Ibot new

Thảo luận trong 'Thư Viện - Kho Lưu Trữ' bắt đầu bởi tinhthanvn24, 7/6/09.

1. Knight2212

Knight2212 Youtube Master Race

cool oi co' fix runtime chua up cho anh em sai` do~ ton? hại sức khoẻ nào ^^

2. coolpixS4

coolpixS4 Dragon Quest

-------------
    Nó update client 1.051 giờ iBot xài ko ổn, dùng cái cũ thì do sai data nên nó lủe quái khiếp quá.

mà bản iBot mới update tới version 1.037 rồi, tuy nhiên ko có Opcode mới của iSRO nữa nên ko sửa được

giờ Vsrohelper thu phí là nghỉ game thôi

3. HASAMSIEUSAO

HASAMSIEUSAO _SuperNooB_ Moderator

Sao bi quan thế, nếu cool có thời gian thì qua bên ISRO sniff lại cũng dễ thôi mà. Trước tiên nên tìm lại mấy bài hướng dẫn về cách sniff opcode. Rồi dựa vào bảng opcode mapping cũ mà sniff thôi, bảng đó đã nói rõ các hành động tương ứng của từng opcode rồi mà. Dĩ nhiên lúc đầu có thể khó khăn 1 chút, nhưng làm dần rồi quen hết. Vớ vẩn lúc đó lại muốn lao vào viết bot chứ ko muốn đi edit nữa :)

4. coolpixS4

coolpixS4 Dragon Quest

Căn bản cũng đang muốn bỏ game rồi, nhưng chưa vượt được qua cái ngưỡng chỉ cần 1 cản trở là sẽ từ giã game :D

5. Nam_Coi1234

Nam_Coi1234 Youtube Master Race

Các bạn cho mình cái link bản mới nhất và các phụ kiện đi kèm để bot! thanks!mình mới chơi sro nên ko biêt!

6. luanraude

luanraude Youtube Master Race

Sau 5 ngày xài Ibot dành cho phiên bản Vsro mình có 1 số nhận xét như sau:
    Ưu điểm: Target quái nhanh, nhặt đồ nhanh buff chuẩn, hiện tại là 1 trong những bot free còn xài dc cho tới hiện nay, chiếm ít dung lượng bộ nhớ hơn so với Agbot, cấu hình đơn giản hơn, có gồm 1 số tính năng đáng giá hơn Agbot.....tạm thời chỉ thấy bao nhiu đó.
    Khuyết điểm là: cái mà mọi người luôn mệt mỏi là "Runtime" khi gặp các ac EU khác, đôi khi chạy ko ổn định lâu lâu vẫn bỏ sót quái, ko có 1 số tính năng hay của Agbot như khi gặp Khổng lồ hay quái nhóm thì đánh những con bình thường xung quanh trước sau đó mới đánh khổng lồ, chức năng nhặt đồ vẫn chưa ổn định hay lỗi, chức năng tự biến về thành ko hoạt động khi hết máu và mana, chức năng auto party hoạt động chưa tốt bằng Agbot. Sao 1 thời gian chạy thử thì mình có 1 số nhận xét ban đầu là vậy mong anh em làm bot sớm hoàn thiện đễ cho mọi người cùng chơi game vui vẽ Thank all!

Và 1 lỗi mà mình mới phát hiện ko bít có ai gặp chưa đó là mỗi khi vào tới hang Chuột Chuỗi trong Đôn Hoàng Thạch Động thì tự động bị lỗi "Runtime" ko bít có ai bị chưa và ai biết cách khách phục thì xin chỉ giáo thêm dùm mình để hoàn thiện bot thêm ^^

7. khoaxipo

khoaxipo Youtube Master Race

Hãy đưa acc cho mình là bạn sẽ có 1 cản trở to đùng ngay ấy mà.:))
    Đùa thôi, game dạo này cũng chán chán rồi. Ai bỏ được thì mừng cho người ấy.
    Chơi chỉ mỗi có cái game này đã 2 năm bây giờ nhìn lại vẫn là 1 con gà... huhuhu.

8. luanraude

Có ai bị lỗi Runtime khi vào hang chuột chuỗi trong DHTD ko vậy bà con chỉ em fix lỗi này với hixhix, với lại sao cái bot em check vào "Pick Drops mine" nó vẫn ko nhặt tấm lot vậy mấy anh làm ơn chỉ em với :((:((:((

9. luanraude

Dạo này diễn đàng xuống cấp quá chả ai thèm ngó ngàng tới topic gì hết chắc ai cũng bỏ game SR hết rồi. cái Ibot thì càng chạy càng thấy nản chắc bỏ game lun quá hixhix

10. pollute1

pollute1 Mr & Ms Pac-Man

it-bot của anh tinhthanvn có auto buff cho người khác không nhỉ :|

11. acc__1

acc__1 Youtube Master Race

ne ai cho tôi pw giải nén file " Media.pk2 " đc không