Infinite Aion - Pride ( Siel ) PHIDOIGABAY

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi Chink|Sontinh, 31/1/11.

1. hoabattulhm

hoabattulhm Donkey Kong

h sang kutit chịu khó ngồi 1h chờ no update còn hơn.
    sang 143 lag kinh khủng ==!

2. Kalinko

Kalinko Mr & Ms Pac-Man

MT NET 7A/86 thành thái F14 Q 10. :D rảnh ra chơi cùng bọn mình

3. nghickthi3n

nghickthi3n Youtube Master Race

em dark đây,em ở đây làm gì kòn ai nữa ma cop ciếc gì,em với panda chung tiền update vì dùng D-com của viettel đắt wá mất 250k vnd ms đủ up,mà khi up xog rồi nó repair lên 2.5.0.3 kiểu gì kũng ko được,níu kéo repair đến lần thứ tư thì cuối cùng nó đòi down thêm 12Gb nữa,giết người ko dao phải không các bác,chắc cả nhóm đành nhịn game tới khi vietel khuyến mại nạp tiền làm lại....nhóm gồm dark-leeying,panda,jenny,tieuhuannhi,haiba.
    Hôm nay tụi panda sẽ thi tốt nghiệp quốc gia xong,những tưởng L lại sẽ có 1con cave hơi hơi prao tí vô buff cho anh em,những tưởng dark có thể vào tank giúp anh em làm quest,instanc,ying có thể thỏa mãn dục vọng và niềm đam mê ám sát,jeny có thể tha hồ xả damg,tieuhuannhi có thể đứng xa chơi pài hit and run.....
    Nhưng tất cả đều đã sụp đổ....
    Haizz,hẹn gặp lại anh em vào một ngày gần đây....
    Huhu,sự ra đi của nhóm chúng mình chỉ để lại sự tiếc nuối nho nhỏ trong anh Bb thôi sao,thằng valent im như thóc,nàng peto cùng ta lớn lên từ thời còn "truổng cời" kùng chơi,cùng ăn,cùng làm quest....
    Cy,pray,QT,megur nàng nữa.......ko ai thèm hỏi thăm bọn ta đến một câu khi ta gặp khó khăn,các người vô tâm wá,nhẫn tâm wá....

4. Squall!Riona

Squall!Riona Mario & Luigi

wtf, ko còn cách nào copy à

mà hình như bên pride có giảm exp của quest hả ae. hết quest (ngoại trừ igg và repeat) rồi mà vẫn chưa lên 55 @@ (complete gần 500 cái rồi) mà con trước mình chơi còn dư quest khác là nhìu @@.
    Điển hình là cái silver ở Elnet, đánh mấy con Kerubian, lúc trước mình nhớ là 1 quest đc 600k exp, bây giờ còn có 400 @@

5. rip[mj]

rip[mj] Donkey Kong

ăn chơi quá nhỉ, update Aion = Dcom cơ đấy :O, mà mấy ông ở HN à, tôi nhớ có lần đi hầm với ông tieuhuannhi mà /:), ở HN thì thiếu j chỗ anh em để cop đâu mà phải up vs date :D

6. Arderouz

Arderouz Youtube Master Race

đề nghị vác laptop ra hàng net ngồi update luôn và ngay, chứ Dcom thì vỡ mồm, lần sau thử cũng vậy àh =))

giờ nó về retail-like rồi, tất cả quest đều là x1 =))

7. Squall!Riona

Squall!Riona Mario & Luigi

hèn gì
    thế thì heo ăn
    53 rồi, sao lên 54 + 55 đây, cày repeat ở Theo khá là oải (ngoài trừ gather cái salt) thôi từ từ tà tà tành tành =))

8. Chink|Sontinh

Chink|Sontinh Mr & Ms Pac-Man

@ Maeyun : Im như thóc gì =)) Mọi người đi bảo trọng :(( Bảo Tieuhuannhi đưa acc ranger em chơi cho =))

9. nghickthi3n

Thứ nhất là chúng tôi đang sống trong điều kiện hoàn cảng đặc thù bị cấm sữ dụng điện thoại di động,cấm sử dụng internet,cấm ra khỏi phạm vi qui định...0.o....giống như",,....",,...",,...",,
    vậy nên sử dụng đthoại cũng "chui" sdụng internet cũng gần như là "chui" nói vậy chắc các bạn đã phần nào hiểu được sự khó khăn của chúng tôi.
    Thứ2 chúng tôi ở ngoại thành Hà Nội,cách trung tâm Hà Nội hơn 40km, khu vực gần như hẻo lánh sợ rằng cả cái thành phố cũ này chưa có ai biết đến chữ AION thì bit vác lap đi đâu tìm.
    Vì tất cả những lí do trên,ko up pằng D-com thì up pằng đường dây điện cao thế chắc...
    Haizz...vẫn là trời phụ lòng người!

---------- Post added at 09:54 ---------- Previous post was at 09:51 ----------

đễ anh hỏi lại nó,thực ra tieuhuannhi cũng ko chơi nữa lâu rồi,lâu nay a vs panda chi log vô gaether thôi.
    Ko biết thi tốt nghiệp xong nó có chơi lại ko....

10. Vanhelsing13

Vanhelsing13 Dragon Quest

ai ở HN co thẻ burn hộ mình client ra DVD đc ko ! mình trả tiền DVD ! down lâu quá

11. Chink|Sontinh

Hehe nếu mà tieuhuannhi mà cho em được acc lun thì hay quá :X Đỡ phải cày cuốc còn ko thì cho em log vào, em đi gank + hang + cave cho legion cũng tốt mà :X
    Thế mà ko nói ngay từ đầu .... Uổng công làm lại acc >.>
    @vanhelsing : bạn có external drive ko? dvd gì mà cóp được 20gb đây ...

Chỉnh sửa cuối: 10/6/11
  12. kysibongtoi78vn

kysibongtoi78vn Mario & Luigi

Uh` nhỉ, có vụ copy ra DVD cơ mà, để bảo thằng Thịnh xem sao, có gi` đưa địa chỉ đây, gửi DVD cho nào Dark.
    Mà cuối cùng Thằng Valen lại đi xin acc ah`, có cái Acc ranger 48, full skill với bộ trang sức 30 đây này xài ko.

13. Vanhelsing13

tớ ở bạch mai ! ai quanh khu đấy cho thì burn hộ tớ ! tớ qua lấy đc ko ! hic hic ! muốn chơi mà cắm client thì này thì phát chán

14. nghickthi3n

được rồi,tiêuhuânnhi đã đồng ý,để anh nhắn wa yahoo 4 valent
    a,đúng rồi nhỉ,nếu được thì anh bb gửi cho em nhá,tháng sau em về qua đó,mời anh một bữa...à,tháng 7 anh em Hà Nội tổ chức off đê...

15. Chink|Sontinh

Ngon thế anh BB, cho em luôn đi :X :X :X :X Cày lại mệt lắm :X :X :X Hehe cám ơn anh nhiều :X

16. Vanhelsing13

chắc tớ kiếm đc ! cậu cho tớ địa chỉ của cậu với :D

17. kysibongtoi78vn

kysibongtoi78vn Mario & Luigi

Thằng Thịnh nó bảo Burn được đấy, PM YM lấy địa chỉ gửi xièn cho nó để nó làm.
    Valen đổi mail thì vẫn như ngày xưa ah`. Mày đưa 1 cái mail của mày đây, anh lấy acc rồi đổi mail sang mail cua mày.

18. Vanhelsing13

chắc tớ kiếm đc ! cậu cho tớ địa chỉ của cậu với :D

19. Chink|Sontinh

Tớ đang ở US =)) Cậu qua quán game của anh Trường hoặc kutit mà cóp :D
    Anh chat với em đi, mail em là phamviethoangss@yahoo.com

20. nghickthi3n

Vậy là ko lấy acc tieuhuannhi nữa chứ gì