Hướng dẫn toàn tập SEA Granado Espada (sGE)

Thảo luận trong 'Granado Espada' bắt đầu bởi bino139, 9/7/10.

1. nbsonha

nbsonha Mr & Ms Pac-Man

Mới nghỉ VGE chuyển sang SGE .Server Bach .Xin hỏi có thể vào fac nào được

2. bino139

bino139 Mr & Ms Pac-Man

Fac NoLimit hiện tại có thể coi là Fac duy nhất của người VN tại server Bach, bạn có thể pm leader để vào, còn khá nhiều slot. Còn một số người nữa ( cả tôi ) thì mỗi người 1 nơi khác nhau và có group chat để nói chuyện cũng như gọi nhau lập party đi event.

P/S: Tiện đây nói luôn, các leader của NoLimit, có thời gian thì nâng Fac lên Esmero ( cấp cao hơn của Royal ) để các member có buff VDTY nhé, tăng AR/DR, exp train, atk khá là tốt cho việc train lvl cũng như afk vì tôi thấy member bên đó cũng đông mà.

3. One23

One23 Youtube Master Race

Ồ, fac bọn tui toàn mule không mà cũng up souveran(rembrant) để lấy TDS buff, ngày nào mà quên láy , mất buff TDS thì ức chế ghê lắm . Buff TDS nó hơn angle buff 1ar/dr 20% exp nhiều thứ lắm, thực sự mà nói afk mà ko có buff TDS thì tui muốn log off sướng hơn ;))

4. nbsonha

nbsonha Mr & Ms Pac-Man

Có ai cho hỏi cái đoạn mã buộc phải nhập là tự động hệ thống sau 1 khoảng thời gian quy định hay do bị report thế

5. Way Too Kute

Way Too Kute Donkey Kong

cho mình hỏi cái auto bên sGE có xài dc bên G1(us) ko? nếu dc có ai share cho mình dc ko? hay là bản G1 có auto riêng, mình tìm hoài ko thấy

yahoo mình: jaylinn1412@yahoo.com

6. anhhung1702

anhhung1702 Donkey Kong

Bị report đấy,nếu mà ko nhập vào hoặc bị Crash game thì sẽ dc vào tù,rất là zui ^^
    cho mình hỏi luôn,tại sao Angie mình exp2,cầm búa +7 def 2dr chỉ dc 64 ar 64 dr,có phải là do exp nó giới hạn vậy ko

7. sieunhan169

sieunhan169 Donkey Kong

giới hạn chứ gì nữa,mà mình thấy bạn bino nói đúng đó,fac đông mà ko chịu làm Q Esmero,buf đó bonus dmg lên mobs,exp stc tiện hơn cái angle buff nhìu