Hướng dẫn một số Menu cơ bản trong TCM 2005

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi Stealth, 26/10/04.

1. lucky_man86

lucky_man86 Youtube Master Race

Mua mấy cái thằng đang nổi mà đá hay thì chết à .Tui toàn để cho bao giờ những thằng mà lực cao (sao cao) đang bị CLB của nó đầy ải trên băng ghế thì tậu về .Vừa rẻ vừa chất lương VD cụ thể như P.cech ,duff v..v (năm 2004 ) .
    Nhưng mà công nhận cái khoản bán cầu thủ thì bó tay ,tui thấy khó bán lắm

2. Killer_Games

Killer_Games Mr & Ms Pac-Man

Bác nói rõ hơn được kg,tui kg hiểu cho lắm,cái đó nằm ở phần nào của mục option,bác làm ơn nói rõ ra nha với lại nếu bác có cái phần chọn mục cho ass thì post lên đây,tui thấy nhiều người chỉ lắm nhưng mỗi người một ý,ai thực sự có kinh nghiệm thì làm ơn chỉ giùm nha,tui nhức đầu vời mấy thằng ass lắm,nó dám tự tiện chuyển nhượng cầu thủ luôn mặc dù tui kg thích mua thằng đó

3. crew

crew The Warrior of Light

Mục option này hình như là chỉnh trong lúc kí hợp đồng với cầu thủ. Muốn không cho bọ ass tự chuyển nhượng, mua bán thì bỏ cái phần cho nó kí hợp đồng với cầu thủ trong bảng ass đi là được

4. Phithien Berlin

Phithien Berlin T.E.T.Я.I.S

Người ta đã nói là ...ko có biết chỗ nào rồi ...sao bác chỉ dẫn kiểu gì vậy Crew !
    Mình bây giờ đang thi...nên ko có máy để chơi nên hơi khó chỉ cho bác...mà có bác nào biết hết thì dịch luôn đi...chứ mình chơi tiếng Đức..thì có lẽ 1 số cái mình cũng ko hiểu..vì từ điển mình mang theo có hạn độ lớn !

5. kota

kota Mario & Luigi

củ chuối.....mua được của thằng bạn thằng Andriano với giá 15 triệu USD ( nó bán rẻ vì cho ngồi dự bị cả năm ko xài).....cho đá được 1 năm rồi bán đi với giá 68 triệu, ngay lập tức có AC nhảy vào mua nguyên giá ( thằng bạn tức ói máu....vì nó để cả năm chả bán được ).......ai ngờ....hic....sau khi đã đồng ý giá chuyển nhượng rồi, các tuần sau đó nó cứ liên tục hiện lên bảng thương lượng giá chuyển nhượng mà mình không thể thay đổi được gì hết trong đó ( chứ kô hiện bảng thương lượng về lương với cầu thủ.....) ....cứ như vậy mấy tháng liền...hic...chán wá nên stop luôn....ai bị dzậy chưa...
    củ chuối 2 : 2 thằng đá với nhau chỉ có 1 thằng được thay người, khi thay đổi chiến thuật bằng phím nóng ( ví dụ A,S,I....) thì chỉ có đội chủ nhà được dùng chứ không thấy cho đội khách....

6. Killer_Games

Hai tuần nay kg được đụng đến chiếc máy vi tính thân yêu đã qua,tui xin tham gia trở lại diễn đàn kể từ hôm nay cho đến khi nào thi mới thôi,hihiihi.

Đầu tiên các bác cho tui hỏi,ở đây ai cũng đã chơi TCM2005 cũng khá lâu rồi vậy thì có ai đã biết cách khắc phục lỗi xây dựng sân bóng chưa vậy,nói chính xác hơn là lỗi làm mất tích khán giả mỗi khi ta nâng cấp SVĐ lên,mọi có công nhận là một khi đội bóng bạn có tất cả các danh hiệu thì ít nhất SVĐ cũng mang dấp dáng của 1 gã khổng lồ cho đúng nghĩa,vậy ma khi xây dựng SVD( lên thì hỡi ôi,khán giả đã trở nên táng hình hết,mong các bac 1 cố gắng tìm ra phương pháp khắc phục tình trạng trên để giúp TCM2005 ngày càng hoàn thiện hơn.

7. crew

Vậy bác thử dùng cái patch 01 của TCM2005 xem, biết đâu nó lại có thể khắc phục mấy cái lỗi trong bản này, mà tui thử nâng cấp sân 1 lần nhưng có bị biến mất khán giả đâu

8. Killer_Games

Vậy bác có bản đó kg cho tui xin và bác nhớ chỉ cách dùng nhé,mà bác crew ơi .Mai mốt bác nhớ chỉ rõ hơn nữa nha,bác chỉ ngắn gọn quá tui kg hiểu,sẵn đây hỏi lại bác luôn,muốn cho cầu thủ sau khi giã từ sự nghiệp làm ass cho mình thì vào mục ký hợp đống ở chỗ nào,và tui có thể cho cầu thủ đó giã từ sự nghiệp được kg hay cái này là do tự nó quyết định,ví dụ như ZiZou của tui đã 36 t rồi,tui muốn cho nó về hưu thì phải làm sao,các bác ai biết thì nhớ chỉ rõ ra nhé.Xin cám ơn và chúc các bác đón Giang Sinh vui vẻ bên chiếc máy vi tính thân yêu và những trò game tuyệt hảo.

9. crew

Cái patch thì bác vào cái trang filefront.com tìm sau đó lên trang www.gameburnworld.com hoặc gamecopyworld.com để tìm crack, sau đó là có thể chơi không cần phải nhét CD luôn.

10. Killer_Games

Bác cho tui link luôn đi,chứ bác chỉ như vầy giống như thách đố tui quá.Bác cho đường dẫn thì tốt hơn nha.Cón cái vụ crack no CD thì tui có biết nhưng kg dử dụng vì kg biết nó có gây hậu quả gì kg nữa,nếu bác khuyên tui xài thì tui sẽ dùng thử xem sao.

11. crew

12. Killer_Games

Sao tui cài cái bản 1.01 vào kg được vậy bác,bác có biết vì sao kg,bác chỉ cho tui cách luôn đi,và cả cách cài cái bản crack no CD nữa trong đó có 2 abn3 lân 1.o và 1.01 vậy thì mình cài bản nào trong đó có cả cái phần fix nữa mấy cái đó có thể dùng được kg vậy hả bác.Tui kg rành lắm bác biết thì chỉ giùm tui nha

13. Killer_Games

Tui đã cài được bản 1.01 rồi .Nhưng tui có cái này thắc mắc mà lâu nay quên hỏi,các bác chơi TCM2005 lâu vậy rồi,vậy cho hỏi đã có ai mua được hay thấy Robinho chưa ,cầu thủ trẻ của Brazil đó,tui tìm hoài mà kg có chỉ có Tevez và Diego thôi,tui muốn xem thử cậu nhóc Robinho nhưng tìm mãi kg được ,ai đã mua được hay thấy thằng nhóc này ở đội nào thì lên tiếng nha.

14. Killer_Games

Trùi ui,tui post bài lâu như vậy rùi mà kg có ai trả lời tu hết vậy,các cao thủ đâu rồi ,bọ dạo này bận bịu lắm hay sao vậy,ra mặt đi.Hôm nay,tui có thêm câu hỏi nữa đây.Tui thấy trong đây ai cũng nói về Go Public( kg biết ghi đúng hông nữa).Vậy cho tui hỏi,mấy cá request nó yêu cầu tui đã làm xong hết rồi chỉ còn lại cái này thôi,tui mò hoài ma kg được,cái dòng nó yêu cầu nè: Made profit last season .Vậy là nó kêu tui làm gì vậy,tui cũng muốn thử tới Go publíc xem thử coi nó là gì,khỏ nỗi chỉ cón cái điều kiện đó là tui gk biết thôi,ai biết thì làm ơn mau mau chỉ giùm tui nha.Hiện tui đã chơi đến mùa thứ 5 rồi,vô địch hoàn toàn,nói chung la cái gì cũng good hết rồi.bà con nhớ mau mau lên tiếng nha.Xin cám ơn trước.....!

15. Tuấn Nguyễn

Tuấn Nguyễn Youtube Master Race

Hehe, em chẳng biết TCM 05 thì thế nào, nhưng theo thiển nghĩ của em thì:
    - Nếu bác muốn mua được Robinho thì khi chọn quốc gia (ngay trong giai đoạn tạo new player ấy) bác nên chọn cả Brazil. (hehe, nhưng sao tìm được Diego mà lại ko có Robinho nhỉ????)
    - Nếu bác muốn Go Public thì bác phải "made profit last season" tức là Làm ăn có lãi trong mùa bóng vừa qua. Go Public thì nhiều tiền lắm, tha hồ mà xây sân với mua cầu thủ.
    Nếu em nói có gì không phải mong bác lượng thứ.

16. Cucu

Cucu Mr & Ms Pac-Man

Mấy ông mua ban 05 ở đâu vậy. Ở hà nội mua địa chỉ nào chỉ tui với, lâu rùi bận quá ko có chơi trò gì, giờ rảnh rổi ngồi ko buồn quá. Help me please

17. monte_cristo_2k

monte_cristo_2k T.E.T.Я.I.S

Nếu bác muốn mua TCM05 thì nên mua ở cửa hàng 153 Nguyễn Viết Xuân ( nếu tui nhớ không lầm :D) vì đĩa ở đó hầu như không có lỗi mấy đâu. Tui chơi TCM05 khá lâu rồi mà chỉ thấy có lỗi duy nhất là bị treo máy thôi, nhưng ít lắm, bây giờ thì chẳng thấy bị treo máy nữa.
    Mà sao tui không vô được Go Public vậy, rõ ràng năm nào làm ăn cũng có lãi, nhưng sao chẳng thấy mình được phép vào đó là sao? Ai giải thích giùm với.

18. crew

Cái đĩa này thì ở đâu mà chả có bán, ra các cửa hàng đĩa bảo nó bán cho cái TCM2005 là được mà

19. Killer_Games

Mà sao tui không vô được Go Public vậy, rõ ràng năm nào làm ăn cũng có lãi, nhưng sao chẳng thấy mình được phép vào đó là sao? Ai giải thích giùm với.[/QUOTE]

Tui cũng vậy nè cái gì cũng có hết trơn,sao kg vô được nhỉ,kg biết co bí quyết gì kg chứ như vậy thì tức chết đi được,à cón nữa ,trong cái TCM 2005 này nè có chơi được cổ phiếu kg,vì tui mới biết chơi TCm đầu tiên cũng từ TCM2005 này mà ra,vậy có chơi được cổ phiếu trong bản này kg,tui đính vài hôm nữa mua cái TCM2004 về để nghiên cứu và so sánh xem sao.

20. Cucu

Cucu Mr & Ms Pac-Man

cho cái cấu hinh min để chơi cái TCM05 đi mấy bro. Máy tui p4, 1.5G , ram 256 ,ổ cứng 20G được chưa vậy???????