[Hướng dẫn] kiếm thế đài loan Version 7

Thảo luận trong 'Kiếm Thế' bắt đầu bởi CoThyTho, 16/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tuanbik1416

tuanbik1416 Youtube Master Race

Bác nào có acc nhỏ quẳng nó vô tống kim hộ em với

2. vipreturn911

vipreturn911 Youtube Master Race

Mình có nói gì đâu.Chỉ là ngại bạn bảo mình lừa đảo nói bóng nói gió thôi.Hì

3. nghichtu91

nghichtu91 Youtube Master Race

cuối cùng cũng biết cách đổi pass b-(...............
    anh em nhớ nha ...cái mã khóa gf dung de doi pass do :)):-"

4. chimcanh1000

chimcanh1000 Youtube Master Race

bác cho em cái link để vô đổi pas luôn nào :|

5. khiemvntech

khiemvntech Youtube Master Race

ngươi nói bán cho ta mà thất hứa vậy pe.
    ???????????

6. pebjnbn

pebjnbn Youtube Master Race

Sau đây là 1 đoạn nói chuyện với 1 dân chơi 8x vào tk săn acc phụ.
    (thằng này ngu+bảo thủ 1 cách vl) AE cho ý kiến nhé

7. nghichtu91

phả đăng nhập gf mới đổi được :T ........................... mà phải nhớ cái mã khóa gf nhá ... ko có là không đổi được đâu ;))

---------- Post added at 22:23 ---------- Previous post was at 22:21 ----------

hình nhỏ quá ko xem được :-S sr cận 3,5d

8. pebjnbn

9. tuanbik1416

Ôi vkl bạn trẻ đã post lên rồi à
    Tình hình là như thế này ạ tớ dang đi tk thấy bạn này cứ chạy qua tớ ko nói ko rằng chắc bị tớ giết nhiều quá thành ra sau khi dkm tớ mấy câu và bắt đầu kêu tớ là mù ko nhìn thấy chữ ạ
    chạ biết bạn ý auto kiểu gì mà bạo là tao auto mày ko nhìn thấy à .cái tớ nhìn thấy là sau khi bạn dkm tớ và bạn mới bắt đầu post dòng vn farm llb thôi =))
    bạn nào bảo thủ thì bạn đấy tự biết vô tk ? thằng vn nào kêu vn farm lb mà tớ đánh ko =))
    bạn này kiểu vừa muốn dkm ng ta vừa muốn nói là mình đúng đây =))
    ngậm shit phun ng vừa thôi nhé bạn trẻ =))

10. pebjnbn

Ôi sao bạn ngu vl vậy. Bắt đầu vào TK mình đã để auto cái đấy rồi. Mày giết tao 3,4 lần tao mới chửi lại còn thik to mồm sủa nữa à

11. tuanbik1416

Ôi bắt đầu vào tk đã để hay sau khi bị tao giết chửi tao xong bắt đầu post sau đó chụp hình để post lên 4rum là ta đây có post vn farm lb =))

12. pebjnbn

Đm cái loại rẻ ráck còn mù chữ. Sao người Việt lại có cái thằng vô học k hiểu tiếng việt thế nhỉ

13. tuanbik1416

quote nhầm xin lỗi bác kia nhá......................30char

---------- Post added at 22:48 ---------- Previous post was at 22:46 ----------

dkm bị tao nói trúng tim đen ko biết nói sao lại quay sang cắn càn hả .chạ biết sao ng việt có tao hay là mày vô học nữa =))

14. pebjnbn

Tim đen sao, mà m` bảo tao cắn càn ở chỗ nào vậy. thật k hiểu con chó đang nói j vậy. Còn cái chuyện để auto, con chó nào k để auto từ đầu cả nhà nó ****** nhau loạn luân chết trên bàn thờ. Còn nữa, m lại k công nhận m` giết tao 3,4 lần tao mới chửi đúng k con chó.

15. tuanbik1416

ồ bây h lại quay sang là nói tao giết mày 3.4 lần
    Tất nhiên là tao giết mày 3.4 lần rồi còn auto ko có chức năng post kênh luôn nhá
    Hay là lúc vào ko bấm chữ N ko chuỷen bảng chat sang kênh hiện tại Hay ko bấm Chữ N xong bấm kênh hiện tại .sau khi bị tao giết vài lần bắt đầu pm chửi tao và cho plugin tự chat vn farm lb để lấy cớ chụp ảnh lên 4rum =))
    cái ngu thứ 2 của mày nữa nhá
    đang nó việc mày có auto chat hay ko mà tự nhiên đánh trống lảng sang tao giết mày 3.4 lần là biết mày ngu rồi nhé =))

16. pebjnbn

Tao có bị ngu đâu mà để m` giết 3,4 lần mới để auto, cái loại ngu lại thik ngụy biện, m` hỏi AE trên forum xem từ trc' đến h` tao chơi thế nào, đã chửi ai chưa. hôm nay găp cái loại rẻ ráck đi giết acc phụ như m` thì tao mới nói. m` thik thì vào game solo đel acc vs tao. Còn k thì im cái mồm đê.

17. nghichtu91

nhầm người rồi bác ạ ..................................................b-(b-(b-(b-(

18. tuanbik1416

ô hóa ra là bây h bạn ý đòi lôi acc chính ra dọa tớ ạ
    Đôi khi những thằng ngu còn cứ tỏ ra mình nguy hiểm đấy ạ
    ANh em trong 4rum cứ xem bạn nào ngụy biện thì biết ạ
    còn cái mày bảo là đâu ngu mà 3.4 lần bị giết mới auto là do cái tính tự kiêu của mày thôi =)) chắc nghĩ là nó giết 1 lần thôi xong cứ để đấy =)) tiếp tục làm bố tướng chạy ra giết npc =))
    còn vấn đề ai chơi đẹp hơn ai thì các chú cứ vào game ? mới trên diễn đàn xem tao hay mày chơi đẹp hơn nhé =))
    Cái thể loại chả thấy comment bao h xong h lên 4rum xem tao chơi thế nào =)) thật là vãi hàng

---------- Post added at 23:06 ---------- Previous post was at 23:04 ----------

thì em mới bảo xin lỗi bác ở trên rồi mà :):)......................................

19. pebjnbn

Chơi đẹp thì không giết ng` # đến 3.4 lần đâu. cái loại ngụy biện vl, Mù chữ hay cố tỏ ra k biết thế.

20. tuanbik1416

giọng bạn trẻ ý ngang bố tướng chưa ạ.chắc tớ gặp ai trong chiến trường cũng ko đc giết 3.4 lần ạ thế chạ biết tớ đi tk làm gì nữa .và mày chả nói đc câu nào ngoài cái câu ngụy biện và mù chữ như bò nhai lại mà thôi

---------- Post added at 23:14 ---------- Previous post was at 23:12 ----------

Nãy thì bạn ý kêu tớ giết ng vn .nay lại quay ra nói tớ ko đc giết ng quá 3.4 lần .lúc thế này lúc thế kia có mâu thuẫn quá ko ạ :-/

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.