Hướng dẫn Fake IP cho newbie nào chưa biết hoặc chưa làm được

Thảo luận trong 'Vindictus' bắt đầu bởi phuongdoan01, 2/8/12.

1. phuongdoan01

phuongdoan01 Mr & Ms Pac-Man

trong phần cài đặt Proxycap có chỉ rõ, chỉ fake đối với 2 file của Vin là vindictus.exe và NMService.exe. cho nên nếu vào trang web check IP thì vẫn là IP việt nam. nó khác với AOL là ở chỗ này.

còn về clip hướng dẫn, mình thấy ai đó có pót video ở phía trên, bạn chịu khó xem lại nha.
    còn về chuyện bị block thì cứ yên tâm, mình fake kiểu này cả năm trời rồi có bị gì đâu.

---------- Post added at 16:53 ---------- Previous post was at 16:39 ----------

Rất đồng ý với bạn.

Hiện nay trong box Vin có vài bài viết tổng hợp các cách fake IP rất đầy đủ, chi tiết, đem lại nhiều sự lựa chọn. Làm cách này không được có thề thử cách khác. Mặt trái là ở chỗ, newbie sẽ bị rối khi thử 1,2 cách mà không thành công hoặc vẫn bị lag. Cho nên mình muốn đem kinh nghiệm của bản thân để hướng dẫn riêng phần proxycap + your freedom thôi.
    Còn 1 đặc điểm của pp fake ip này mà mình quên chưa nói, đó là mình CHƯA BAO GIỜ BỊ DIS KHI ĐANG CHƠI mà do lỗi your freedom hay proxycap.

Thanks anyway.

2. Pinterest

Pinterest Youtube Master Race

Dùng ultrasuft được không bạn ?????

3. phuongdoan01

phuongdoan01 Mr & Ms Pac-Man

Dùng ultrasuft chậm lắm không chơi được đâu bạn

4. 1l.4e

1l.4e T.E.T.Я.I.S

Bài viết thiếu 1 thứ cực kì quan trọng, đó là chỉ fake ip cho các kết nối đến port của login sv và check sv, EU cần mở 2 port là 4761127015, như thế bạn vào game sẽ sử dụng đường truyền mạng của chính mình, còn YF và proxycap mình khuyến khích các bạn cứ để yên như thế, không cần thiết phải tắt nó đi đâu. Mình có đọc mấy bài ở Page 2 thấy có bạn bị lag, bạn hãy mở lại proxycap, add thêm 2 portn này vào, chỉ cần add cho vindictus.exe chứ không cần cho NMservice đâu.
    Bạn vào topic này xem phần II để rõ hơn nhé
    http://forums.gamevn.com/showthread.php?876812-EU-Huong-Dan-Vindictus-EU-tu-A-Z
    Mình cũng có hỗ trợ trực tiếp trên Yahoo, nhưng nay rất bận ít khi log yahoo lắm, trước thấy có mấy bạn PM nhưng ko trả lời được, ai hôm đó pm mình thì cho mình xin lỗi nhé :)