[Hướng Dẫn] Private Sever kỹ năng cơ bản & kinh nghiệm + hỏi đáp

Thảo luận trong 'Hiệp khách giang hồ Private Servers' bắt đầu bởi goldendarkness, 28/10/09.

1. goldendarkness

goldendarkness Mario & Luigi

Chỉ để 1 loại sâm xài được trong người thôi , tất cả các loại khác (click chuột phải vào xem có dùng được ko) ko dùng được thì quăng ra ngoài hay quăng vô shop hết đừng để trong người (tắt chức năng tự mở hộp tránh tình trạng tự lụm sâm)! Không nhất thiết phải chỉnh này chỉnh nọ đâu ...

2. war3player

war3player Mr & Ms Pac-Man

tớ chỉ để sâm st trên người thôi >_<

3. prothienlong

prothienlong Donkey Kong

chọn cái dòng cuối cung là sâm siêu thị đó!

tôi vẫn để tự mở hộp nó ra 1 đống các loại sâm mà có sao đâu vẫn bơm như thường

4. war3player

chọn rùi vẫn ko dc mới ức chứ >_< , auto giờ cần thêm auto click để ăn sâm :D
    A mà Đao ProThienLong cho tui sao op toàn phòng thủ :((

5. prothienlong

prothienlong Donkey Kong

đao nào! còn kiếm thi iop clvc mà! xem lại bản dịch đi

6. war3player

à uk wen kiếm nhưng ko phải clvc đâu >_< toàn pt mới sợ chứ . Mang đi train yếu lắm , vẫn cầm cây 11m 100% train nè

---------- Post added at 20:09 ---------- Previous post was at 19:58 ----------

kiếm op full pt nè :D

7. NuHonThanChet

NuHonThanChet Youtube Master Race

mấy anh ơi chỉ em change skill với mong các anh em chỉ em với YH cua em ne` changphongluu_st co gi thì giúp em 1 tí

8. Lunette

Lunette Guest

Đọc post #1

9. goldendarkness

Bin thử remove cái phần mềm gõ tiếng hoa đó (nhớ restart) xong rồi cài lại xem !
    Nếu không được thử dùng bộ gõ tích hợp của Windows và lại một lần nữa nếu thấy khó chịu vì xài cái này = =! Vậy thì thử cái này ha: http://pinyintones.codeplex.com/ (win vista và win 7 ) tiếng anh nên cũng dễ dàng nên thôi khỏi hướng dẫn ha (trên website của nó có hình hướng dẫn nữa thì phải).
    Còn cái này cho các loại win: http://www.chinese-forums.com/index.php?/topic/10274-pinyinput-type-pinyin-with-tone-marks/
    Hai tools trên đều sử dụng chinese pinyin input method nên xài giống như cái của DELL (và free nữa).
    Ráng chịu khó xem chút thôi ! Có gặp vấn đề gì nữa thì pm mình ha .
    Chúc thành công !

Chỉnh sửa cuối: 19/9/10
  10. daibang911

daibang911 Youtube Master Race

Mấy bạn ơi có ai có bản hack PK , hay là hack dame, bất tử máu không vậy , mình đang chơi HKHV đây , quá nhiều đứa láo , đang train nó đến PK bị git hoài , ức chế lắm . Mong mấy bạn giúp đỡ ! Mình Lv thấp mà lại ít có thời gian chơi game nữa ! Xin hứa với mục đích tốt !

11. goldendarkness

Không có ai hack với mục đích tốt cả ! Bạn biết bị đánh là ức chế , khi bạn hack đánh người ta không ức chế à ?
    Không muốn người ta giết mình , thì train lên cao mà giết người ta , không có thời gian thì nghỉ game đi , chứ chơi làm chi để mà ức chế ? chơi game để giải trí mà !
    P/s: không có bất cứ cái hack nào bạn muốn đang tồn tại cả , ít ra là có mà người ta không muốn chỉ !

12. kisslovelx

kisslovelx Youtube Master Race

cho hỏi cái lỗi này là gì ? khì em vào launh thì nó hiện ra cái bảng em không nhớ tên mà em thấy chữ restart ở cưới ròi vào game tạo nv đi được 3 bước là reset máy èo

13. goldendarkness

Nếu là: "drivers have been update ? Restart the game to ... ?" Cái này thì chỉ cần run launcher lần nữa là được , còn cái vụ reset máy thì nên xem lại về virus, drivers, hoặc win ! (Lưu ý nếu CPUs hoặc RAMs quá nóng cũng gây ra cái tình trạng reset liên tục)

14. kisslovelx

15. goldendarkness

Mình không nghĩ, mình có thể chat với bạn được , vì mình không onl ban ngày được !
    Bạn chụp hình mình xem cái lỗi được ko ? Nếu bạn muốn chat Y! thì có cái chữ Y đỏ đỏ dưới tên mình đó

16. kisslovelx

17. goldendarkness

Cái đó thật sự chỉ cần, chạy launcher 1 lần nữa vào game đăng nhập như thường không có gì quan trọng, nhưng bạn sử dụng máy ở tiệm net nên mình cũng không biết sao nữa ! Nhưng theo mình thấy thì bạn nên tắt cái, BKAV đi trước khi chạy game.

18. daibang911

daibang911 Youtube Master Race

Bạn ơi ! tình hình là mình đang chơi hiệp khách homeviet . Và mình thì không có tiền nhiều ! Bạn có thể chỉ giúp mình cách cheat cường hóa và hợp thành cho nó thành công 100% không ? Hoặc cheat pk cho thắng là được ? Mình cảm ơn trước nha ! https://hiepkhachvn.net/Login.aspx

19. kisslovelx

goldendarkness
    mình đã tắt anti virus rồi thậm chí còn xóa mà vẫn bị rs máy

20. goldendarkness

=)) ... Mình cũng muốn được như bạn ^^

Đổi qua tiệm net khác =))