Hướng dấn:God of War

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi Turel, 23/4/05.

1. uongkhanhthanh

uongkhanhthanh Mr & Ms Pac-Man

ok cám ơn nha vậy chắc qua tiệm khác mua về chơi quá đang chơi hay mà bị đứng thiệt bực mình
    cám ơn u nha
    u tốt bụng quá à

2. skyoffreedom

skyoffreedom Mr & Ms Pac-Man

Bác mua thì nên mua ở mấy tiệm nào nhiều người biết đến sẽ chắc ăn hơn(MIMI 100 pasteur chẳng hạn).Lúc mua thì mở đĩa ra coi,nếu trên đó có chữ NTSC ánh bạc thì là đĩa tốt,còn có hình dấu chấm than hay chữ tàu gì đó thì có thể nhiều máy đời cũ chơi không được

3. uongkhanhthanh

ủa hình như ở dưới dĩa đâu có ghi đâu nó chỉ ghi ngày tháng bán cho mình thoi mà đúng không
    với lại nó chỉ có ánh vàng chư làm gì có màu bạc

4. kennynz

kennynz T.E.T.Я.I.S

Trò này có hay không bà con, thuộc thể lloại zì zạy, Game hành động hay sao
    Nghe nói game này chơi trên ps2 phải không

5. uongkhanhthanh

trò này hay tuyệt vời nhưng chơi đến khúc kia thì bị đứng dĩa tức lắm nhưng mà hay thiệt nếu đi được đến hết dĩa thì hay biết mấy nhỉ
    tui kiếm bạn nào có dĩa mà chơi không bị đứng để về chơi nhưng kiếm hoài không có nè

6. kekhongtim

kekhongtim Dragon Quest

nếu mắt đọc tốt thì vẫn chạy êm, ko sao đâu mà. Tôi chơi trọn vẹn game này, ko vướng 1 đoạn nào cả (chỉ đôi chỗ phải chờ 1 chút)

7. uongkhanhthanh

vậy sao u có thể cho tui mượn dĩa của u để chơi được ko nếu được thì tốt quá còn nếu nghi ngở thì u bán cho tui củng được còn nuế ko nửa thì mình đổi dĩa cho nhau được không game đang chơi hay mà đứng thì tức lắm
    cám ơn trước nha

8. Baby Arthas

Baby Arthas Dragon Quest

Tới khúc Ring Of Padora (đi vô cánh cửa và được nữ thần cho cây đao mới ), tôi đi tiêp tới khúc gặp 1 cánh cửa thiếu 2 cái khiên của Hades ( 1 cái leo dây xuống bên dưới lấy), còn 1 cái lấy ở chỗ nào vậy... vẫn đang bí, ai biết chỉ dùm nhé. thx

9. Matsu

Matsu The Warrior of Light Lão Làng GVN

Tui đến vòng có cái tượng thần Atlas leo dây xích lên cái tháp màu vàng .Sau khi diệt sạch bọn quái trong tháp tự nhiên sàn tách làm đôi rui` rơi xuông die lun . :whew: .Không biết có cách nào wa được chỗ đó không ?

10. uongkhanhthanh

u hãy dụ bọn quái vật ra ngoài sau đó hẳn tiêu diệt có được không mà u có thể cho tui mượn dãi được không dĩa tui chơi tới khúc qua cảnh đánh xong bọn sỉen là đứng liền luôn chán quá nè

11. basaf_13

basaf_13 Gate gate paragate Moderator

Trong cái khu phòng mà có hai bức tượng khiên Hades đoá, phá bức tường thằng từ lối đi vào. Sau đó kéo từ đó ra một cái xe hàng.. Giờ thì ở giữa phòng đặt hai bức tượng có 1 cái nút đặt! Đứng trên đó thì cái nút sẽ hạ xuống và cánh cửa trước mặt sẽ quay cái vèo.... Đó!
    Kéo cái xe hàng vào đó, kéo sát lên cái cánh cửa có mí cái bậc thang lên í.. R2 + X giữ cho chân vào để đá cái xe sao cho cái xe sẽ lao theo đường thằng mà trèn lên cái nút đặt kia. Roài, giờ thì đá xong chạy và lộn nhanh vào cánh cửa, vào chỗ lõm lõm vào í, khi cái cửa xoay nó sẽ đẩy bạn vào trong.. Giết mí con Undead và leo thang lên và lấy được cái Khiên thứ Hai của Hades vĩ đại.................

12. bom123

bom123 Youtube Master Race

bạn gi đang hướng dẫn gi mà kì,tiếc kiệm zậy,hướng dẫn thì cho hết luôn đi,minh đã chơi wa màn đó rùi,hiện đang bi ở màn có sợi dây dài đu lên tren cam rui có hai cái vực ,một ben có sợi dây đu qua ,ột bên co bọn lính đang dánh nhau ấy ,hướng dẫn dùm nhé bạn ơi

13. bom123

bom123 Youtube Master Race

cám ơn nghen ban gi do ơi,bí tui lại lên hỏi ban hướng dẫn tiếp nghen

14. Heardless

Heardless シェンムー Ryo Hazuki Lão Làng GVN

Ai chỉ giùm tớ cách đánh ở đọan cuối bảo vệ vợ con trong God mode nào.HÔm qua chơi lại khúc đó gần 5 tiếng vẫn ko qua được:cry:
    Và cách lấy 2 cái sercet message nữa.

15. skyoffreedom

skyoffreedom Mr & Ms Pac-Man

Khúc này bác hãy dùng pháp của poseidon và hades là chủ yếu,hãy luyện cây đao của mình thành cấp cuối và sử dụng tuyệt chiêu để mình chơi phép mà ko mất MP.Nhớ thường xuyên ôm con vợ(đừng cho nó sợ :D ). :;)

16. Clark Ken

Clark Ken Mario & Luigi

Tại sao tui đợi mãi mà không qua được đoạn đi lấy 2 cái vòng để lắp lên bức tượng, tui để máy 2 h mà nó vẫn bị treo, tức wá dek thèm chơi nữa

17. squall nguyen

squall nguyen Donkey Kong

cho hỏi god of war có mấy ending thế?, mà cái đoạn cuối sau khi đánh xong thằng Aris chuối quá tự nhiên chuyển qua game play chỉ để chạy lên để ngồi cái ghế pó tay(chắc mấy cha nhà sản xuất lười làm movie :D ) àh cho hỏi có ai unlock dc cai past cua kratos family và secret mess thì lên đây kể cho anh em cái lười chơi lại quá :p

18. ut gau

ut gau Mr & Ms Pac-Man

dấy là tại vì dĩa của bạn dang chơi là dĩa DVD-5 nên tới màng này thì dĩa dang dọc ngay lớp thứ 2 dó <vì game này thuộc dĩa DVD-9 mà ><đĩa 1 mặt 2 lớp dó>thông thường máy mình chỉ đợi có chừng 10 phút thui

19. Noir

Noir T.E.T.Я.I.S

Cho mình xin trainer của God of war (PS2) đi. Nếu có cả tiếng Anh lẫn tiếng Pháp thì càng tốt. Cha Turel bên box Hướng dẫn làm ăn vớ vẩn quá.

20. Noir

Noir T.E.T.Я.I.S

Xin lỗi, post nhầm, mọi người thông cảm, em bật nhầm trang.