hướng dẫn kiếm hiệp tình lục

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi virgin_killer, 11/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ghienchoigame

ghienchoigame C O N T R A

Trời ui, hai bác killer và virgin làm gì mà cứ như kẻ thù của nhau vậy, cãi nhau ỏm tỏi hà. Chuyện này cũng đâu có kí rì lớn lao đâu mà. Mà thấy hình như dzụ này do bác mimic ra hay seo ấy, tự nhiên nói bác virgin viết thêm hướng dẫn chi cho giờ bùng nổ cái dzụ này.

2. xp_virus

xp_virus

trời trời ; ai người này bắt đầu lôi cha mẹ dzô rồi đa ! chắc kiểu này mimic lo không xong đâu ; chắc đưa lên SMOD rồi ; chuyện này nên kết thúc sớm thôi ; nếu tiếp tục thì cũng là cãi nhau thêm thôi ; tui đã đọc wa cái fags của virgin ; tui thấy cũng không có gì giống với bản trước đâu ? tui nghĩ nên cho mọi người bình xem cái fags nào hoàn chỉnh nhất thì xóa cái còn lại ; ai xuôi thì đành chịu ; mấy ông thấy sao ?

3. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

troài. có mỗi bài hướng dẫn mà cãi nhau. Hắn có ý góp công mà. Cái này thì chỉ nên nhắc nhở thôi. có thể giống nhau tý chút có sao đâu. mỗi vài dòng mà mang ra cảnh cáo ah

4. virgin_killer

virgin_killer C O N T R A

@killer
    cái đó thì nên hỏi pa mẹ của U thì bít lìn tui ko có bít
    @ all
    ý kiến của Xp cũng đc lắm đó chứ, nói chung cũng là mimic mà ra, bây giờ ông ta nên xoá cái cảnh cáo của tui đi, tui còn phải lo chiện khác nữa chứ ko phải lo 1 mình chiện mà thằng killer gì đó gây ra đâu nha, nói vậy có phải ko hả mimic

5. human is me

human is me Fire in the hole!

nói từ đầu tới cuối thì anh Virgin đã có công viết !! ( không bỏ công sao viết khác được và đương nhiên cũng phải chơi rồi mới viết được một bài hướng dẫn ) . NHư thế là cũng có công đóng góp cho box rồi !! Đừng có nhè người ta ra mà chửi thế chứ muốn chửi hay so sánh thì hãy kêu cái tên viết bài viết kia ra là biết liền !! Còn người ngoài nhìn vào coi chừng chữ nhiều quá đọc kô hết

6. virgin_killer

mimic đâu rùi
    sao ko ra xử vụ nì hả ? chiện nì do U gây ra mà ra mà xử đi chứ ?
    ko bít có phải là ở trong GVN lâu bít đc nhiều mem của box là làm đc mod ko dzậy ? níu như vậy mà cũng đc làm mod thì tui ko có chiện gì để nói hết
    mimic ra thì xử vụ nì lẹ lẹ dùm

7. mimic

mimic Mario & Luigi

để tránh nói mod xử không công bằng giờ tui sẽ đưa bài viết này cho admin và smod coi để xử lý nếu thật sự là bác đúng thì tui sẽ chịu ở mức cảnh cáo 2 tức là gấp đôi mức cảnh cáo của bác hiện giờ và sẽ hạ mức cảnh cáo của bác xuống 0 thực sự tu_than_killer không có lỗi gì trong việc này đâu,lúc đầu tui đã thấy có sự giống nhau ở những đoạn cuối và tui đã nhờ bác ấy kiểm tra lại một lần nữa nếu thật sự 2 bài hướng dẫn có sự giống nhau ở một mức độ nào đó thì phải tăng một mức cảnh cáo của bác lên,còn việc làm được mod là do biết được nhiều mem như bác nói thì bác hãy nói cụ thể là người nào để tui biết mà trả lời bác.
    to xp_virus : thật sự bác không thấy có sự giống nhau nào sao,vấn đề không phải là giữ bản hướng dẫn nào mà xóa bản hướng dẫn nào mà là xác định xem 2 bài hướng dẫn này có phần giống nhau hay không.

8. virgin_killer

bây giờ ko cãi nữa nghen, níu U nói là có rùi thì tui cũng ko viết cái nì ra làm gì cho mất công, Viết ra rùi ko bị + diểm thì thui lại còn bị cảnh cáo thật sự chẳng ra làm sao !
    tui đã nói là có bảng photo của bài nì mà, tui có bài nì đc 1 2 năm nay rùi đó pa ơi
    U ko nghĩ xem có phải nó copy bài của tui hay ko ? tui viết bài hương dẫn nì lâu rùi và tui bán cho 1 hàng bán đĩa
    nay tui viết lại và có sửa đổi lại 1 số sai sót ! vậy mà bị cảnh cáo

9. mimic

mimic Mario & Luigi

thui vậy được rồi bác cứ đưa chứng cứ cho tui xem được không,nếu xác định là thành viên kia lấy bài của bác thì chuyện sẽ khác vì tui làm việc dựa trên chứng cứ thôi.

10. The Mask

The Mask -={ All or Nothing Administrator

chỉ có 1 bài thôi thì bỏ qua đi. Chuyện chưa có gì phải ầm ĩ cả. Nếu copy 2 bài trở lên thì xem như là có cố ý.

Mimic gở cảnh báo cho VK xem như xí xóa.
    VK phải nên bình tĩnh không nên hở 1 tí là động chửi vào trong này. Cái gì cũng phải bình tĩnh mời giải quyết êm đẹp được.

11. xp_virus

xp_virus

haha ! wả là administrator có khác ; dzô nói 1 câu là thấy có lực liền hà ! tui cũng nghĩ vậy ; nếu chỉ có 1 bài thì không có gì đáng ầm ĩ cả ! mỗi người nhường 1 câu coi như nể các anh em trong box ; anh em cùng hòa thuận thì mới phát triển box thêm lớn mạnh được ; 2 bác killer cũng là cốt cán trong box mà ; thôi nhường nhau 1 chút xí xóa đi ! mọi chuyện đã kết thúc ; chủ đề cũng nên hạ màn thui ! :))

12. Tu_Than_Killer

Tu_Than_Killer Mr & Ms Pac-Man

Nếu bác admin đã nói vậy thì chính tui sẽ gởi cánh cáo của bác VK xuống, và nếu tui có trách lầm hay nghi oan bác thì cho tui xin lỗi vậy! Vậy là không còn gì có thể nói trong đây rồi nhỉ? Vậy 24h sau tui sẽ lock cái chủ đề này lại nhé!

13. human is me

human is me Fire in the hole!

HIx mừng quá !!! Mai mà có bác mask ra mặt thôi !!!! nếu kô đây sẽ trờ thành bãi chiến trường mất !!! Chuyện cũ bỏ qua tất cả cùng đoàn kết với nhau , bài hướng dẫn có 2 bài thì càng tốt kô sao

14. virgin_killer

níu đã xong rùi thì thui
    mà hình như tui đâu có chửi bậy đâu ???
    mimic vậy tui có cần đem cái bạn hướng dẫn kia tới cho U xem ko
    tui sẵn sàng đó

15. xp_virus

xp_virus

bây giờ coi như xong ! nhưng vấn đề là 2 cái bản hướng dẫn đó tính sao ? cái nào để lại ; cái nào sẽ xóa ? chắc phải bầu rồi !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.