Hướng dẫn hoàn chỉnh cách sử dụng Revbot và PHBot

Thảo luận trong 'Thư Viện - Kho Lưu Trữ' bắt đầu bởi Knight Raider, 22/7/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bulong1

bulong1 Mr & Ms Pac-Man

uh gs... nói chung là mình chỉnh media và host đều đúng và acc1 đã bot dc rev bot.Còn thư mục thứ 2 mình xài nguyên tem ko sửa tý gì có cop client multi rồi nhưng chạy acc2 thì lại báo máy chủ đang kiển tra!!!Thế là sao vậy có ai bị giống vậy hok.Hoặc bạn nào log dc 2 acc 1 bot 1 taxi rùi làm ơn chỉ giúp từng bước với hix.thanks nhìu::)

2. _JudaS_

_JudaS_ Mr & Ms Pac-Man

- Kiểm tra lại xem windows account đang xài có quyền admin hay không.
    - Theo như mô tả thì có lẽ file media.pk2 của thư mục SRO chuẩn đã bị chỉnh sửa :|. Cậu mở file đó lên và search ngược lại thử xem . Search 15778gs.conduongtolua.com.vn, nếu có thì sửa lại như ban đầu.

Tôi vẫn đang 1 acc bot, 3 acc đi taxi rầm rầm đây :|.

3. bulong1

bulong1 Mr & Ms Pac-Man

uhm có thể là do media mình ko chịu chỉnh gw.. thành gs do đó ko log dc 2 acc.Nhưng khổ nổi giờ mình chỉnh lại gs thì khi chạy game nó lại báo media is damaged::( (Mình dùng media chuẩn mới hoàn toàn bảo đảm).để gw.. thì ko log dc 2 acc còn chỉnh gs thì nó lại bị damage hok biết sao nữa.

4. hongminh2811

hongminh2811 T.E.T.Я.I.S

đúng rùi đó KR ơi, mấy cái chữ trong revbot khó đọc quá, làm sao mà nhìn và hiểu để mà add skill + mob để mà đánh bây h ::(
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    cái của cậu tớ down về + chuyển trong file skill rùi nhưng khi vào revbot nó vẫn ko đọc được như bình thường là sao, =..= nhìn skill mà phải đoán mò làm hoa cả mắt :whew:

5. Knight Raider

Knight Raider Legend of Zelda

Nếu muốn nhìn thì đem cái font đó bỏ vào \Windows\Font. Còn file skill thì mở nó vào Format -> Font -> chọn .Vnarial là nó sẽ chuyển thành tiếng Việt.

@bulong1:
    Sửa file media thì chỉ sửa duy nhất 2 chỗ đó là số 9 trong 15779 thành số 8, và chữ w trong gw.conduongtolua.com.vn thành chữ s, ngoài ra ko chỉ vào chỗ nào khác. Bạn thử kiếm lại file media gốc rồi làm lại xem.

6. quyhungno1

quyhungno1 Youtube Master Race

Sẵn đây nhờ mấy anh giúp đỡ,mấy hôm nay ức chế chịu ko nổi.Số là máy em có cài REVBOT 7.10a+media.pk2 cua HASAMSIEUSAO,cư' trugn binh` khoang 15 phút dến 20 phút dis 1 lần,bot 5h mà log 1 ngày trên 20 lần log in.Mong mọi người giúp đỡ em cái,chứ ngồi log in kiểu này dễ bị stress qua'

7. Knight Raider

Dùng SrProxy thay cho nu4 xem ngày dis bao nhiêu lần :D

8. redzeus02468

redzeus02468 Youtube Master Race

thanks mọi người log 2 acc dc rồi:x

9. hongminh2811

hongminh2811 T.E.T.Я.I.S

cái đó thì em biết rùi làm rùi nhưng khi log revbot vào các tab skill + mob nó vẫn bị chữ tiếng việt thành chữ tiếng tàu, nhìn mò mẫm hơi bị khổ, chẳng biết là bị gì nữa, chắc là tại máy em rùi, dù sao mò mẫm vẫn mò ra mob + skill nhờ vào nhìn lv của mob + skill, dù sao cũng thanks KR lắm :x, nhân tiện cái autoeu của KR hoạt động ko ổn định lắm có lúc bấm ctrl+alt+s nó vẫn ko buff được kết hợp với volbot lại có vấn đề có lúc buff xong nó đứng yên ngắm cảnh luôn KR xem lại dùm nha :>

10. dos8485

dos8485 Mr & Ms Pac-Man

hix Knight cho hỏi chút, hồi trước mình sài mạng của viettel thì sài cái SrProxy ngon không có vấn đề j cả< nhưng khi chuyển sang mạng wifi của FPT thì không còn sài được cái SrProxy nữa, trong khi Nu vẫn sài được, cho mình hỏi cái IP 222,255,38,18 ở đây có phải đổi không khi chuyển từ mạng Viettel sang FPT không, mạng wifi thì sao. Mong help me nhé, thanks

11. hongminh2811

hongminh2811 T.E.T.Я.I.S

KR ơi sao khi em xài auto con thỏ nó ko chịu nhặt đồ + tiền vậy, thế này thì lỗ vốn mất :((

12. devilmay209

devilmay209 Youtube Master Race

tôi không hiểu mở nó vào Format -> Font -> chọn .Vnarial là nó sẽ chuyển thành tiếng Việt. nghĩa là thế nào, mở cái gi để chọn chứ
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    down cái RevBot 7.10b tự động load skill ở đâu thế, tui chỉ thấy có RevBot 7.9b ở dầu trang thôi mà

13. Knight Raider

Mở file skill chứ còn mở cái gì nữa :D
    @hongminh: Con thỏ thì làm sao bot điều khiển được nó, bot chỉ cho char nhặt thôi chứ.

14. Mr_ze

Mr_ze Mr & Ms Pac-Man

Mình đã làm theo hướng dẫn và sử dụng được bot 1 thời gian.Nhưng do sơ ý,mình đã chép đè lên file host trong C:/WINDOS dẫn đến tình trạng là không chạy Launcher cho Revbot.Mình đã xóa game và cài đặt lại game, sau đó chỉnh sửa lại Media nhưng vẫn thể nào chạy Launcher (chỉ báo Máy chủ ko hoạt động).Kiểm tra trong file host thì vẫn giống như hướng dẫn.Có ai biết lỗi này và cách phục thì hướng dẫn hộ mình !!!! Thx 4 read !!!!

15. _JudaS_

_JudaS_ Mr & Ms Pac-Man

Bạn có thể post hình file host đó lên đây được không. File hosts trong \WINDOWS\system32\drivers\etc nhé ::)

16. hongminh2811

hongminh2811 T.E.T.Я.I.S

ý em ko phải thế, khi xài revbot thì con thỏ nó đứng yên ko chịu nhặt tiền chỉ khi xài thêm 1 con thú nuôi khác vd như con chim hoặc sói rùi để mặc định là mình đang sử dụng con sói thì con thỏ nó mới bắt đầu nhặt tiền ::(, con sói hoặc chiym mà die thì đêm đó khỏi có đồ luôn :whew:

17. Knight Raider

Lạ nhỉ, tôi cũng có sói nhưng khỉ nó vẫn nhặt :|.

18. hongminh2811

hongminh2811 T.E.T.Я.I.S

thế thì em cũng ko biết nữa :D chắc phải ngồi mò để cho bot nó nhặt đồ vậy :hug:

19. ToBeLove

ToBeLove Mario & Luigi

Đọc nhiều bài của bác này rồi. có thể kết luận sơ qua là "người đặt nhiều câu hỏi lạ nhất và khó trả lời nhất trong forum" =))=))=))

20. _JudaS_

_JudaS_ Mr & Ms Pac-Man

Tớ khoái những câu hỏi như vậy thì nó móc ra những điều mình chưa biết :D. Xem ra revbot cũng còn nhiều ẩn số đây :devil:.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.