Huyền thoại về 1 nga mi - Sự thật hay chỉ là trò bịp???

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi shuichjkai, 18/10/09.

?

Ý bạn như thế nào về NM này

1. Chém gió hay quá!

17 phiếu
    70.8%
  2. Có lẽ là vậy!

7 phiếu
    29.2%
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. trang2193

trang2193 T.E.T.Я.I.S

chắc là có dàn xếp chứ NM 4x kot ài nào ăn dc VD va MG 8x

2. KraPri

KraPri Youtube Master Race

Nhảm hết sức luôn với 1 NM lv và các chỉ số đấy không bao giờ có thể thắng được đối thủ 8x. Mình đưa ra một vài ví dụ:
    Thứ nhất là ở trận đầu với CB: Với CB 8x tp 80 (độc rút máu là 65 nên tp là 80) thì chuyện có thể đánh trúng dc là chuyện ko tưởng. CB 8x ko mặc full 6x máu cũng dc 30k+ rồi chưa kể chuyện nó lữ sương + BT vào đầu đi luôn 5k + hiệu ứng đi chậm, tiếp theo hàng loạt skill khác (mù, tản công, tỷ lệ crit mỗi chiêu 8-) ) có khi NM đi luôn rồi cò quay dc hết trận sao :))
    Thứ 2 trận với Tlong: Tlong này chưa biết build đồ và tp ra sao. Acc Tlong 6x của mình build theo đường ngoại công đã dc 5k2 (chưa buff 15% đại lý + chưa ép ngọc luôn) bắn người đã 300/nhát rồi. Con ngựa thì chắc chắn lv <NM nhiều vì đánh toàn trượt mà NM ghi lv53 lại ko có ảnh chụp con ngựa ra sao.
    Thứ 3 trấn với MG: Xin nói rằng là MG mở bát đầu trận để thủy thần - 1k nội ngoại công của NM rồi còn 3k NC thì NM bắn MG thấm vào đâu ;)) cho dù nội thủ của MG có lao động đường phố đi chăng nữa. Còn về điểm huyệt + bật BT vào xiên NM thì sau loạt skill của MG liệu NM còn sống hay ko 8-) (MG điểm huyệt TP 80 là 5s ko phải 3s mặc dù skill ghi là 3s)
    Thứ 3 trận với TT: Trận này rõ ràng là có dàn xếp bởi vì TT chả mất mấy mana sau trận đánh và ko thèm xài skill nộ và cần phải nói thêm là NM ở đây có ăn mana =))
    Thứ 4 trận với VD: Xin lỗi rằng là dù VD ko có ép 1 viên ngọc nào cũng dư sức ăn dc NM chỉ với trình độ này. VD để TPT rồi bật xdmg lên combo 1 lượt NM 20k máu đủ về MB luôn rồi đừng nói chuyện 4x. Chưa kể 4x thì ko thể tàng hình dc so với lv lớn hơn 10 cấp chứ đừng nói là 8x và đánh với TS càng khó thắng hơn nó có những 3 skill tàng hình (hồi đấy hình như chưa có liễu ám hoa minh 8-})
    Còn vài dòng NM viết cuối đã từng thắng t lâm 8x + td 8x. Cái này chắc NM ko đủ acc ko thể post hình đã đc dàn dựng lên. T lâm 8x 3 4v c3 máu cũng 60k chưa kể nếu build đồ full 6x và buff BT lên thì dc khoảng 80k =;. TD thì có hàng loạt các skill khóa và tản công + hiệu ứng đi chậm trong trạng thái thì NM có là bố thánh cũng ko đỡ nổi. Nếu TD xdmg chỉ 1 lần thôi cho dù NM có 30k cũng ko thể buff kịp huống chi là 4x. Tóm lại bài này là bình luận về khả năng chém gió của NM chứ ko phải về một huyền thoại như đã nêu trên =))=))

3. bjn_kut3_styl3

bjn_kut3_styl3 Mr & Ms Pac-Man

Cái acc cùi này vào đánh với TT 8x của tui thì vài hít chứ ko có cửa thắng.Toàn chém gió=))

4. ulovebo

ulovebo Donkey Kong

nên đổi thành huyền thoại về 1 chém gió thì hay hơn nhỉ ;))

5. ferandjames

ferandjames Donkey Kong

chẹp!Bắt đầu thấy topic loãng rồi đấy!Anh em có câu bài thì câu nhanh ko mod close sớm!

6. shuichjkai

shuichjkai Persian Prince

Thôi anh T_A LOCK dùm em đi :(

7. .::becks::.

.::becks::. C O N T R A

close cho lành
    có quăng tạ thì chủ nó cũng chả đọc =))

8. shuichjkai

Thì đã nói Close hay gì cũng được, thấy toàn spam, còn nói chi nữa :(

9. ferandjames

ferandjames Donkey Kong

H đề nghị gì nên gửi thẳng vào hòm thư của lão TA ây!thấy lão ấy kêu dạo này bận ít check topic để close lắm!

10. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

NM huyền thoại này muốn khoe kỹ năng pk pro sao ko post clip lên mà post cái ảnh cuối trận thì làm j nhỉ, chả chứng minh đc j!
    Muốn làm huyền thoại thì cứ lấy acc 20 vào lôi đài khiêu chiến, chấp máu 10x, nó đánh chết mình lại hs, cứ đánh thoải mái, đến lúc nó chạy ra khỏi lôi đài để làm việc khác thì mình chiến thắng vì là ng cuối cùng ở lại lôi đài =))
    P.S: các bác spam làm j mất công, topic nhảm mà T.A del luôn thì số bài spam đc cũng về nơi xa mãi thôi ;))

11. cybersix

cybersix Donkey Kong

Mượn Sign của Mrlon3ly cái, mọi ng thấy sao theo tớ thì nó rất hợp lý:))=))=))

12. ferandjames

ferandjames Donkey Kong

;;) Vật vã thần chưởng!Gặp phường chém gió thì cứ phải thế mới đã =))

13. shuichjkai

Trời ơi còn post wai` :((
    Close đi anh T_A ơi :(

14. Michael_arc

Michael_arc Mr & Ms Pac-Man

• Trước tiên là trả lời câu nghi vấn của chủ topic :

Theo mình đây là trò bịp :))

• Đã từng build 1 NM cũng lv49 để test vụ Trạng Nguyên Tỷ Võ, cũng vinh dự có cái danh hiệu ấy vài lần nên mình chắc chắn đây là một vụ chém bão có quy mô ;)) Gặp CB 8x có đập ngọc là vất nhất, cả trận chắc buff máu còn không kịp chứ đừng nói là ăn được nửa cây máu của hắn :-"

15. The_Angel

The_Angel Lão Làng GameVN Moderator Lão Làng GVN

Khóc, khóc, khóc hoài :)) !.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.