Infinite Aion. The Battle Begin..... (v3)

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi IiIKyOIiI, 21/5/10.

1. FallenTear

FallenTear Leon S. Kennedy ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

2. mrthienvuong

mrthienvuong T.E.T.Я.I.S

có đồng chí nào sau khi bên lumiel chuyển host mới thì client bị crash liên tục không? :(
    ai biết cách fix chỉ mình cái . . .

3. p&d,q.e.d

p&d,q.e.d Donkey Kong

Sao lạ thế.Bên sever Siel, ghép vũ khí thì thế này, vi dụ vũ khí chính đem ghép đã +10 rồi ( + 30dam), thì vũ khí sau khi ghép nó vẫn hiện là + 10 nhưng mất dòng + 30dam mà chỉ có dòng + 10% dam của vũ khí phụ, không biết có phải bug khôgn nữa, chứ nhìn hình trên thì cái bow kia +1 thì sau khi ghép vẫn giữ đc + 1 và +4 dam đấy thôi.Đằng này lại mất đi 30 dam là sao nhỉ ?.

4. Darkman2511

Darkman2511 Dragon Quest

Siel vẫn + bình thường, mới ghép 1 cây bow betoni, 1 cục orb betoni vẫn có dòng base atk (+10% 2ndary) (+20 MB) hoặc (+4 atk) vậy đó .

5. rip[mj]

rip[mj] Donkey Kong

sr là anh đã log char của em để đi mất rồi :">, kết quả sao, 1 cái váy blue 50 đó nhé, ko cần đập enchant đc ko ;))

6. p&d,q.e.d

p&d,q.e.d Donkey Kong

Cây Alukina +10 sẵn [​IMG]
    Ghep với cây Masto [​IMG]
    Nếu ghép xong thì sẽ được [​IMG]
    không thấy dòng cộng 30 ở cây Alukina cũ đâu nữa, dù cây mới vẫn ghi + 10

7. FallenTear

Tìm kiếm Cle bên Lumiel - Ams.
    Hiện tại clan đang rất cần người chơi Cle !!!!!!!!!!!

8. crescendo

crescendo Legend of Zelda

_Cảm ơn anh Duy nhiều lắm, cái váy blue đó anh cứ giữ lại cho thành viên trong legion (như anh giao) hoặc nếu thík anh ép enchant cũng được.

_Thực ra em có điều này không dám nói với mọi người vì em sợ bị mọi người khiển trách nhưng không nói thì cảm thấy khó xử, ngay từ đầu em đã thík asmodian hơn elyos rồi nhưng vì những ngày đầu drop sách skill của sm asmo bị bug và bên asmo không có legion Việt nên em phải sang ely để khám phá và cuối cùng là em gặp được mọi người.

_Việc em không onl thường xuyên không chỉ bởi lí do em phải đi học, bận việc nhà...mà còn bởi vì em đang train 1 acc asmo khác nên không onl thường xuyên để giúp đỡ cả legion. Em biết là em đã làm phiền mọi người nhiều, những gì em hứa mãi đến giờ em vẫn không thực hiện được đặc biệt là với anh giao(em xin lỗi.)

_Vì vậy mà lúc nào em cũng mong mỏi sv sẽ được reset để không phải cảm thấy khó xử khi chuyển sang asmo, nhưng thực sự là em không có đủ kiên nhẫn để chờ đợi, cho nên việc duy nhất mà em có thể làm được lúc này là cố gắng onl khi mọi người cần đến để giúp đỡ.

@Anh Duy: Tên char thật của em không phải là Cladis hay Bernathy đâu mà là Cameline, em thík style con nít nên không muốn chơi hình mẫu người lớn :(.Các char ban đầu chỉ là lấy set 30 thôi.

9. rip[mj]

rip[mj] Donkey Kong

@cresendo: haha, cô em làm to chuyện lên rồi đấy, kiểu này chắc họ hàng sẽ hiểu anh là bắt em chơi bên ely vs ép em phải onl để đi cùng mọi người ấy,=> phũ phàng quá :))
    em à, game là game , anh cũng thik bên asmo hơn ely, 1 điều khẳng định chắc chắn, khi nào reset sever là G vietnam sẽ là bên asmo chứ ko phải bên ely =)), anh mà ép em chơi ely thì đã ko đi lập G ViEtNaM bên asmo mà chỉ vọn vẹn 10 mem (2 acc) =)), còn nữa, anh vẫn chơi con sor bên asmo đấy chứ có phải vứt đi đâu :">,lí do vì sao anh bảo em cố gắng onl bên ely là vì bây giờ mấy lão làng về rồi, đi đánh boss dần đi cho quen để sau reset đỡ bị "quăng gạch" nhiều,:D, hiểu cho anh nhé :">, rảnh anh vẫn sang asmo đi lụm đồ vs pt train vs em cơ mà,

10. FallenTear

Không xem chung kết ah mà các bác onl nhiệt thế :))

11. p&d,q.e.d

p&d,q.e.d Donkey Kong

Không ai biết câu trả lời cho câu hỏi của mình ah ?

12. Darkman2511

Darkman2511 Dragon Quest

ko phải đâu sever mình đang có vài lỗi là dòng
    chữ mà dài quá là nó ko hiện ra nữa, ví dụ quần áo mình khi đập lên cái dòng crit resist nhiều khi ko hiện ra nữa (chẳng qua là bị khuất nhưng nó vẫn ở đó thôi ko sao đâu) của bạn là +20 10% của 2ndary weapon và + 30 do enchant +10 bị khuất. Bằng chứng là nếu cây alu mới chỉ có +20 thì dòng ở cây alu cũ phải màu xanh( nghĩa là cây alu cũ nhiều atk hơn cây alu mới) bạn có thể thấy ở dòng MB và crit strike, ở cây alu cũ màu đỏ => ít hơn cây alu mới .

Chỉnh sửa cuối: 12/7/10
  13. p&d,q.e.d

p&d,q.e.d Donkey Kong

Cám ơn bác, em cũng cứ ngờ ngợ mà không dám chắc lên chưa dám ép.H thì yên tâm rồi

14. mrthienvuong

mrthienvuong T.E.T.Я.I.S

từ đây có thể thấy được vẻ đẹp tiềm ẩn của race Asmo b-)
    Asmodian - the hidden charm :x

15. rip[mj]

rip[mj] Donkey Kong

với tôi nó chỉ đẹp thôi ông, mờ ảo nhìn nó thik hơn, vs cả, đồ asmo nhiều cái đẹp hơn thật :">,còn về sức mạnh hay pvpve, như nhau mà :D

16. crescendo

Ban đầu theo em được biết là ely hơn asmo nhờ vào effect của skill, còn asmo thì có skill mạnh hơn (Chỉ là nghe thoáng qua). Tuy nhiên sau khi nhìn vào bảng skill của 2 tộc thì vẫn có 1 vài skill nhìn sơ qua lại giống nhau nhưng thực sự công dụng lại khác nhau (em chỉ tham khảo thông qua bảng skill đã có từ lâu rồi nên 1 vài thông số không chính xác lắm.) nếu có thể thì mọi người thử lên aiondatabase tìm xem thực hư bảng skill thế nào.

---------- Post added at 20:08 ---------- Previous post was at 19:57 ----------

_Trang phục bên ely lịch thiệp và dễ thương hơn còn trang phục bên asmo gợi cảm và mạnh mẽ hơn(Ko thík hợp cho style con nít :( )
    _Kiến trúc toà thành chính bên asmo trông có vẻ ấm áp hơn và nếu muốn tìm 1 nơi nào đó trong toà thành này để tự tử thì cũng khó vì không có nơi nào đủ cao để nhảy xuống, trong khi bên ely thì có thể.

17. FallenTear

Ớ thế đồng chí ^ qua lumiel - ams hem XD

18. crescendo

Thx nhưng mình thík Siel hơn.

Ai cho em vào legion bên asmo với, em cần ng group để có thể vào sky temple, đang cố gắng tìm kiếm 1 legion thân thiện, nước ngoài cũng được.

19. rip[mj]

rip[mj] Donkey Kong

chời ơi, tìm G nước ngoài sao vô đây spam hả em, nếu thik, vào G anhem nhé, pm yahoo: mrkhangcannon, tên thân mật là khang can not =)), chúc em vui vẻ bên asmo, có j thi thoảng anh sang thì dẫn anh đi chơi nhá :))

20. FallenTear

Đang sắp bem beautiful thì ddddosss...............