[Hướng Dẫn] Phụ bản 95, kiếm set Linh Hồn 100

Thảo luận trong 'Kiếm Tiên' bắt đầu bởi SKay, 26/9/10.

1. anhthaibk

anhthaibk Donkey Kong

từ cùi bỏ mẹ kia là người ta bảo tôi ko phải tôi bảo ai cả
    tôi trên người chả có viên ngọc nào cả.chính tôi mới cùi.còn q 90 kia bạn cần tôi làm clip ko? đánh ko mất 1 chút máu.tôi là người làm xong q đấy đầu tiên của duơng cưu

2. SKay

SKay Audio Lover

cần đấy quay clip xem nào, tôi vừa lấy đánh tức thì, tại nghe thấy điêu quá nên log đánh thứ :-<, đừng nói là lấy 3 cái buff xung quanh để ko mất máu nhé, sẽ có lúc nó đánh mất máu cho dù có buff

3. dkchien123

dkchien123 Mr & Ms Pac-Man

hung cho hỏi bên global có bán cái bổ sung tinh trần chi ngữ trong TT ko

4. AYEtolive1

AYEtolive1 Dragon Quest

Đây là mục sư và team gà của mình , dạp này không farm nữa cấp độ 10x từ lâu rồi ;))

bạn dễ dàng thấy mục sư full buff được 28k HP và tinh thần khá ấn tượng 1180
    acc mục sư này là acc chính nên đồ đạc còn tạm được .các acc khác đồ +4 ngọc 1,2 thôi .
    phá GNL , cây thế giới ,phụ bạn đồ 100 khá dễ dàng .vậy nếu bạn đã có đồ khá hơn mình xíu thì cứ tự tin mà đánh thôi :)) >mình nghĩ mình có thể thắng là do đánh hết mình .Mục sư bơm máu xả láng và sự kết hợp giữa các acc là khá tốt
    Tiện thể quảng cáo 1 it cho shop bán tinh trần giá cạnh tranh nhất sever Dương cửu ,các bạn mua mình nhiều vào mình mới chế được ám công ,quang công tinh trần chi ngữ chứ ;))

giá cả không thể rẻ hơn , nếu mua sll thì còn FIx mạnh nữa .Nhận cung cấp tinh trần cấp 3 ,4 sll

Chỉnh sửa cuối: 28/12/10
  5. dkchien123

pro nhỉ đi phụ bản 100 dk đc 6 acc luôn....... mình 2 acc đã vất vả rồi =))
    @haxinh: tui muốn thuê ông chế am 3 có chế ko ? pm trong game toàn auto chả bao h trả lời......... nếu chế cho tui cái giá 1 cục nhé tui đưa nl........

6. trungdoe01

trungdoe01 Mr & Ms Pac-Man

lôi cả 1 team đi các phụ bản đó nói thật nói suông tôi ko tin đâu :-ss

7. dkchien123

đi 6 acc chả hiêu đánh boss 1 kiểu j nhỉ =))

8. loveruto

loveruto Mr & Ms Pac-Man

Đúng là đánh Nemo ko mất giọt máu nào thật :) Lúc nó đánh mất máu dù có buff là do nó nó tiếp nhận NL từ 3 quả cầu chạy từ từ tới, 200k/hit nếu để nó hợp nhất với cầu :)

Ps: Nhân tiên bạn Hung cho mình hỏi là boss 5 của Pb lấy đồ LH100 cần 120 mảnh nạp vào, vậy sau khi nạp có lấy lại đc k hay là mất luôn?

9. SKay

SKay Audio Lover

^ nạp xong mất luôn bạn à ...........:-?

10. AYEtolive1

AYEtolive1 Dragon Quest

hi hi , bạn xem thử coi có phải đây là thứ bạn muốn xem không :
    mình bận thi cả tuần ,hôm nay rãnh trên phòng Lap móc 6 acc ra đi thẩm phán thâm uyên ,đáng lý là quay video lại nhưng mà dấu nghề sợ người ta ks đường làm ăn nên không dám quay ;))
    boss 1 đánh như thế này đây
    Tất cả hình đã xóa vì nghe nói VInagame đang xử lý Farmer không xóa có khả năng dính chưởng ;))

tiện thể quảng cáo cho cái shop mình
    tinh hoa tịnh hóa cũng gần đủ 20 / 1 acc ;)) , do 1 hôm bị cúp điện ,Khi đủ mình sẽ bán FUll set LH 100 luôn ( cả giáp , giầy và mũ )cho các bạn ít thời gian mua.

Chỉnh sửa cuối: 3/1/11
  11. trungdoe01

bạn mở 6 acc = sandbox hả bật mí thêm cái này khi đánh con boss ma cầm lúc nó gọi con hình nhân ra thì cứ vả con đó vả nó càng đau boss càng nhanh die , sai lầm của mình trước kia là khi nó gọi con hình nhân ra mà vẫn vả boss nên bị nó phản damge chết ;))

12. AYEtolive1

AYEtolive1 Dragon Quest

không đề ý vì con này mình toàn đập boss chính nhưng để đánh aoe lan ra, đúng là nó có hiện cái đòng chữ nhận sát thương ghì ghì đấy ,nhưng mà thấy nó chưa đánh chết được mình nên cũng không quan tâm lắm ;)) ,nói chung trong tổ hợp boss ngán nhất con boss cuối ,đánh vừa đau mà lại tách ra rất khó chịu .nhiều lúc dụ nó không đi theo là chết cả team luôn .mình xóa tất cả hình nhen vi nghe nói VInagame đang xử lý Farmer như mình :((

13. SKay

SKay Audio Lover

tui vẫn ko hiểu ông control 6 acc như vậy thì đánh boss 1 kiểu gì [​IMG]

14. dkchien123

hung cho hỏi sao đồ lh 100 up sao lên.......... mấy dòng mà tăng % như thể chất, SM sao ko tăng à

15. SKay

SKay Audio Lover

ko phải up 1 cái là nó lên hết đâu bạn à, cái có cái ko, cứ từ từ up đến max kiểu gì nó cũng lên thôi =))
    up mấy cái đồ này mệt, phải đi vườn cây kiếm điểm để up title vì càng up lên cao nó đòi title lvl cao, ko biết chừng nào vn up phiên bản 1.8 như bên global, khi đó sẽ dễ up soul 100 hơn bây giờ

Chỉnh sửa cuối: 3/1/11
  16. dkchien123

^ sao lại dễ hơn vậy ...... có cách kiếm điểm thán khí khác à ;))
    mà h cũng 1.6 rồi còn gì.......

17. trungdoe01

bạn xem lại đi 1.0.6 chứ chưa đc nổi 1.6 đâu bạn ah

AYEtolive1 : nếu cảm thấy vậy bạn nên xóa mà nghe đâu chỉ xử lý boter chứ ai xử lý farmer vậy thì cả sv loạn hết ah

18. dkchien123

ặc....... thế ko biết game thọ đc đến lúc đó ko =))

19. rongmotvuot

rongmotvuot T.E.T.Я.I.S

boss cuối pt dc 2 món thôi đúng k ???? chẹp đi cái này chắc phải chơi kiểu 2 người nhận dc sẽ phải chia tiền cho 4 người còn lại quá ...(nếu k cugn2 team quen :o ) ...

Chỉnh sửa cuối: 6/1/11
  20. trungdoe01

chả cần quen gì hết random mà ai đc thì hên ai ko đc ráng chịu chứ đòi gì nữa