Hướng dẫn,hỏi đáp về TS Taiwan

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Boy-hp, 22/9/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. barpie123

barpie123 Donkey Kong

Bị lỗi khâu đăng kí, chịu khó tìm đọc trước khi hỏi, đợi khi nào tụi TW fix xong sẽ tính tiếp ;))

2. fantasyseven

fantasyseven Mr & Ms Pac-Man

mình có 1 team trí 2 hỏa 2 thủy 1 phong dùng để đào khoáng nhưng lúc bot con đệ của hệ phong thì ko dc thanh lưu cho mình hỏi tại sao vậy , mấy con kia thì thanh lưu bình thường

3. september.ra1n

september.ra1n Legend of Zelda

phong thì làm gì có thanh lưu mà thanh lưu cho pet bạn..

hệ phong xài pet chỉ đánh bo hoặc mấy skill int cần sp thấp như ht để QS hồi kịp sp thôi chứ ko có thanh lưu

4. barpie123

barpie123 Donkey Kong

Hệ Phong làm gì học đc Thanh Lưu đâu mà Thanh Lưu cho pet đc

5. MAIMAILAKINIEM

MAIMAILAKINIEM Mr & Ms Pac-Man

hệ phong không có thanh lưu thì làm sao mà bình thường được, chỉ thanh lưu được cho pet của mình

6. river_9x

river_9x Mr & Ms Pac-Man

Phong có học được thanh lưu đâu mà thanh lưu. Team có 4 acc thanh lưu thì chỉ thanh lưu cho char phong thôi. Pet của char nào thì char đấy thanh lưu còn không thanh lưu cho pet của char khác được. Tốt nhất pet để đấu vật thôi.

7. kisyou1991

kisyou1991 Youtube Master Race

Cho mình hỏi. Mình thấy nhiều người đi chuyển = cái j ấy. Qua gate ko cần đánh luôn, băng qua núi luôn ko phải đi đường vòng. Làm sao vậy?

8. zZTemujinZz

zZTemujinZz Donkey Kong

cái j ấy còn được gọi là tool (hero tool) bạn có thể down về xài !

9. Mr.Lordi

Mr.Lordi Mario & Luigi

Có gì cho mình xin linkdown với hd sử dụng với :)

10. september.ra1n

september.ra1n Legend of Zelda

11. Mr.Lordi

Mr.Lordi Mario & Luigi

Mở Alogin rùi, mở tool nó hiện ra hem thấy Ts :| Chắc là do bản này là 10.0 ?

12. SATOSHI

SATOSHI Persian Prince

Bản alogin của bạn phải là bản việt hóa.
    Đổi tên của bản việt hóa AloginVN.exe thành Alogin.exe còn bản gốc thì sửa thành tên khác.

13. mcdonald20

mcdonald20 Mr & Ms Pac-Man

Mình có 1 vấn đề cần hỏi đó là về cái mềm thiết viên và bạch thiết viên để học mix 4. Hiện tại mình chưa cho team học đào khoáng, nên mình thực hiện theo bước là đi đào đối với acc không có đào khoáng:
    + Mềm thiết viên: Đào trực tiếp khoáng sắt tại Mỏ khoáng Phạm Nam.
    + Vi thiết viên: Đào trực tiếp tại Động Quỷ Thần - gần làng chài.
    + Bạch thiết viên: Đào trực tiếp tại Mỏ Khoáng Đông Quận - Thanh Châu.

Vi thiết viên thì mình đào ra bt ko có vấn đề gì để bàn. Còn Bạch Thiết Viên theo mình hiểu đó là đào khoáng sắt ở đông quận, nhưng đào hơn nửa tiếng vẫn chỉ ra Thô Thiết Viên, mình lấy acc mix đồ (đã max hết 3 skill mix) đem 2 cái Thô Thiết Viên đập vào nhau nhưng mãi nó chỉ ra Tiểu Thiết Viên, còn đập 3 cục thì ra khoáng lớn. Không biết làm cách nào để ra được Bạch Thiết Viên, bạn nào có kinh nghiệm có thể share cho mình cái cách đập ra Bạch Thiết Viên được ko? Và mềm thiết viên cũng vậy, nếu team ko có đào khoáng thì có đào ra được trực tiếp mềm thiết viên ở Phạm Nam ko, hay cũng như Bạch Thiết Viên, đào xong phải đập nó lại với nhau?

14. badboy8a1

badboy8a1 Youtube Master Race

có ai cho em hỏi vấn đề này:
    em nghỉ đã lâu, bây giờ mún chơi lại thì wen acc. có cách nào lấy lai acc không mấy anh

15. fantasyseven

fantasyseven Mr & Ms Pac-Man

bạch thiết viên thì bạn đào ở nai thuận ô còn mềm thiết viên bạn kia chỉ mình cũng đào ở nai thuận ô luôn , nhưng mình nữa tiêng mà ko thấy ra . mình ở SV11

16. mcdonald20

mcdonald20 Mr & Ms Pac-Man

mình vừa đào chiều nay xong, mềm thiết viên thì bạn sang mỏ khoáng phạm nam ở thành phạm nam, việt châu. Vào trong đó phải kiên trì, bởi vì đa số là gặp khoáng đồng ko thôi. Mình đi hơn nửa tiếng mới gặp được khoáng sắt, bem khoáng sắt là ra, lvtb tầm 9x là combo ra khoáng rất nhiều. Nên bạn phải set sao cho các char hoặc pet mang cuốc để đủ dame kết thúc nó luôn.

17. KENL

KENL Mario & Luigi

Bây giờ mình chuẩn bị Tái sinh..đag phân vần giữa Hiệp khách và Hiền sỹ.. :( theo mọi người mình nên theo nghề nào. Mình hệ Thủy >"<

18. rMasamune

rMasamune Youtube Master Race

^ bá vương,dù chưa TS nhưng thấy tàu toàn bá,hp nhiều pk sướng,cả int lẫn atk chúng nó toàn theo bá thế mới vật vã :)),còn nếu so sánh giữa hiệp với hiền thì mình kết hiệp hơn,bộ skill hiền toàn pass,mà lại chủ yếu buff cho team thôi nên chán lắm

19. KENL

KENL Mario & Luigi

Cũng đang lăn tăn đây, vì Hiền ít người chơi + TSVN mình cũng đánh hiền >"<. Sang bên đây thấy Hiệp cũng thích, Bá với Tiên thì team mình đủ rồi T_T
    Phân vân quá T_T

20. rMasamune

rMasamune Youtube Master Race

^ vậy làm con thủy hiệp đi bác,hiệp hơi bị lợi hại,nhiều khi chuyển bại thành thắng được,nhờ cái skill tâm nhãn của hiệp rất là ngon,đánh miss liên tục pk rất khá,team mình cũng sắp TS rồi,mình tính build theo kiểu 3 bá+2 hiệp đi pk cho máu :))

Chỉnh sửa cuối: 10/11/10
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.