Hướng dấn:God of War

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi Turel, 23/4/05.

1. lovely_lbh

lovely_lbh Youtube Master Race

cho mình xin hướng dẫn toàn tập đi ban ơi !!!!!! đang bí wá .......

2. Super Killer

Super Killer Donkey Kong

Cái khúc đó thì bác ấn nút R2 để giữ cái thùng và đè nút X lâu lâu 1 tí để lấy sức đá cái thùng đi xa được.

3. PS3Guy

PS3Guy Youtube Master Race

Thank you so much ... bạn chơi hết Game này chưa

4. ketamthan

ketamthan Youtube Master Race

Có huynh nào biết cách diệt " Con Trâu " sắt ko vậy ? Nếu biết xin hướng dẫn giúp với , cảm ơn rất nhiều !

5. lovely_lbh

các bác ơi làm ơn cho xin hướng dẫn toàn bộ trò chơi điiiiiiiiiii.............

6. garchi

garchi The Warrior of Light

Đánh cho nó ngất ngư (đứng ở trên cái sàn sắt mà đánh) rồi khởi động cái cần bên trái bắn khúc gỗ cho nó vỡ cái giáp ra, 4,5 phát là nó toi thôi.

7. skyoffreedom

skyoffreedom Mr & Ms Pac-Man

To lovely_ibh:vì trò này quá dài chắc cũng ít ai dám viết hướng dẫn,với lại nó cũng khá dễ nên bác bí chỗ nào post lên thì anh em chỉ cho
    To ketamthan:khúc này tui nhớ là bác đã được phép gọi ma của Hades,bác nên tận dụng phép này và phép của poseidon,vì con này hơi dai nên u cần nâng cấp blade of chaos để có thể chơi phép mà không mất NL

8. lovely_lbh

sao tui đánh ko thắng được con trâu sắt , lúc bắn khúc gỗ cháy thì nó núp xuông dzồi ........

9. skyoffreedom

Như tui đã nói là bác phải vận dụng các phép của mình+với một ít võ công^_^ để làm con trâu nó xỉn sau đó dùng máy bắn gỗ mới trúng.Nếu nó đánh bác,làm bác tức quá thì đừng lo khúc cuối nó sẽ chết một cách thảm thương(tự khám phá)

10. lionsquall

lionsquall Donkey Kong

bạn chỉ chưa cặn kẽ lắm, như vẫy sẽ khiến người ta ít hiểu được.

bạn hãy đánh cho đến khi nào bạn dùng nút O rồi dùng nút xoay bên trái để cho con trâu đó giọng vào sàng nhà. líc này nó như một tên say rượu. bạn chạy thật nhanh để tới kéo cái cần gạt của máy bắn gổ để bắn con trâu. bắn con trâu 2 - 3 lần rồi lúc này bạn cứ đánh bình thường cho các lớp giáp bông ra hết (bạn hãy dùng đao giữ nút L1 rồi nhấn Tam giác ở trên sàn máy bắn gổ. thì con trâu sẽ mất máu nhiều hơn và bạn sẽ ít bị mất máu hơn nếu như bạn canh đúng lúc con trâu đánh vào bạn thì dùng hai nút kia bạn sẽ nhãy lên tránh đòn của nó và bổ một cái xuống đầu nó thật nhẹ nhàn.) Bạn hãy cứ thế mà đánh cho đến khi tiêu diệt được nó.

mình chỉ biết dùng cách này. nếu ai có cách cao siêu hơn xin chỉ giáo thêm.

11. Sora1988

Sora1988 Mr & Ms Pac-Man

12. QuangKing

QuangKing Mr & Ms Pac-Man

Các bạn ơi , mình chơi được khoảng 5:52:17 giây thì máy nó cứ "Loading....." hoài , lúc đầu mình tưởng cái điã bị trầy nên đem đi đổi , nhưng khi đổi xong (điã mới tinh) mà vẫn không qua được dòng đó , có ai có Code qua được trò này không... Xin ai giúp mình với , đang chơi hay mà bỉ như vậy đâm ra nản quá bà con ơi....

13. QuangKing

QuangKing Mr & Ms Pac-Man

Trong điã Code Break 9 có cheat code của God of War ko nhỉ hả các bác?????

14. skyoffreedom

Bác quanking có phải bác chơi tới khúc trong cái hang động gì đó rồi loading rất lâu phải không.Bác đừng lo vì đây gần như là lỗi của các đãi "god of war" ở VN.Bác cứ đợi,coi TV khoảng 15phút mở lại chơi sẽ được.
    _Còn cái codebreaker bác có bản 9.0 rồi à,bác mua ở đâu thì cho tui biết địa chỉ.Còn về vụ code thì các bản từ 7.0 trở đi thì có các code của các trò mới này là đương nhiên.Bác cứ lên www.cmgsccc.com xem thử

15. Clark Ken

Clark Ken Mario & Luigi

Tui chờ cả giờ mà không wa được, còn cách nào nữa không

16. blackcat_1502

blackcat_1502 Donkey Kong

Cũng có thể do mắt đọc của bạn kém thử mang qua nhà thằng bạn hay ra quán xem sao đoạn này tui mất gần 15 phút :D

17. uongkhanhthanh

uongkhanhthanh Mr & Ms Pac-Man

game này chơi tới một khúc tự nhiên đứng dĩa là sao
    tới khúc vừa mới diệt xong mấy con siren xong liền thổi tù và để kêu một vị thần tới vừa lên trên đó là bị đứng liền đó có u nào chỉ tui qua khúc đó được không vậy game đang chơi hay tự nhiên chơi tới khúc đó lại bị đứng thiệt là tức chết luôn hà
    nhờ anh em giúp đõ giùm mình nha

18. skyoffreedom

Khúc này thì tui không biết,có thể là do đĩa bác bị gì đó,chứ còn đứng như tui nói ở trên mới là thường xuyên.Bác thử làm như trên chờ khoảng 15p cói qua được không(lưu ý là đứng mà phải có chữ loading hiện ra mới được).Không thì đổi đĩa là vừa ^_^

19. uongkhanhthanh

uongkhanhthanh Mr & Ms Pac-Man

nó không hiện loading lên mà cứ đứng như thế hoài luôn đó chờ gần 10 phút mà không thấy gì hết nên tưởng dĩa hư liền đi đổi nhưng cái nào cũng vậy à
    không thây đổi được gì hết nên mới lên đây hỏi mấy u nè nếu dĩa u qua đuợc thì cho tui mượn được không đang chơi hay mà tự nhiên đứng tức quá à
    giúp mình với nha

20. skyoffreedom

Đĩa của bạn chắc là chỗ bán nó chép bị hư đấy,ra kêu nó lấy tiệm khác đổi lại cho(nếu nó ko tin thì đem cái save ra thử cho nó coi).Đĩa tui không bị gì cả nhưng tui ở xa quá nên ko cho mượn được,bác thông cảm