Hướng dẫn đầy đủ Need For Speed (Undeground) ! Hỏi đáp gì vô đây luôn

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi Keilyna, 5/7/04.

1. cloud1412

cloud1412 Mr & Ms Pac-Man

có ai chi mình chỗ tải về bản 1.4 của NFU ko
    bản đó có cần crack ko

2. king_of_racing

king_of_racing Legend of Zelda

3. amojfan

amojfan Youtube Master Race

Tại sao em không kích hoạt được cheatcode vậy ? Mấy anh làm ơn chỉ em dùm

4. acuravn

acuravn Mr & Ms Pac-Man

Dùng cheat code làm gì cho mất công, mỗi lần chơi lại lại phải nhập lại, download mấy cái trainer hay savegame editor về cho nhanh không, lần sau chơi mọi thứ vẫn còn đó.

5. amojfan

amojfan Youtube Master Race

Anh làm ơn chỉ em cách down dùm , chơi cheatcode để đỡ tốn thời gian thôi chứ em đã từng chơi xong NFS trên ps2

6. BAIKEN

BAIKEN Youtube Master Race

cho tôi hỏi muốn chơi online thì tốc độ modem 56k đủ chưa hay là phải có ADSL

7. acuravn

acuravn Mr & Ms Pac-Man

Theo tui thì chắc phải ADSL mới đua được. 56k thì chắc bò ra đường mà đua

8. acuravn

acuravn Mr & Ms Pac-Man

vào đây mà down này: www.cheatbook.de, có đủ các thể loại luôn

9. hai1988

hai1988 Youtube Master Race

THấy các pác than quá nên tui post cách hack NFPU lên đây:
    1/các pác cần 1 chương trình hack,có râtnhiều loại nhưng phổ biến và dễ dùng nhất là gamehack(chỉ cho winme trở xuống) và artmoney(cho tất cả các loại win).Có thể mua được ở ngoài tiêm bán đĩa(hỏi người ta soft for games)
    2/Vào trong NFPU tìm cái slytepoint của mình,nhớ số đó
    3/thoát ra win(alt+tab),chạy hack,trong cái khung ở trên bấm nút tam giác chọn NFPU.Nhấn vào cái nút đầu tiên tính từ bên trá(gamehack là hình bánh răng còn artmoney là hình cái ống nhòm).Ở ô value đánh số điểm hồi nãy vào rùi nhấn ok.Chương trình sẽ chạy và tìm ra một đống hiển thị ở khung bên trái ở dưới
    4/vào lại trò,các pác đua và kiếm thêm slytepoint(nhiều hơi cái hồi nãy)
    5/ra lại win,nhấn vào cái nút kế bên cái nút hồi nãy mình nhấn, cũng trong ô value đánh cái slytepoint mà pác mới kiếm hồi nãy vào nhấn ok.chương trình sẽ tìm và thay thế cái dọc hồi nãy bằng 4 hay 5 hàng
    6/các pác nhân đúp vào các giá trị đó hay dùng nút mũi tên để chuyển giá trị đó qua khung bên phải,sau đó các pác thay thế số ban đầu thành số bạn muốn(đừng thay nhiều quá vì có thể làm đứng trò),nếu các pác muốn giữ nguêyn số đó thì đánh dâu x vào ô frezee
    Ưu điểm,có thể chỉnh games của pc,giả lập gameboy,playtation một cách dẽ dàng mà ko cần phải dùng chương trình nào khác(chỉ trừ những trò ko cho thoát ra ngoài win)
    XIn lổi vì bài thiếu hình ảnh minh họa vì máy tui đang hư khi nào sưa xong tui sẽ post hình minh hoạ và chương trình cho các pác

10. AMDAthlon

AMDAthlon Mr & Ms Pac-Man

Cho mình hỏi mình chơi NFS Undeground: Undegroud mode chơi vòng Drag đua thì nó báo Blown Engine vòng này đua sao thế chỉ mình với! Thanks

11. hai1988

hai1988 Youtube Master Race

pác nhìn bên phải có cái đồng hồ tốc độ,nhìn cây kim,ở trên cái vạch có hai cái ô đỏ đó thấy ko,khi nào cây kim tới đó thì pac bấm insert hoặc A thì sẽ nhảy lên 1 số(à quên khi cây kim tới vạch đỏ thì ở giữa màn hình sẽ hiện lên 1 chấm xanh dươnh rùi tớ xanh lá cây,khi nó hiên ra xanh lá cây pác lên số liền chứ đợi nó lên đỏ để trong khoảng 5s sẽ bị blow engine)

12. victim4

victim4 Mr & Ms Pac-Man

Đã có lần em hỏi về cách đua online , nhưng em làm không được , làm ơn bác nào chỉ tường tận cho em với.....

13. hacker_games

hacker_games Mr & Ms Pac-Man

xin chào các bác. save của tui chỉ mới tới màn 72 mà thôi vì cái đĩa này nó bị hư màn kế tiếp rồi ko thể đua được nữa. mấy bác có thể đua giùm tui wa màn đó dược ko vậy :D

14. Akita

Akita Dragon Quest

tui mới lấy dc Patch 4 của Need for speed Underground. nhưng sau khi cái vào thì lúc chới nó cứ đòi CD mặc dù đã có CD rồi
    có phải là cần 1 cái Crack cho cái Patch 4 này ko vậy
    nnếu có thì down ở đâu vậy, mong moi người chỉ cho

à mà có cách nào đề chơi mà ko cần cho đĩa CD vaòi ko vậy

15. king_of_racing

king_of_racing Legend of Zelda

16. champion_manager2605

champion_manager2605 Youtube Master Race

Các bác chỉ em chỗ đua ăn xe trong NFSPU cái...em tìm mãi mà ko bít chỗ nào cả...hichic... =((

17. breakin85

breakin85 Youtube Master Race

các bạn chỉ giùm em với,em lên được nitro lv3 rùi mà ko xẹt lửa được........sao thế nhỉ

18. breakin85

breakin85 Youtube Master Race

tui chơi đến gần cuối bài rồi...sướng ghê

19. champion_manager2605

champion_manager2605 Youtube Master Race

hichic..tôi chơi đến bài 112/111 rôi`?.....sướng quá....Nhưng mà vẫn chưa biết vào phần nào để đua ăn xe cả?...các bác giứp tôi với....
    To Breakin85: Muốn có lửa thì chú em vào phân Options và nâng mức độ qualiy lên Hight là có lửa ngay thôi ma...vì chú để cấu hình thấp nên ko thấy là phải?...

20. Hamata

Hamata Youtube Master Race

Ai giup zdới!! Sao bánh xe tui không được tròn vậy, nó hơi vuông!!Trông kì we'.Tui xài con MSI RX600 mà vẫn bị vuông.Có cánh nào chỉnh độ phân giải không...T_T