Hướng dẫn Download - Install - Cách chơi RTK 11

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi Sword Man, 8/8/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nguyenhuuan

nguyenhuuan Mario & Luigi

Nếu bác chơi qua bản Ori rồi thì quan tâm làm gì đến dịch thế nào nữa, cứ chơi là chơi thôi. Em chơi toàn disable hết các hội thoại với help, để delay time = 0 hết :))

2. happynewyear133

happynewyear133 Youtube Master Race

link die hết rồi bác ơi check lại dùm em

3. nOvOiceradiO

nOvOiceradiO Mr & Ms Pac-Man

http://www.wanyx.com/game/57.html
    Bản trong này là bản puk tiếng tàu luôn,chỗ nào có chữ 下载地址 thì kế bên có 4 cái link dl, 2 link đầu dl rất nhanh nhưng phải cài thêm phần mềm xunlei, còn 2 cái kia mình ko biết ở Vn dl tốc độ thế nào chứ chỗ mình dl toàn 3ooKB/s

4. HoangNamLD

HoangNamLD Mr & Ms Pac-Man

Ai chỉ hộ mình làm thế nào để tạo tướng tên latinh được ko? Có hình ảnh càng tốt. Thanks trước.

5. _SadWinters_

_SadWinters_ Mr & Ms Pac-Man

link 1 và link 4 die rồi các sếp ơi :(
    click vào toàn báo not found và 404 hp

6. Game là nhất

Game là nhất Nam Việt Đại tướng quân

Qua góc download mà dow, cái này lâu rồi mà :(

7. matran241091

matran241091 Mayor of SimCity Lão Làng GVN

ai có link download bản jap không mega,rapid cho mình xin với...............................

8. hackilan

hackilan Mr & Ms Pac-Man

Ở trang 15 đó bạn, mình down thấy vẫn tốt mà, nếu chơi PUK thì nên down cái link của bạn haithan :-*

9. bathdeur

bathdeur Youtube Master Race

Cài RTK 11 Ogi Jan bị lỗi này là sao vậy các bạn ?! :

10. Zla

Zla Youtube Master Race

Các bác cho em hỏi, khi mình chiếm cái thành mà có vua Hiến đế, thì nó sẽ có 2 lựa chọn...2 cái đấy là gì thế, font chữ bị lỗi em không đọc được. Và tiện thể, nếu chọn 1 trong 2 cái thì sẽ có lợi và hại gì không...em toàn chọn cái đầu, hình như là lao động đường phố trợ cho Hiến đế, như thế thì mình có thể " bắt thiên tử, lệnh chư hầu" không? Mong các bác hướng dẫn, em mới chơi nên còn gà lắm. (Em chơi RTK 11 bản PUK tiếng việt, do bác hainan... j j đó post, sozy vì mới gia nhập, chưa nhớ được tên các bác)
    Reply With Quote

11. Zla

Zla Youtube Master Race

Các bác cho em hỏi, khi mình chiếm cái thành mà có vua Hiến đế, thì nó sẽ có 2 lựa chọn...2 cái đấy là gì thế, font chữ bị lỗi em không đọc được. Và tiện thể, nếu chọn 1 trong 2 cái thì sẽ có lợi và hại gì không...em toàn chọn cái đầu, hình như là lao động đường phố trợ cho Hiến đế, như thế thì mình có thể " bắt thiên tử, lệnh chư hầu" không? Mong các bác hướng dẫn, em mới chơi nên còn gà lắm. (Em chơi RTK 11 bản PUK tiếng việt, do bác hainan... j j đó post, sozy vì mới gia nhập, chưa nhớ được tên các bác)

12. Ha181285

Ha181285 Donkey Kong

Lựa chọn dầu tiên là giúp vua còn thứ 2 là phế truất. Nếu bạn chon cái đạp đổ thằng vua thì mấy anh Mã Đằng với cả Lưu tai to sẽ lên tiếng đòi oánh bạn ngay. Tốt nhất cứ đi lao động đường phố tá cho nó rồi sau nó tự nhường ngôi vua cho mình mà:))

13. darknight2811

darknight2811 Youtube Master Race

Các pác cho hỏi, em down cái RTK 11 Eng về, setup chạy ok, down cái Patch PK về, tải cả Viet Hoa PK lun, set up đều ok hết nhưng khi vào chơi phần Challenge thì không được, cứ chọn xong là nó nhãy trở lại cái phần đầu "Ui lực của phiên bản PUK" :-ss. Dzị là sao hả các pác

14. B&TB

B&TB Youtube Master Race

mọi người ơi cho mình hỏi, trong thẻ Life ở History có 3 selection lần lượt là Hist Outlive và Fict, thì Outlive là sống bất tử à hay Fict mới là bất tử???????
    trong bản ENG thì cái thứ 2 là sống dài hơn Hist, còn thứ 3 mới là bất tử (99 tuổi) , bản này ngược lại chăng :|:|

15. Tửu kiếm tiên

Tửu kiếm tiên Legend of Zelda

bác àh, chì có màn rise of heroes mới có tướng sống bất tử thôi. :D

16. Cl0v3r

Cl0v3r Guest

Cho mình hỏi :
    - Mình mua DVD RTK XI về cài đặt thì đã là bản English , nhưng mà có một số cái không giống như topic hướng dẫn ( Vụ update nhà ) mình nghĩ chắc là chưa cài một số cái . Ai biết chỉ mình cần phải download cái nào đi , thank nhìu :-*

17. anhtuan1051990

anhtuan1051990 FFTG Scholar Moderator Lão Làng GVN

RTK XI bản Eng không có mấy vụ update như trong topic hướng dẫn, vì đó là bản mở rộng PUK dành cho Chi và Jap.
    Như vậy thì phải tải bản Chi và Jap rồi update lên, hoặc không tải bản PUK hoàn chỉnh luôn, link đều có lưu trong topic download của box rồi.

18. Cl0v3r

Cl0v3r Guest

Thanks nhìu ! Nhưng mà link đầu trang die rồi ~.~ Cho mình xin lại link khác đi

19. chua77

chua77 Donkey Kong Lão Làng GVN

cho tui hỏi là tui copy path tiếng anh vô rồi mà vô trong chỉ có main menu là tiếng anh thôi còn lại toàn tiếng nhật ko ah... tui copy 2 cái lun :
    RTK11_mainpatch_21.08.06 và RTK11_new_scene_patch
    ai bít chỉ dùm!!! cám ơn nhiều!!

20. gcnn

gcnn Mario & Luigi

Mấy bác MOD của RTK đâu hết rồi ?!
    Cứ để mọi người kêu ca mãi mà 0 chịu sửa lại các link down.

Các bạn có thể dùng link của mình up lên Mediafire :

http://www.mediafire.com/?3re6s7d76chn8

;;)
    Mình đưa lên nhiều bản RTK mà mình có, trong đó có 2 bản RTK11 tiếng Anh và tiếng Việt. Hai bản này thuộc dạng Portable, không cần cài đặt, chơi trực tiếp luôn.
    Mình dùng chương trình FFSJ cắt file, các bạn dùng nó nối file lại rồi giải nén để chơi. Khi nén file mình có để chế độ "Put recovery record" là chế độ cho phép sửa lỗi nếu có trong quá trình download, nên quá trình giải nén các bạn có thể dùng tính năng này để sửa lỗi.
    Mở Winrar vào menu Tools chọn "Repair Archive".
    :)
    Chương trình ghép file FFSJ down trong link này :
    http://www.mediafire.com/?cpq5dpfysxpp4ff

:P
    Cám ơn các bạn đã theo dõi và down ủng hộ !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.