Hướng dẫn tự tạo auto luyện skill cho riêng mình

Thảo luận trong 'Cửu Long Tranh Bá - 9 Dragons' bắt đầu bởi nht2003, 25/10/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. duclinh91

duclinh91 Youtube Master Race

nhà em dùng bàn phím khác thì làm sao có thể dùng auto này hả anh
    nhà em dùng bàn phím ISYS technology anh nào biết cách chỉ dùm em với nha chứ thèm dùng cái auto wa' :U:((:((

2. 0oArsenalo0

0oArsenalo0 Youtube Master Race

Các bạn chú ý:
    Mình nêu thêm chút vấn đề mình gặp phải để mọi người biết.Vì khi cài ra sẽ có 2 biểu tượng để mình chọn.Biểu tượng có chữ Pro là bản có thể dùng với CLTB vì nó truyền qua Driver của bàn phím.Chính vì thế các bạn nhớ phải cài Driver của bàn phím mới dùng được.
    Mình mới chơi,các bạn có thể chỉ giúp mình lấy cái gì để luyện Skill võ công bây giờ.Mình chẳng biết tìm cái gì làm mục tiêu để đánh cả.Mong các bạn chỉ giúp xem tìm ở đâu nhé.Cám ơn nhiều!

3. luutinh126

luutinh126 Youtube Master Race

ủa cái này là sao vậy anh "HKEY_CURRENT_USER\Software\Local AppWizard-Generated Applications" là sao vậy anh, sao em tìm ko thấy...vào đâu để tìm vậy, em cũng bị giống như mọi người là xài 1 thời gian thì nó kiu đăng ký, em hong bít làm sao nữa, có ai bít làm sao ko chỉ em với ::(

4. Kronpas1997

Kronpas1997 Baldur's Gate Lão Làng GVN

cái auto này chỉ luyện đc cái skill buff thôi, vì nó cast vào chính mình được (ấn U). các chiêu chiến thì tự ra mà đánh mobs, chứ cái đấy mà auto đc nữa thì vứt mịe cái game này đi cho đc việc. VLTK thứ 2.

5. luutinh126

luutinh126 Youtube Master Race

bít là vậy nhưng mà em ko tài nào cài lại và auto dc, vì em xài wa 1 tuần nó kêu em đang ký, em cũng bó tay, nên mới hỏi anh chị em phải làm sao bây giờ......có ai chỉ em với

6. phannam01

phannam01 Youtube Master Race

sao mình dow Crack không được vậy

7. chauhap

chauhap Mr & Ms Pac-Man

tại sao mỗi lần kick vào đường link http://www.crack.ms/cracks/a_17.shtml thì lại dẫn tới 1 trang sẽ vậy làm ơn chỉ giùm trang dow bản crack hộ với

8. Anglebaby

Anglebaby Youtube Master Race

cờ với chẳng rắc, ai có cờ với rắc ko cho em xin code của nó với

9. tuans3123515

tuans3123515 Youtube Master Race

HUHUHU! em xài đc vài ngày, cách đây 2 hôm mở lại thì nó báo "đã cập nhật phiên bản chông hack và marco". Trong khi mấy ng cùng đoàn còn xài đc. ai giup em với. còn cái "HKEY_CURRENT_USER\Software\Local AppWizard-Generated Applications" nằm ở đâu vậy, chỉ dùm em luôn nha. Em mới cấp 2 chưa biết nhìu. Mong cac anh giúp đỡ. THK

10. ChayNhanhLênEm

ChayNhanhLênEm Donkey Kong

Nhấn vào Start/Run... roi gõ regedit nó sẽ chạy ct để có thể chỉnh sửa registry. Cái key trên nằm trong đó. Nghịch registry nhớ cẩn thận, chết toi cả Windows như chơi!

11. Kronpas1997

Kronpas1997 Baldur's Gate Lão Làng GVN

2 thằng này đảm bảo chưa đọc hết bài đầu tiên của thread :|

12. z3r0_hien_lanh

z3r0_hien_lanh Agent 47 ⛨ Empire Gladiator ⛨ GVN Dalit

Thx 2 bác Greenhope và Noobxxx,dùng okie lém ^,,^
    Giờ chỉ còn mắc cái là có cái skill Cuồng Hồn công thi triền 3s lận làm rối nhịp buff,bác nào post cái code lên cho em với :(

13. icewizard

icewizard Youtube Master Race

Cám ơn bác trước đã cho em ct để sử dụng. Những cái khác đều ok, nhưng em ko thể làm cho nó ngồi thiền sau khi gần hết mana. thông số như cái ban đầu loop (999), .... loop (20) mà ko đc. Mong chỉ giáo.

14. tuans3123515

anh ơi, em vào đc rồi mà nó hiện ra 3 mục luôn, mình xóa cái nào anh, hay la xoa' hết

15. tuans3123515

đã xóa key trong reg nhưng sao nó cứ bị out hoài, nó báo "đã phát hiện hack va marco. chấm dứt cltb". mà sao mấy đứa trong đoàn vẫn chạy dc. ai giup em với.

16. acuravn

acuravn Mr & Ms Pac-Man

Bác thử cho delay của các skill cao lên 1 chút, tui toàn để 4000 tức khoảng 4 giây, vô tư thoải mái, không bao giờ bị trượt vận công. Cho đến bây giờ con nuker của tui chu thiên 11, chiêu buff trí tuệ lên 7 thành sắp lên 8 rồi, buff 1 lần được 16 trí tuệ sướng vãi hehehe, các chiêu hỗ trợ khác cũng 7 thành cả rồi. Theo kinh nghiệm bản thân của tui thì không nên tham qua, đặt delay các nút nhanh, thường tui để 3500 hoặc 4000 là vừa đẹp, luyện đều các skill, không bị trượt nút p. Thứ 2 là cho dù các bác có nhiều mana thì cũng đừng đặt loop nhiều quá, có trượt 1 lần thì cũng đủ mana dùng cho 1 loop nữa.
    Cách của tui là thế đó, có thể chậm hơn nhưng lên đều, không bị lỗi :D

17. mars_son

mars_son Youtube Master Race

Cái link down trương trình die rồi ai cho mình cái link khác với hoặc upload lên đây để mình down về T_T

18. Unomax

Unomax Youtube Master Race

Hết time trial mình chép đè cái crack lên mà vẫn ko sử dụng dc típ là sao thế hà bạn????
    Làm ơn chỉ mình với ::(

19. z3r0_hien_lanh

z3r0_hien_lanh Agent 47 ⛨ Empire Gladiator ⛨ GVN Dalit

Nhưng mà bác ơi,tại sao iem để delay là 4s mà nó ko ấn cái nút đó,bật NotePad lên thì nó vẫn bấm,vào game nó cứ bỏ qua cái nút đó lun =((
    Hay bác post cái code của bác cho iem với :(

20. haybiethayko

haybiethayko Mr & Ms Pac-Man

Hic em cài ra nhưng chẳng sử dụng đc, em đã đọc hết bài viết này rồi nhưng cái Auto Pro cứ lần nào em Alt+Tarb ra để chạy nó thì CLTB biến mất tiêu luôn.
    Mà là Auto Pro đó em chẳng hiểu sao nữa, nhấn nút để train Skill buf mỏi tay quá :(

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.