Hướng dẫn FakeIP để vào SroGlobal

Thảo luận trong 'Thư Viện - Kho Lưu Trữ' bắt đầu bởi IIChauLenBaII, 5/12/06.

1. duykhanhdc

duykhanhdc Mr & Ms Pac-Man

Đã ai thử fake bằng Modified AOL 9.0 chưa, thủ thuật này nhằm fake thành IP USA download trên rapidshare, nhưng đồng thời chơi lun game Global lun mới ác chứ ^^!. bài viết để cài thì có nhìu trên các diễn đàn lắm.
    Cách dùng lại đơn giản hơn dùng sock, ko bao giờ sợ die sock hay phải tìm kiếm. Mỗi lần chơi chỉ cần đăng nhập vào AOL là xong.
    Chúc mọi người chơi vui vẻ! :p

2. 111982

111982 Youtube Master Race

chán như 1 con gián làm hoài mà ko đc nản

3. Shaman Mập

Shaman Mập Donkey Kong

Tuyệt. Proxifier + SOck thì tuyệt rồi. :)

4. WaveZX

WaveZX Donkey Kong

mình giờ đang muốn chơi SR, ko biết ở Nga chơi có lag ko ? Và bây giờ mới bắt đầu chơi liêu có quá yếu thế ko ? Ai trả lời giúp với

5. kedumucvdnd

kedumucvdnd Donkey Kong

Xài Sockschain32 và Proxifier thì mấy cái Bot nó không chạy,lúc vào được lúc không vào được.
    Cái TrafficCompressor thì ngon nhưng không có tiền mua Key thì sau khi hết 5Mb nó là tự động Reset.Log vào iSro đâu có dễ mà cứ mấy tiếng lại reset thế này thì mệt lắm

6. hn_9x

hn_9x Mr & Ms Pac-Man

hix mình chưa biết sock là cái j. ai cho link dow đc không, kiếm hoài mà toàn vào trang ko vào đc

7. comeonbabyzz

comeonbabyzz Youtube Master Race

Hic các link dỉ hết rùi bạn ơi , up lại giúp mình với cám ơn , sau khi fake có đăng ký acc được không nhỉ ban

8. comeonbabyzz

comeonbabyzz Youtube Master Race

Các bạn cẩn thẩn Khi sử dụng Modified AOL 9.0 , mình vừa phải cài lại win do trương trình đó xong , nếu anh muốn thử thì chuẩn bị cài lại win

9. mocuran

mocuran Mr & Ms Pac-Man

Hic, cho hỏi cái file DLL lúc mới cài cái SocksChain, ấn vô bảo là thiếu file sufttext.*.dll gì gì đó ... lên google tìm mãi ko tấhy, ai có ông share mình với :|

10. df2714

df2714 Mr & Ms Pac-Man

đang thử dùng hot spot shield để fake ip chơi global, đã đăng ký được, nhưng lúc down thì chọn down từ Silkroad Online Official Homepage thì down được rồi nhưng chạy thì nó báo lỗi như thế này [​IMG], có ai biết bị lỗi gì ko ???

11. FreeKill01

FreeKill01 Mr & Ms Pac-Man

Cách đó cũ rồi nên không hiệu quả ....bây h ở các game khác mọi người thường dùng AOL để fake IP sang = US ...

Bạn có thể tham khảo hướng dẫn bên trang này : http://forum.gamevn.com/showthread.php?760955-Vindictus-Gnoll-King-Legend-

12. Alieno

Alieno Youtube Master Race

có pro nao biết bot SroGlobal nữa ko làm ơn chỉ cho mình với , mình mới tạp chơi Global tại SV moi Azteca , rất mong được mọi người giúp đỡ thakk rất nhiều

13. White Vodka

White Vodka Youtube Master Race

chưa hiểu cách fake IP lắm :|

ai hướng dẫn mình với :-<

14. betodaubu

betodaubu Youtube Master Race

Chào bạn !

Mình cũng đã làm theo hướng dẫn cách fake IP bằng AOL trên 2 máy :
    + Máy 1 : dùng mạng cáp quang của viettel => khi thiết lập fake IP thì bình thường , số IP được chuyển qua US
    + Máy 2 : dùng mạng VNPT gói cước 275k/tháng => khi thiết lập fake IP thì đăng nhập AOL không được và báo lỗi như hình sau

Mong bạn hỗ trợ giải thích giúp mình nguyên nhân .

Trân trọng !

15. belsinhvien

belsinhvien Youtube Master Race

Thứ 1: Tớ thấy giờ chơi Global mà ko có Acc VIP thì chả bao giờ vào được đâu. Mà vào được để mua acc VIP thôi thì cũng mệt lắm rồi, phải chờ đến thứ 3 hay thứ 4 hàng tuần, canh lúc nó mới check all sever xong, vào mua Primium ngay và bật nó lên dùng ngay.

Thứ 2, là chơi Global cạnh tranh rất lớn, tốn rất nhiều tiền, phải mua bot, phải có pet lượm đồ mới ăn thua được vì pet của bọn nó khắp nơi, rồi phải có đồ SOM trở lên, nếu ko thì SOS+7. Mà nói chung, mấy cái sever cũng thì SOS bây giờ cũng chả ai thèm lấy nữa rồi, có chăng chỉ là bọn max level thôi.

--> Tóm lại, chơi Global thì sẽ học hỏi được nhiều, có thể mạnh nếu biết chơi và tốn rất nhiều tiền. (mỗi tháng phải mua 1 cái Primium, bot cho 1 tháng, pet...., rồi có khi phải mua gold). Nếu đại gia thì chơi.

16. [♥♥]-MrJue-[♥♥]

[♥♥]-MrJue-[♥♥] T.E.T.Я.I.S

Bị như vậy thì tạo một cái Connection khác

---------- Post added at 15:41 ---------- Previous post was at 15:37 ----------

Thứ 1 : Global acc vip hay acc thường khi server full slot thì cũng chả vào được
    Thứ 2 : Global Bot free đầy rẫy , silk kiếm miễn phí trên web
    Tôi chơi server golbal chả mất gì mà còn kiếm được bộ Avatar + Pet + Set SUN miễn phí , chỉ có mỗi việc là kiếm silk trên web mà thôi

17. zZakaz232

zZakaz232 Mr & Ms Pac-Man

Mình xài mạng VNPT fake IP bằng AOL bình thường ko vấn đề ji, nếu log in lỗi thì chỉ cần log in vào connection mặc định của nó là broadcast trc rồi hãy chỉnh wa cái của mình.