Ibot new

Thảo luận trong 'Thư Viện - Kho Lưu Trữ' bắt đầu bởi tinhthanvn24, 7/6/09.

1. Tinhipvt

Tinhipvt Mr & Ms Pac-Man

ai có thể hướng dẫn chi tiết em cách sử dụng IBOT được ko em bot bằng cả 2 máy nhà em 1 máy dùng win XP 1 máy dùng vista nhưng cả 2 máy đều bị tình trạng cứ đánh 1 con là dis cho dù đã buff đầy đủ em thấy no target khá chuẩn và ra skill nhanh nhưng mỗi tội chỉ đánh có mỗi 1 con :(( đánh xong là dis ngay em dùng vloader +proxy để bot AG bot thì rất ngon nhưng khi dùng Ibot thì lại ko đuợc dùng nu thì nó kêu client lost connection close by feer hjx bác nào giúp em với

2. nickhero

nickhero Youtube Master Race

Bạn Tinhipvt , mình nghĩ bạn bỏ cái vloader đi,dùng sroproxy là Ok ngay trong bản Ibot có Sroproxy ( nhớ phải chỉnh media.pk2)

3. nghiadiarock

nghiadiarock Youtube Master Race

pac huy hướng dẫn ky lại các bước tiến hành dduocj ko mình thử nhưng chưa được

4. tinhthanvn24

tinhthanvn24 Mr & Ms Pac-Man

Ngày ở đâu mình cũng đã hướng dẫn tỉ mỉ rồi mà :(. Sao cảm ơn mà không +rep nhỉ :((

5. ongchau

ongchau Mr & Ms Pac-Man

người ta chưa đc quyền + Rep thì sao + cho ông đc :D

6. nghiadiarock

nghiadiarock Youtube Master Race

oài thì e làm y như thía chạy proxy roai ibot roai con nect vo game hiện nhân vật chuyển sang bot thì đơ po tay chả hỉu. cái file media e chuyển cổng 1779-1778 roài haix

7. rickman1

rickman1 Mr & Ms Pac-Man

Các nút bấm chức năng giao diện bot anh cho nó việt hóa cái toàn tiếng anh chẳng hiểu cái gì hết .Sờ lung tung thì runtime hoặc là dis bot Việt hóa nó đi anh cho dễ nhìn cái này dễ mà đối với anh mà :D

8. lordiga

lordiga Mr & Ms Pac-Man

sau 1 hồi ngồi phá tanh cái ibot cuối cùng thì e cũng đã biết cách bot trong hang 100(quên mật tên) thưc ra bot ở trong hang 100 rất đơn giản các bác chỉ cần copy tất cả file trong thư mục map của AGbot vào folder map cùa ibot là xong . =)) Thực ra tìm ra cái này cũng chả co gì ghê gớm tất cả là nhờ vào cái tính lười của em down bot mà ko chịu down map thế là bot ở đâu cũng chỉ đánh xong 1 con là nó dis ngay =))=)) 1 hồi sau em down map xuống thì no đánh nhu điên vì thế em nghĩ lí do mà nó dis chính vì no chưa có map của trong hang bay vô folder ibot xem thì thấy đúng là no thiếu tất cả dữ liệu của hang 100(chac bon inter chưa làm) chợt nghĩ đến Agbot nó đã có map hang 1oo rồi thế là em quyết đinh cop tất cả file map của ag bot vào ibot =)) (liều lun) kết quả là bot chạy ầm ầm :O:O:O :P bác nào ko tin cứ thử xoa hết file map trong ibot xem bot no có dis ngay ko ;)) (bot ở đâu cũng dis)

9. lordiga

lordiga Mr & Ms Pac-Man

a e có thể chuyển hẳn sang ibot ở mọi nơi trong game được rồi với cách làm của em thì chỉ giúp cho no ko dis thui chứ map em bật lên vẫn thấy đen thui :P nhưng dù sao cũng bot được :D bác nào pro có thể làm thử nếu thấy đúng thì viết hướng dẫn hoàn chỉnh về ibot để a e tiện sử dụng ( đã bot ầm ầm trong tầng 1 và 2 của hang 1o0) tại vì chưa biết sử dụng pt và các chức năng khác như thế nào nên chưa biết dùng được trong hang ko mới chi buff ra skill và target thui ngon như ở ngoài ^^

10. 1000lanyeu

1000lanyeu Youtube Master Race

ki la ko biet sao tui lam hoai van bao loi bot ko hieu khi đã đủ phụ kiện rui vẫn ko tẽ dc ai bit cái dum cai

11. nickhero

nickhero Youtube Master Race

Cảm ơn chủ topic, sorry vì ko biết rep , nên chỉ biết viết vậy thôi. Hihi.
    Map của Ibot ko có nên mới nhẹ vậy ( 1.5MB) có map thì khoảng 26-27 MB, các bạn cứ laod map của bác renka đã đưa bỏ vào, nó sẽ hiện ra. Ko có chuyện đánh trong Tần Lang ko đánh dc mà bên ngoài vẫn đánh dc, chẳng qua do map , hoặc các bác chỉnh chưa chuẩn.
    Vậy nhé thanks bác chủ topic 1 lần nữa

12. lordiga

lordiga Mr & Ms Pac-Man

ơ thế bác này ko biết từ trước tới giờ ko bot được trong tân lăng ah` :-o theo như bác nói thì em thấy bác cũng may mắn giống em vì trong map của renka đã có đủ map cho lăng tần nhưng map down theo link ibot của chủ topic thí chưa có map cho tân lăng vì thế bot dis ngay :d

13. potaynet

potaynet Youtube Master Race

Cảm ơn bạn nhé. Mình đã BOT được trong Tần Lăng Mộ đang đánh con Phi Trùng, chậy ầm ầm nhưng với điều kiện là phải không có thú nhặt đồ, không có PET nào cả. Nếu thả PET, Hoặc Thú nhặt đồ là Disconnect ngay...:))

14. lordiga

lordiga Mr & Ms Pac-Man

thưc ra nếu thả thú hoặc pet ra trong lúc bot thì ở đâu cũng dis thui bạn có thể gọi pet trước khi bot sau đó log ra và bắt đầu bot tắt nhặt đổ trong đấy đi sử dụng m2o và AIOtools thì sẽ dùng được pet :d

15. potaynet

potaynet Youtube Master Race

Mình chưa hiểu cách dùng m2o như thế nào, dùng thử mấy lần không được chán rồi bỏ :)

16. lauxanh31

lauxanh31 Mr & Ms Pac-Man

Cái này có chạy được n acc hay k?. Nếu được TinhThanvn24 vui lòng viết 1 bày hướng dẫn. Cảm ơn bạn nhìu.

17. Notnecessary

Notnecessary Mr & Ms Pac-Man

Vậy nếu set cho pet nhặt qua iBOT thì sẽ dis ?

18. zeroangel

zeroangel Mr & Ms Pac-Man

Cứ bấm bắt đầu là disconnect. Chắc mình trung thành với STT tool và Ultral Auto thật roài

Chúc bạn phát triển bot tốt hơn ! :D

19. _Eviboy8x_

_Eviboy8x_ Youtube Master Race

tinhthanvn sent cho anh em tool crack bot untral map 100 đi ... đợi mãi chưa thấy bác uplate ............

20. hochanhlachinh

hochanhlachinh Youtube Master Race

tình hình là bot được bằng ibot trong hang. Chiến tốt, nhưng mà sao thiết lập kiểu j một hồi bot nó không chịu nhặt gold. đã check rất kỹ không hiểu sai ở đâu. À mà bot này chưa nhận nasrun :-w