Hướng Dẫn Hitman: Blood Money

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi phichcoi, 14/6/06.

1. Thanh Ha

Thanh Ha C O N T R A

Sorry pà con vì học quân sự xong là bị lôi về quê nên giờ này mới viết tiếp được.
    Mission 8: Death on Missisipi Waiter here
    Chạy lên cầu thang qua phía bên phải, đi đến hết đường thì đẩy cửa vào, trên đường đi có 1 thằng thug, chờ nó chạy ngang qua thì cho nó 1 phát vào gáy rồi nhanh tay quẳng xác xuống sông.
    Chạy vào trong thấy có 1 thằng hầu phòng đứng đó, chờ nó vào WC thì đi theo, đấm gục nó rồi cho nó ở trỏng luôn lấy được cái room card.
    Mở cửa cái phòng cuối hành lang lấy được bộ đồ Tuxedo dành cho khách VIP rồi leo lên tầng trên. Chui vào trong phòng bếp đập gục thằng waiter hạng 1 lấy bộ đồ của nó rồi lên lầu (nhớ bưng theo cái gì đó).
    Thằng thug canh cửa đang quay mặt đi thì cho nó thêm 1 phát vào gáy rồi kéo xác vào chỗ nào khuất khuất. Bưng đĩa bánh vào phòng xử nốt 2 thằng trong đó rồi đi xuống. Tìm giết nốt thằng thug đang chơi với bồ trong phòng bằng cách dùng room card mở cửa phòng, nó sẽ chạy ra ngoài xem, con bồ nó chạy theo nhưng rồi chỉ còn có mình nó vô lại phòng.
    Chạy xuống phòng máy, có 1 thằng thug đang đi qua đi lại kiểm tra lò, chờ nó đang đi ngang qua ngách giữa th2i giết nó nhét xác ở giữa rồi chạy ra đằng sau, nhảy lên thuyền cứu sinh chuồn êm.

2. Bladeray

Bladeray Youtube Master Race

Cách đó bạo lực khiếp, em chơi cấp Pro, nhưng có cần bắn phát nào đâu?
    Đúng là cứ lấy bộ đồ Thug, sau đó đi vào Engine Room (Pick lock hoặc, lên căn phòng đối diện, ở trên 1 tầng để lấy chìa khóa- chúng ta là những kẻ sát nhân lịch sự). Trong E-Room có một mục tiêu, cứ chờ nó đi đến lang can, rồi xô nó xuống, mất xác luôn!!!
    Đi ra cái cửa sau, bên trái, lên lầu, quẹo phải sẽ có 2 căn phòng: 1 căn chứa bộ đồ phục vụ (mà sau này mình có thể xài thế cho bộ Waiter) phòng này luôn tắt đèn, nên cứ thay thoải mái (khỏi sợ bị dòm hehe)
    Như trên, với bộ đồ phục vụ, lên Restaurant Deck để lấy thẻ Keycard. nếu nhanh chân (lẫn tay), bạn có thể kịp đi bái biệt mục tiêu thứ 2. Cái thằng dê xồm có bồ vô phòng chung đó, hãy chờ -nhẫn nại là vàng- đến khi con nhỏ đi ra, sau đó thằng mục tiêu cũng ra, nó sẽ ra đứng ngoài thành tàu, đừng vội, chờ bà mập kế bên đi vô trong, đẩy nó xuống sông luôn -(bạn cũng nên đi tập bơi đi, biết đâu sau này có thằng đầu trọc nào nó đẩy bạn xuống sông!!?)
    Chú ý nhá: lúc đợi cái thằng chậm chạp đó, bạn nên đi ra xa xa một chút, đứng yên lâu quá bị Blow cover đó (kinh nghiệm xương máu HUHU)
    V...V.. bạn đã biết, lấy đồ VIP, lên tầng trên, tới "sòng bài mini" chờ -lại chờ, HỪM- lúc sau mấy lên cờ bạc đó bỏ đi, nhìn lỗ khoá, nếu o co ai thì mới vô, lấy nhanh bộ waiter highclass. Ở đây bạ có 2 "món" trên thực dơn:
    1> bánh kem (happy deathday!!!) cách này đỡ mỏi... ngón tay hơn, khỏi đi qua lại. Rồi nhớ cho quà vào nhá, "nước bạc hà" (poison) hay, cái cục chặn giấy nhỏ nhỏ tròn tròn, biết nổ ấy!!! (nếu muốn hạng đẹp 1 chút thì xài thuốc thôi, nhưng nếu đang chơi lại thì ĐỀ NGHỊ xà thuốc nổ, vì sao ư, vì tui rất là thích coi pháo hoa đầu năm, nhất là ở trên sông :D .Lên trển đưa bánh cho ông mập xăng pha nhớt (để bánh lên bàn) rùi chờ ổng ra ngoài (chừng nào bạn còn trong phòng, ổng sẽ không ăn bánh) đến khi ổng ra ngoài phòng ngủ luôn thì bay vô, mở két, chôm xong rồi lại bay ra. Có 3 mục tiêu trên tầng
    đó, thằng gác cửa sẽ đổi bên sau một lúc, chờ lúc nó quay lưng lại hành lang
    thì nhẹ nhàng "đeo vòng" cho nó, gồng mình kéo nó ra xa, thiệt xa nha.
    "Em" thứ 2: em này khoái uống bia, rùi lại đi vệ sinh (chỉ một mình nó đi thui!!!) vô trổng rùi giải quyết chuyện "riêng tư"
    "Em" thứ ba: mục tiêu khó nhất (ý kiến riêng) nếu bạn muốn nó ngủ êm đềm. Bạn có thể canh đúng thời gian rồi xô nó xuống sông, hoặc chờ nó lên khu vực phía cửa (lúc này đã vắng) rồi xiết chết, kéo thiệt nhanh đến chổ mà bạn để xác thằng đầu tiên. Coi chừng thằng phục vụ lâu lâu lên. Quan trọng là canh đúng lúc thôi.
    Nếu bạn tặng nứơc bạc hà, ông pêđê đó chắn đã chết, còn nếu là bom thì dễ hơn: để bánh lên bàn (có bom) rồi thả 1 trái nữa xuống đất, sẽ không ai nhặt đâu, nổ chết ổng trứơc, rồi khi những kẻ tò mò mò đến, cho nổ trái thứ 2 (Yeah)

CÁCH 2:
    Ai cũng biết Fast food có hại cho sức khỏe, vậy nên chúng ta phải làm gương: với bộ đồ Highclass waiter, vào nhà bếp nhỏ (ở đâu tự tìm, Gamer mà!) chờ đầu bếp làm Bơger rồi kiếm chỗ vắng, bơm 2 Phát thuốc độc vào (ta sẽ có tỉ lệ ngộ độc Fast food là 2/3, sợ chưa?) rồi đem lên để ở trên cái bàn kế cái bàn bida ở phòng ngoài vậy là chết 2 thằng (vẫn phải chờ). Riêng thằng gác cửa thì cứ giết như trên thôi. Lúc này, khi thằng gác đi lối bên phía đông đã chết, giết ông trùm trog phòng ngủ của ổng.

Xong, còn em cuối thì lại cho đi chơi với "nàng hà bá" thui, mục tiêu cuối hay đi lại từ bếp lớn ra sau tàu, chờ nó dựa vào lang can thì đẩy nó xuống. (Cẩn thận thằng phục vu, thằng đó phiền lắm). Mò tới Exit (khỏi chỉ)

Lưu ý hồi nãy có nói tới 1 căn phòng kế bên phòng thay quần áo đó trong đó là cây PN2000 (giống cây của Sam Fisher) bỏ vào cặp, đem tới hộp vũ khí cất, hay mang về luôn.
    Đó, mỏi tay thấy sợ, "Mang cái bơgơ ra đây coi, thằng phục vụ trọc kia!!!!"

3. Lê Minh Đức

Lê Minh Đức Mr & Ms Pac-Man

Màn 2 giết hai bố con và màn 3 giết ở rạp hát có cách nào đạt silent assasin không?

4. Bladeray

Màn 2: A Vinage Year
    Bắt đầu màn, bạn đi đến bên trái bản đồ, ở đó sẽ có một kẻ cô đơn (tội nghiệp) bạn bơm thuốc mê cho hắn, lấy bộ đồ, sau đó vào khu vực bên trong. Đến bức tường ngoài cùng, bên trái phía dưới, (khu vực này có một cánh cửa bị canh) đi về phía trái của cánh cửa ấy, nếu nhìn kỹ, bạn sẽ thấy một cái ống nước, trèo lên (sẽ không ai thấy đâu), lên được mái nhà thì quan sát xem ông cha đang có ở gần cửa sổ không, nếu không thì leo vào, "tính chuyện lâu dài" với ông bố (đừng lo nếu ổng ngừng đàn, không ai quan tâm đâu, khỏi dấu xác luôn)
    Ra ngoài, đến khu vực tiệc, tránh tên quay Camera ở lên tòa nhà trái. Vào hầm rượu, xuống cầu thang, vào cánh cửa kế bên cái tủ, trong đó có một cái thùng (theo tui thì nó là cái hòm thì đúng hơn!!!) chờ thằng con đi vào, lúc nó đi ngang qua mấy cái thùng rượu, giết nó (bạn phải thật nhanh, vì vậy đề nghị xài thuốc độc), kéo nó quăng vào hòm
    Ghi chú: cách đặt bom cũng hay, nhưng rất dễ làm tên lính đứng gần "chết ké" , sẽ không được Silent A
    Sau đó, bạn đi làm mấy chuỵen nhỏ khác như chôm video tape (nếu bị quay) lấy súng bỏ vào thùng để sưu tập. Để escape, bạn quay lại tên lính bị bơm thuốc mê, mặc đồ suit, đi theo con đường mòn ra phía sau bản đồ, ở đó, sẽ có các con dốc đi xuống máy bay, hãy ĐI vào, cứ đi từ từ vào, lính sẽ kêu bạn đứng lại nhưng nếu bạn cứ đi từ từ chúng sẽ không báo động. tới máy bay và hóng gió một chuyến
    Mệt ghê, thằng trọc kia!!! lấy tao ly rượu coi?!!

5. Bladeray

Màn 3: Curtain Down - lại đi phá bĩnh nghệ thuật, chán ông ghê, Mr.47!!!
    Vào trong, tới khu gửi áo (bên trái) nói truyện để láy khẩu súng cũ kỹ thời thế chiến thứ II (tui cũng có một khẩu, nhưng chỉ bằng nhựa ::( ) sau đó vào nhà vệ sinh tới bên cạnh cái hộp (tại sao có một cái thùng bự vậy trong WC? không dùng để cất xác cũng uổng) sẽ có một worker đi vào, đừng quấy rầy "người ta" trước khi "người ta" bắt đầu "ấy", vì nếu "người ta" thấy mình nhìn "người ta" sẽ mắc cỡ. Nếu bạn nhìn kỹ, bạn sẽ thấy tên này khá mệt mỏi rồi, vì vậy, đẫ mang tiếng là sát thủ máu lạnh thì nên cho nó nghỉ ngơi lấy sức chứ! Đừng hỏi tui phải làm gì, cho nó một liều "vắcxin nho" (thuốc mê đấy) rồi nhanh tay lột trần kẻ tội nghiệp, quăng nó vào thùng kẻo lạnh. Đi qua bên trái bồn gửi áo, xuống tầng dưới rồi đi ra sau cuối bản đồ, lên lầu lại. Bây giờ, chắc chắn vở luyện tập Opera vẫn chưa xong, nếu bạn đi đúng, bạn sẽ phải đi nghang qua khu phòng tắm nữ, cơ hội của các chàng có "máu" đấy.
    Thật ra có rất nhiều cách đến đây, nhưng tui khoái đi đường này vì nó khá vắng, vả lại tui cũng có "máu" mà :'> .Ở đây, có một tên lính gác ngồi ngủ gục (phòng trường hợp bạn... chả hiểu tui nói gì) đi vào cánh cửa đôi, leo thang, leo thang, và leo thang, tới tầng trên, bạn sẽ thấy mình đang ở trên sân khấu.
    Cách hay, dễ: vào căn phòng tiếp theo, đặt bom vào cái trụ, rồi chạy xuống tầng dưới, vào căn phòng có tấm biển 1 sao (coi chừng cảnh vệ) vào tủ áo chở. Sau một lúc, diễn viên phụ sẽ vào. Một lúc sau, hắn sẽ đi ra lúc này hãy tới bàn trang điểm, đặt súng thật xuống và lấy cây súng giả.
    Cách Cool, khó: cách này bạn vẫn phải tráo súng, nhưng phải mang theo súng tỉa ( Oh yeah!!!) quay lại vị trí đặt bom, nhưng KHÔNG đặt bom, mà leo xuống cầu thang phía trước, rồi lại xuống cầu thang phía sau. Tại đây lấy cây sung tỉa ra. (xài cách này mới co Silent A)

Nếu xài cách đầu, bạn chỉ việc từ từ quay lại phòng vệ sinh lúc đầu, thay đồ và quay lại thính phòng thưởng thức vở Opera, lúc sau sẽ có một vụ án mạng xảy ra ("tui không liên quan"-Mr.47). thằng ở trên sẽ chay xuống, rồi vấp té ngay dưới chùm đèn ("chùm" hợp ghê) cho nổ bom- Bye (cách này làm bạn giết thêm ít nhất 2 người nữa)
    Cách thứ 2 thì ngay lúc án mạng xảy ra, tỉa tên trên lầu, rồi bằng "đôi chân vàng" chạy thật nhanh ra khỏi hiện trường, lấy bộ đồ (nếu muốn) chuồn... (dễ bị bắt lắm, nhưng vì Blodd money thân yêu, nhớ save)

Đặt biệt: nếu bạ giết 3 con chuột dưới tầng hầm, bạn sẽ tìm thấy một cái Keycard "rat club" lên tầng cao nhất, sẽ có một cánh cửa khóa, dùng Keycard đó để vào, bạn sẽ thấy.....kinh ngạc!!!!!!! chắc chắn
    Đó, mệt, Ủa sao dạo này mình thấy nhiều tên trọc quá vậy?

6. Thanh Ha

Thanh Ha C O N T R A

hà hà hà, bác viết hay thật đấy, em chỉ là làm 1 khúc dạo đầu cho ai chưa quen thì quen, chứ làm kiểu bác thì chắc chắn là dân newbie load đi load lại không dưới 10 lần đâu nhỉ. Mong bác hợp tác viết 1 bản dành riêng cho dân pro, đã quen tay, chơi theo kiểu của em lần 1, đã có 1 số khái niệm và kỹ năng thì chơi lại cách của bác.

7. Bladeray

Không dám, không dám, tui cũng phải load đi load lại trên dưới 8, 9 lần thui. Chứ đâu phải thiên tài gì mà chơi 2, 3 lần là đạt Silent A? đây thì chỉ chia xẻ kinh nghiệm, cách chơi, cũng chưa chắc là hoàn hảo, nếu bà con thấy có gì sai trong cách của tui, đây xin lắng nghe, rồi... chơi lại chứ biết làm sao?

8. Bladeray

Màn 7 (phải không?) You better watch out...
    Đây là màn mà tui ghét nhất, mà lại dễ mới khổ, vì game của tui ở tầng này cứ Drop item là "bay" về window luôn!!! Nên có mấy thứ tui KHÔNG THỂ THỬ ĐƯỢC X( .
    1) Hình như mấy cái xúc xích có tác dụng gì với con chó ?
    2) Bom có thể đặt lên cái chùm đèn ở Studio, nhưng tui không biết kết quả ra sao?
    3) Tại sao ai cũng muốn mặc đồ Santa? Có vài bộ ngang tác dụng nhưng ít màu mè hơn (tui ghét màu đỏ)

Đột nhập: Chỉ cần bạn đi vào thang máy, cẩn thận đi phía dưới camera là Okey!
    Geeting Stated: *Lấy lọ kích thích ở bar
    * Ra ngoài, ngang qua bồn tắm, đi về hồ nước phía trong, quẹo vào cánh cửa bên trái, đị về phía cái màn nước, tại đây, bạn hãy chuyển sang 1st person viem (F1) , lấy Vắcxin nho ra, đúng đúng, đó là tay thợ chụp ảnh đó (tay này mặc đồ giản dị hơn, Bác đã dạy ta phải giản dị). Cứ canh rồi cho ổng nghỉ ngơi, kéo ổng vào giữa hai màn nước, sẽ không có ai tìm thấy.
    Let's Kill!!! : Ai trước cũng được:
    Tên trẻ (tui không có khói quen nhớ tên những kẻ tui đã giết): Buồn thay, Mọi người đã biết qua những hướng dẫn trước rồi: Bỏ thuốc hắn, sau đó hắn sẽ đi với bồ, sau đó ra lang can, đẩy hắn xuống
    Tên già: bạn cũng chỉ việc lên lầu Studio, lúc hắn ở lan can rồi đẩy hắn xuống. (Nghe nói có thể dùng hotdog ở đây nhưng như đã nói, tui hổng bao giờ biết được )

Bạn cũng có thể bắn bể bồn tắm, hay đặt bom ở dàn đèn ở Studio với nhiều Noise,, Violent và nhiều body hơn _No Silent A_

Escape: bằng thuyền, nhưng nếu bạn nếu đi bàng trực thăng cho cool thì bỏ thêm thời gian đến cái ban công mà bạn đẩy tên trẻ xuống, ở đó, bạn có thể bám tường để qua bên kia, bên này có một ổ điện, phá nó, chờ lính ra, bơm thuốc mê rồi dùng bộ này lên Helipad, nếu dùng cách đẩy thì sẽ không cần mang vũ khí, khi bị kiểm tra sẽ không sao, ra trực thăng để hóng gió
    Cái này thì không mệt, ê thằng trọc kia!!! mày bỏ gì vào ly của tao vậy? (uống) (nhìn) "oh shit!!!"

9. Bladeray

Màn A new life...
    Đây là cách mà bạn không cần mang theo súng (trong các hướng dẫn khác của tui cũng đặt trên cơ sở không súng-ngoại trừ súng ngắm)
    Vào màn thì đến cái xe có cái hotdog ở trên vỏ, trong đó bạn sẽ có một cái thùng và một hộp Donut, tại đây, hãy quan sát chung quanh, lúc vắng hãy bơm vắcxin nho vào cho có vị. Các bạn đã biết, FBI Agents luôn làm việc rất cực khổ, là một công dân tốt, ta phải giải Stress cho họ, mang hộp Donut đến cái xe thùng trắng "đáng ngờ" kia, đặt Donut xuống rồi đi "nhìn trời" một lát, sau khi các Agents đã nghỉ ngơi, vào cởi bớt áo cho họ cho bớt nóng, tiện tay lấy cái video tape luôn.
    Ra chỗ hộp điện, (chờ lúc vắng, dĩ nhiên), phá hư nó, rồi chạy vào phòng xem phim của mục tiêu. Lúc ngài Agent đi sửa, cho mục tiêu một mũi sirô cho mát
    (khi hạ mục tiêu ở bất kì tầng nào , bạn nên tận dung tối đa sirô vì tốc độ nó nhanh hơn Fiber Wire nhiều, nhưng cung đừng lạm dum 2 phát ít ỏi của nó, và quan trọng hơn, nếu bạn nếu thành Silent A, hãy dùng Sedative (vắcxin nho!!!) trên những NPC mà bạn muốn lấy quần áo để giảm Body Count)
    Lập tức kéo mục tiêu vào cái phòng nhỏ bên cạnh, phải làm thật nhanh và kéo thật sâu kẻo không đóng cửa được. sau đó, như bao người đã hướng dẫn, lấy cái bình tưới lên lò nướng để hạ cô vợ, lấy cuộn vi phim, sau đó ra ngoài, thay đò , về.

10. Lê Minh Đức

Lê Minh Đức Mr & Ms Pac-Man

Mình chơi phần normal thì không sao nhưng phần Pro thì đi từ từ vẫn bị báo động
    Có hai chỗ đặt bom, một chỗ đặt làm rơi cái đèn chùm lúc lão già ngã không được Silent Assassin, một chỗ đặt khác sẽ được Silent Assassin. Cứ đi sát lan can phía trên sân khấu sẽ có chỗ có ngang với thanh dầm bằng sắt là đặt được bom. Đợi lão già lên trên sân khấu cho nổ là rơi chết mình lão thôi.

11. Bladeray

Ở Vinage year, nếu chơi cấp Pro thì nên chờ tên công nhân đi thang máy đi lên rồi bơm thuốc mê cho tên lính canh, kéo hắn sang cái thùng gỗ ở ngã rẽ, sau đó sneak tới máy bay.
    Nhờ ý của Minh Đức mà tui cũng nảy ra ý mới, cũng cách ấy, thay vì lấy bộ cảnh vệ thường, mình có thể lấy được bộ cảnh vệ cấp cao, cũng có thể đi ngược lên trên để hạ mục tiêu.
    Rất cám ơn ý kiến của Minh Đức về Curtain down, đó là một lời khuyên rất có giá trị, BÀ CON, LÀM THEO CÁCH CỦA BẠN ĐỨC NHÉ

12. Albert_Wesker

Albert_Wesker Youtube Master Race

ai bày tui màn cuối đi,đi đến map 12 rồi,vào trong thì nó lục tui xem có súng hay ko,có nó bắn chết,vậy phải làm sao.

13. zero 7090

zero 7090 Mayor of SimCity

cái màn a new life mình làm có 2 phút:
    zo cái nhà my pet cilinic lấy mấy cái đạn ngủ trong đó chạy ra điểm ! bên phải màn hình mà có 1 mụ cắt cỏ ngồi trc cửa đó , lên cái nhà trên cây kiểm khẩu súng ngắm đó sau đó tỉa 2 thằng guard , 1 thằng làm vườn , 1 con chó , 1 cái camera ( chó và camera nhìn ra từ cái cửa sổ bên trái) đợi 5 s có thằng hề chạy ra chỗ xác thằng G , bắn típ , sau đó 5s con mụ cầm micro phim cũng chạy ra cho 1 hit
    sau đó lẻn zo = cái cửa bên phải của vào chính ( có cái chữ warn dog )
    thay đồ thằng G vừa bắn và zo nhà kill nốt thằng boss

14. namwest

namwest Mr & Ms Pac-Man

em chơi tới màng có cá sấu thì sao hả mấy anh ! màng mới vô có lũ điên cầm súng bắn lung tung đó !! me mới choi hitman lần đầ à !

15. obiwankenobi10

obiwankenobi10 Legend of Zelda

to namwest:mới vô màn,pác chạy lên,sau đó quẹo trái rồi phải,có 1 căn nhà bỏ trống,pác vô đó đứng đợi sẽ có thằng đi vô#>:) ,kill nó,sau đó lột đồ của nó:'> ,và lấy tấm thẻ,đi vô trong nhà,có con nhỏ đứng ngay cầu thang,đứng buôn chuyện với nó 1 hồi nó sẽ đi vô trong phòng lớn,bạn canh ko có ai thì piclock cách cửa bên phải cầu thang chính,cửa có tấm bảng á,sau đó quẹo phải(hình như vậy),thấy thèng mục sư,kill nó#>:) ,lấy đồ nó +cuốn kinh thánh,chạy ra trước cổng,rung chuông,rùi chạy ra sân sau,chạy thẳng đến cái bục màu trắng,lên đó đứng đợi,cô dâu chú rể sẽ đi ra,bạn đọc kinh cầu phúc cho 2 người,sau đó,mọi người quay ra xem bắn pháo bông:D ,nhân lúc ko ai để ý thì kill chú rể(tui thì lấy dây siết cổ)còn ai thích bạo lực thì rút cây silent trong túi ra,cho nó 1 phát,sau đó chuồn,ko ai để ý đâu,t2im cách lên lầu,bật map,tìm thèng bos(màu Đỏ),đi lại,kill nó rùi dzọt lẹ,hết màn.
    To Albert_Wesker:màn 12,mới vô,pác thấy có con mụ mập sách cái túi,một lát sao bả sẽ đi qua bên phải xe để hút thuốc,lén đi theo bả,bỏ cây súng vào túi sách của bả,rùi đi qua cổng soát,sau đó đi vô cái WC,rùi trốn sau cánh cửa,một lát sau có thèng bồi đi vô,sử nó,lột đồ,ra ngoài,đi vô cái của lớn,rùi đi vô cái phòng bên trái,có 2 thằng guard đang quản lí camera,bạn mún kill thèng nào cũng dc,kill 2 thèng cũng ko sao,sau đó tìm cái túi của bả,nếu ko thấy thì đợ 1 lát sẽ có thèng đem vô,lấy lại cây súng,lột đồ 1 trong thèng guard,sau đó pác tự mò nhá

16. namwest

namwest Mr & Ms Pac-Man

bạn ơi mình chơi tới màng khách sạn nhìu ơi là nhìu thẻ luôn ! giết hết tất cả rồi nhưng còn thằng trùm Hồi Giáo thì no bít ! làm ơn giúp mình nha !!

17. obiwankenobi10

màn đó là màn the house of cards:mới vô màn,bác chạy vô trong,nói chuyện với con tiếp tân,nó sẽ đưa bác cái thẻ phòng(hình Như là phòng 702),sau đó đi lên cầu thang,bạn sẽ thấy 2 cái thang máy,vô cái bên trái,sau đó leo lên trên thang máy,đợi một lát sẽ có thèng boss đi vô:devil: ,dùng dây câu nó lên,1 thèng boss đã đi#>:) ,,nhớ lấy cái thẻ,sau đó nhảy xuống,lấy cái túi nhưng đừng đi ra,đi xuống lầu 7,rùi tìm cái ban công nào có thèng áo đỏ đang ngắm trăng,muốn giết nó cũng dc,sau đó,men theo mép tường để đến 1 cái ban công có của mở,chạy vô,núp trong tủ,đợi 1 lát sẽ có thèng bos đi vô,Don't kill him,đợi 1 lát nó sẽ ra ban công hóng gió,bạn nhanh chóng chạy ra chỗ cái túi,đặt bom vào đó(túi màu trắng),sau đó,thèng boss sẽ đi xuống,bạn cứ ở trong tủ,đợi chừng 5 phút,thèng boss nó đi lên lấy cái túi,lúc này bạn mới đi theo nó,xuống dưới tầng trệt,tìm đại chỗ nào vắng vắng,đứng đó mở map lên,canh tới khi 2 thèng bos gặp nhau để giao dịch,bạn lấy kích nổ ra và bùm#>:) #>:) ,2 thèng boss quy tiên,nhớ là bạn phải lun lun cầm cái túi của thèng đầu tiên bạn giết,vì trong đó có diamond,cuói cùng,chạy ra chỗ exit,finish

18. Legend_offline

Legend_offline T.E.T.Я.I.S

Kill thằng boss lúc đầu ko ổn chút nào , bời vì nó còn có thằng vệ sĩ đi theo mà , tốt nhất là dụ coin ccho lam` sao , thằng vệ sĩ ko vô kịp thang máy , rồi hãy kill.

19. obiwankenobi10

làm gì có,tui thấy có 1 mình thèng boss hà,nó có thèng vệ sĩ nhưng thèng vệ sĩ ko có đi chung

20. namwest

namwest Mr & Ms Pac-Man

vậy à !! vậy mà mình kill luôn thằng áo đỏ làm bí luôn !! ủa vậy cái thẻ samatha là gì vậy lấy củ bà p703 đó !