Hướng dấn:God of War

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi Turel, 23/4/05.

1. x_men710

x_men710 Youtube Master Race

Mấy bác ơi em đã nâng cấp thanh blade of chaos lên level 5 rùi mà các bác bảo là dùng phép ko mất lực nhưng em thấy vẫn mất lực đấy chứ. :-/

2. kid1412cute

kid1412cute Mr & Ms Pac-Man

sao tui tới cái khúc "mần" thịt hai em trên giường mà hông lấy được red orb gì hết, tui nhấn đúng hết chỉ tới khúc quay cái analog là bị dừng lại?!!! Có ai bít cách quay hông chỉ tui coi?

3. dian

dian Dragon Quest Lão Làng GVN

phải quay đúng mới được, khi pác quay sai thì nó lập tức dừng lại, Khi nào cái bình nó rớt xuống thì lúc đó mới được red orb. Mà làm trò này chỉ để vui thui, chẳng được bao nhieu red orb cả ...

4. STONE

STONE Youtube Master Race

:D chắc chơi tuyệt chiêu của blade of chaos không mât lực #>:) . Tăng nhiều cho B.o.c vào , cái blade or atermis tuy mạnh nhưng đánh chàn phèo , cái chaos chơi hữu dụng và cuồng tay hơn :>

5. dvthanhtam

dvthanhtam Guest

làm ơn giúp tôi với tôi đi đến đọan nói chuyện với ông già đốt xác, khi đứng dưới chỗ cây cầu thì tui còn thấy ổng nhưng khi kéo bục đi lên thì không thấy ổng đâu!?! vậy tui phải làm gì bây giờ nhờ huynh giúp giùm tui,tui bí đường thật rồi làm ơn giúp giùm.thank!

6. x_men710

x_men710 Youtube Master Race

Em đang chơi phần lấy 5 bộ giáp và đang ở tầng 7,cái tầng đó nó bắt mình đánh chết hết bọn lính nhưng ko để bọn nó chạm vào người mình.Khó quá có anh nào có cách đánh hiệu quả để giết bon nó mà mình ko bịdie ko

7. okia

okia The Warrior of Light

đánh bài 7 này thì cái chính là phải né thật nhiều, đỡ cũng thật nhiều, chú ý là khi con bò nó đánh đòn điện thì chỉ có né thôi, đỡ là phải chơi lại đó, tận dụng đánh đòn vuông, vuông, tam giác sẽ có hiệu quả. bài 7 nay còn chưa khó đâu, bài 8 mí là khoai, tui chơi mãi mà chưa qua nè.

8. kemoiden

kemoiden Youtube Master Race

tui da~ choi tro` nay` nhung ma` hom len dien dan` ko thay' huong' dan cu the fi` ca may tim` lai thay' rui bay gio` dua len cho anh em coi , ong viet' bai` huong' dan~ nay` viet' ben phan` huong' dan~ hoan` chinh len it' ai chu' y' nay tui gui cho anh em tham khao nha
    http://gamevn.com/forum/showthread.php?t=129654

9. kemoiden

kemoiden Youtube Master Race

cai' nay` la` huong' dan~ hoan` chinh nhung ko phai cua em a`

10. okia

okia The Warrior of Light

Bác nào chơi xong phần God Mode rồi chỉ cho tui vài king nghiệm khi đánh bọn Clone Kratos ở đoạn cuối với, tui đánh xong thằng Ares 1, gặp bọn này thì không thể qua nổi, mặc dù Rage of God vẫn đầy, thanh Magic còn những một nửa lận. Thanx

11. poseidonalain

poseidonalain Youtube Master Race

luyện chiêu army of hardes và rage of poseidon tới mức cuối, đầu tiên nhào vô chơi chiêu army truớc sau đó vuông vuông tam giác rồi chuyển wa rage tụi nó , chú ý đừng đứng chính giữa mà nên đứng 1 bên chơi chiêu vuông vuông tam giác í, chơi phài chính xác, luác nguy cấp dùng tuyệt chiêu rồi hug family để lên máu chúc thành công