trên đó, sau đó là vào các rom mà thách đấu với bọn nó thôi, nhưng nói trước là đmả bảo cậu có đua ở nhà siêu thế nào thì cũng thua bọn nó cả thôi.

to bay: dùng cheat code làm gì cho mâtý hứng, mà thôi cứ bảo cho bác biết làm sao để chơi cheat nha, sau khi ấn statistics và del thì ko có chỗ nào để mà nhập cheat đâu (^_^), bác cứ đánh thẳng cheat muốn dùng vào rồi ấn enter là được, còn muốn cho thêm cheat nữa thì sau khi ấn enter lại ấn del rồi nhạp cheat,.... cứ thế nhé.

15. hai1988

hai1988 Youtube Master Race

HeHe,nếu mấy pác ko muốn ăn gian kiểu đó thì dùng gamehack hay artmoney á,chỉng slytepoint lên là có đồ độc hết độ xe rất sướng

16. hacker_games

hacker_games Mr & Ms Pac-Man

tại sao mà lại ko thắng nổi bọn nó vậy bác kinh_of_racing

17. king_of_racing

nè è, king chứ ko phải kinh đau nha, muốn biết tụi nó chơi ăn gian cỡ nào thì cứ lên đua thử đi, nó làm thế nào mà nó đang đi sau mình nhé, nó đâm một phát vào tường và cứ như là có lỗ đen vũ trụ hay sao ý, tụi nó nhỷ một phát lên cách xa mình luôn.

18. Mike_shinoda

cái đấy gọi là catch up mode ;) có lần tui bị 1 thằng fy zới vận tốc khoảng 385KMH ở đằng sau tông vào đít và kết wả là mình bay tít lên zời còn nó thì fy tiếp (tốc độ gần như ko giảm) WTF?????? đấy là vì khi mình vượt máy ở 1 khoảng cách vừa đủ,xe của máy sẽ đột ngột tăng tốc,tỷ lệ với vận tốc của mình (càng cao,càng chết ) ^^

19. king_of_racing

ông này bị ấm đầu ko đấy, đua với máy thì chấp nó 10 lần catch up cũng chơi luôn nhá, đay là đua online mà, bọn bên tây là máy chắc.

20. Mike_shinoda

:)) oh thế à :)) thế mà tưởng KOR chơi offline :P ,uầy chấp 10 lần catch up luôn cơ á ;)) :)) có khi fải bảo EA cho KOG lên xếp thứ nhất trong bảng xếp hạng của NFSU luôn nhể há há há há :)) giỏi wá là giỏi :)) 10 lần catch up :))