Hướng dẩn l2net hoàn chỉnh

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi khanhnnt, 13/1/10.

1. 7oo13ad

7oo13ad Mario & Luigi

chi mà khổ vậy mấy con bi bug trong tường add vào black list là xong.

2. Athony

Athony Youtube Master Race

Ai có cái script pro nào dành cho healer ko .... xài OOG cho nó lết theo sau heal tạm :D Heal được cho cả pt nữa nha

thx trước :D

3. trungke0

trungke0 Donkey Kong

Có gì khả quan không bạn mình thử dump thêm mấy cái khác mà nó cũng như mấy cái kia đọc vẫn mù tịt. Chắc dump tầm 3 4 cái nữa mình sẽ edit lên cho bạn xem.

4. Ring Mao

Ring Mao T.E.T.Я.I.S

Không cần dump tiếp đâu, mình vừa xong cái filter mới rồi, đang viết cái anti-captcha mới, lần đầu gặp cái captcha rắc rối đến mức này :(

/Edit : đã xong, trungke0 test nha

Các file đính kèm:

Chỉnh sửa cuối: 5/11/10
  5. danilo

danilo Youtube Master Race

Có anh em nào rành về server lineage 2 ko ? Mình cần sự giúp đỡ ! Ngồi dọc chơi tự làm server freya ai ngờ chơi được =)) ! Giờ cần giúp sức tí có ai rành thì comment mình lại phát nhé

6. trungke0

trungke0 Donkey Kong

Hôm qua mất điện cả ngày đến hôm nay mới được test đây hiz hiz mà thấy 9 view thì chắc có 1 số bạn đã test trước rồi sao ko có 1 cái reply nhận xét hay kết quả gì nhỉ... Giờ tự test vậy :D
    /Edit : đã test có vẻ là dùng ok bạn ạ. Để test tiếp :D àh mà sao cái l2net của mình lại không dùng được phần script editor nhỉ ?

Chỉnh sửa cuối: 6/11/10
  7. Ring Mao

Ring Mao T.E.T.Я.I.S

Không xài script editor là do chưa cài JRE hoặc config Path cho JRE chưa đúng, thự tế thì cái script editor nó có màu mè cho dễ nhìn thôi, chứ edit script thì notepad hoac wordpad xài được rồi . Cái captcha này nếu work tốt thì chỉ work trên server của trungke0 đang chơi thôi, server khác không chạy đâu.

trungke0 thích bài này.
  8. 7oo13ad

7oo13ad Mario & Luigi

chài sao encrypt vậy pa mã nguồn mở đeeeee :)

9. trungke0

trungke0 Donkey Kong

Uh. Tại mình định sửa cái script train cho mage ý mà nhưng vào script editor thì lại ko thấy đc. Cái anti captcha dùng ok lắm mình chạy nó đc 2h rồi vẫn chưa thấy có vấn đề gì bạn ạ. Thanks bạn nhìu nhìu :-*

Chỉnh sửa cuối: 6/11/10
  10. danilo

Hiện tại đã vào game được và đã set quyền các thứ được ! Hoàng nhân có thể giúp mình muốn update server thì phải làm như thế nào ? và muốn online mạng adsl tầm 50 người chơi như thế nào ? Giúp dùm mình cái nhé đang muốn anh em trong gia đình vào pvp chơi nhau !

---------- Post added at 18:59 ---------- Previous post was at 18:57 ----------

:) ! nếu anh em nào rành về vấn đề thì giúp mình lun nhé !

11. danilo

=)) choài cuối cùng mất 20 phút đã mò ra được cái mình cần ! ko cần HN hướng dẫn nữa thanks bạn nhé ! anh em nó chia 2 phe đập nhau tá lả đúng là nhiều lúc ngồi lướt web cũng có cái hây để mà tiếp tục vọc kakakak .

12. danilo

=)) choài cuối cùng mất 20 phút đã mò ra được cái mình cần ! ko cần HN hướng dẫn nữa thanks bạn nhé ! anh em nó chia 2 phe đập nhau tá lả đúng là nhiều lúc ngồi lướt web cũng có cái hây để mà tiếp tục vọc kakakak .

13. Ring Mao

Ring Mao T.E.T.Я.I.S

Up lại bản mới captcha với 6 kí tự, trungke0 test lại nha . Tình hình mà nó change liên tục thế này thì cũng mệt đấy.

Các file đính kèm:

14. trungke0

trungke0 Donkey Kong

Uh mình thấy nó mà cứ change liên tục thì phê phết...giá mà nghĩ được ra cái custom cho cái anti captcha thì tuyệt với vì mình nghĩ nó chỉ dao động đến 16 ký tự là max thôi :D (nhưng chắc là không đến 16 ký tự đâu ko thì chết người mất :-ss)

15. Ring Mao

Ring Mao T.E.T.Я.I.S

Không đâu, chỉ cần nó tăng 1 dòng hoặc 1 cột là đủ mệt rồi . Việc làm một cái script dynamic , không phu thuộc vào số kí tự được chứ không phải không, nhưng giải thuật rất là dài, dẫn đến làm chậm bot :|

16. Mr_ze

Mr_ze Mr & Ms Pac-Man

Capcha lại change chỉ còn 3 kí tự :(. Mình để ý là số dòng của capcha sẽ cố định là 3, còn số cột sẽ bị dao động.

17. Ring Mao

Ring Mao T.E.T.Я.I.S

Còn 3 kí tự à, lạy chúa............Thôi để mình cố làm 1 cái script dynamic vậy :|

18. trungke0

trungke0 Donkey Kong

Hôm nay lại bị change thành 5 ký tự và hình như nó còn nhảy random giữa 4 ký tự và 5 ký tự nữa hiz hiz
    /Edit:
    Vậy là nó còn có cả vụ 3 ký tự nữa hiz hiz chưa gặp cái 3 ký tự :(

19. Ring Mao

Ring Mao T.E.T.Я.I.S

Thế tóm lại là thế nào, ai cho 1 cái thông tin chính xác đi . Số row static hay dynamic, ro column thì sao , random từ bao nhiêu đến bao nhiêu :|

20. Mr_ze

Mr_ze Mr & Ms Pac-Man

Chính xác là row cố định, còn col thì nhảy random :|