Infiniti Aion. The Battle Begin.....

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi killuaZ, 5/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Princez

Princez Youtube Master Race

1 . đánh /w tên ng` đó :D

2. PM ba killaz =)) hix làm quest nhưng cái đó lên lvl hơi lâu :(

3/ clan chưa kích hoạt bạn à :(

2. killuaZ

killuaZ Mr & Ms Pac-Man

uhm các bạn vào game có thể pm những ng trên list, họ sẵn sàng giúp đỡ các bạn. ko nhiều nhưng đủ train lên 30 kím tiền :D

3. ichliebeschnee

ichliebeschnee Youtube Master Race

Wow tinh thần dân tộc Việt . Cảm ơn các bạn nhé . Có ai đang chơi kô ??? Nick mình là Cutataxoa và Creme nhé . Pm nói chuyện chơi xD

4. clumsy

clumsy Youtube Master Race

sao de laucher no update cứ dc 85% nó lại tự trở về 22 hoặc 30% vậy mọi người :((

5. tqkhai1987

tqkhai1987 Mr & Ms Pac-Man

Hu hu các bạn ơi cứu mình với:((. Hôm qua tự nhiên lỡ dại ngồi update patch mới nhất của Aion (patch 1.5.1.4), thành ra giờ vào game ko được (patch của ÌninitiveAion là 1.5.0.11) . Đã uninstall và cài lại game nhưng khi update thì nó lại típ tục update lên patch mới nhất của Aion EU/US giờ mình phải làm sao mới được chơi đây ai có patch ko up lên dùm mình với:((:((

6. trungke0

trungke0 Donkey Kong

Bạn có thể làm theo cách này để có thể vào chơi đc nhé ;;)

7. freemen88

freemen88 Youtube Master Race

Bạn hướng dẫn như thế chưa đủ.
    Nếu để update lên thì nó sẽ có version là 1.5.1.x
    Vì cái InfiniteAion nó chĩ chạy trên version 1.5.0.x nên sau khi update xong phải vào file version.ini để sửa lại là 1.5.0.x.
    Sau đó down cái file bin32 về rồi install đè vào thư mục cài Aion luôn. Tui làm rùi và đã thành công, hehe.
    Làm như cách trên có nước cùi não :D

8. crescendo

crescendo Legend of Zelda

Hix mọi người cho hỏi cấu hình máy mình thấ này chơi được không ?
    _Windows XP
    _Genuine intel[R] CPU
    2140 @1,6GHz
    1.60GHz, 0,99GB of RAM (có máy mạnh hơn nhưng tình hình là mình chưa xem cấu hình của máy đó- đây là cấu hình trung bình của đại đa số máy tại tiệm mình chơi.)

Nếu được làm ơn cho mình xin 1 bài hướng dẫn download hoàn chĩnh nhe mình sợ dơn nhầm tiếng Hàn lắm:((:((:((
    Hiện tại class spiritmaster đã có thể triệu hồi chưa ?(Yêu class này lắm nhưng nếu vẫn còn bị lỗi thì mình đành chơi cleric tạm.)

LÀM ƠN GIÚP MÌNH VỚI, MÌNH ĐÃ TRÔNG ĐỢI AION TỪ RẤT LÂU RỒI, AION KHIẾN MÌNH MẤT HỨNG THÚ VỚI NHỮNG TỰA GAME KHÁC:((:((:((:((:((:((:((.
    NẾU KHÔNG CHƠI ĐƯỢC MÌNH BUỒN LẮM, MÌNH CHÁN CÁI CẢNH TỐI NGÀY CỨ PHẢI DÁN MẮT VÀO YOUTUBE ĐỂ XEM CLIP AION LẮM RỒI=((=((=((=((=((=((.

9. upsilon

upsilon Mario & Luigi

hì ko cần đâu ! vì mình vẫn để cái version.ini của mình là 1.5.1.4
    Khi chạy vẫn hiện lên bảng notice not support nhưng vẫn vô chơi bình thường,
    cấu hình của bạn ko biết được, chip với ram vậy mình nghĩ là ok nhưng chủ yếu là video card của bạn, nếu ko có video card mình nghĩ ko chơi được :(

10. crescendo

crescendo Legend of Zelda

Vậy làm sao để xác định máy mình có video card hay ko giúp với. Chỉ bik là cái máy nì có chương trình Media player classic thui ( noob mà:((:(()
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Ah đúng ùi! mấy máy này chơi fifa có xem clip trong trận đấu được!!!

11. killuaZ

killuaZ Mr & Ms Pac-Man

Cấu hình này chơi được nhưng chơi được có 1 acc thui bạn ạ... Bạn phải giảm hết hiệu ứng, để màn hình ở 1024x768 và để nó ở dạng windows mode.
    Hiện tại spirit master mới triệu hồi được 1 con yếu xìu, admin đang fix tiếp. Chúc bạn chơi game vui vẻ

12. Mckenji01

Mckenji01 Youtube Master Race

Còn thiếu cái Card màn hình, chơi cảd onboard thì giật lắm, ko chơi nổi đâu.

13. upsilon

upsilon Mario & Luigi

chơi 1 mình buồn quá !!
    Có ai chơi cùng ko nhỉ
    Mình cleric lv 14 rồi : ai same same lv pm cái đi nhỉ nick : Silphid

14. OneRepublics

OneRepublics Youtube Master Race

Máy Của Mình Dual Cỏe 2.5GHz RAM 2 G Card OnBord Vẫn log dc 2 acc mà nó lag wá ko có tiền mua card màn hình cái 512MB Geforce 9400 GT 900k lận T_T

15. ichliebeschnee

ichliebeschnee Youtube Master Race

Có mình đây , lv 21 Gladiator mà nghèo như thằng ăn xin . Trên người ngoài vũ khí mua shop đúng level ra còn lại là đồ từ lv 0 mặc tới giờ . Đánh xong con quái nó chết mình cũng ngáp ngáp sắp đi theo nó luôn . :((

16. upsilon

upsilon Mario & Luigi

kinh vậy, Chơi cleric khỏe lắm chưa xài hết combo mà quái lên đường rồi, toàn solo ko cần pt,
    ko cần mua đồ chơi tiết kiệm quá, giáp thì mặc chain cầm khiên + heal == trâu bò + lại ^^
    nick j thế để có j vô pm
    nick mình Silphid

17. binhb8hb

binhb8hb Youtube Master Race

Các bạn ơi làm ơn giúp mình với,mình cũng bị lỗi 1024 đọc hướng dẫn là bỏ chữ kiểu pháp và đức đi rồi,nhưng vẫn ko thể đc.Có ai biết cách nào để khắc phục không?? Làm ơn giúp với hic hic

18. ơ hớ hớ...

ơ hớ hớ... ư hứ hứ...

Hì hụi cả ngày mà không chơi được! :((

19. upsilon

upsilon Mario & Luigi

cái lỗi này nhiều người bị lắm :(
    tình hình là vẫn chưa có cách fix cụ thể, cậu thử update lại = ncsoft laucher xem nếu bị lỗi thử repair lại coi.
    Chạy thử aion qua ncsoft laucher coi rồi sau đó chạy lại = infinitieaion sau :( ( cái nè là thử thôi nha ko chắc chắn ngó wa ở đây coi http://infiniteaion.com/forums/viewtopic.php?f=8&t=5718)

20. darkmaurt

darkmaurt Youtube Master Race

Cái máy cũ của mình P4 2.8GHz ,main GV915 vga onboard ,ram 2GB xài Win 7 lúc vắng người thì fps khoảng 20-30 ,lúc đông thì 10-20 !Mình để chế độ đầy màn hình 1024x768 ,chình max phần char detail còn mấy cái khác min hoặc off hết !

Cái mình lo bây giờ là ping thôi,với mình ping chừng 800 trở xuống là OK,nhưng mình toàn chơi lúc 6g tối tới 10g nên ping toàn 900-1200 ,lúc chơi đêm thì không cast skill nổi !Die thì không sao nhưng ko train nổi bực mình lắm :-w

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.