Infiniti Aion. The Battle Begin.....

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi IiIKyOIiI, 3/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. CoffeeShop

CoffeeShop Mr & Ms Pac-Man

tình hình là giờ mấy bác chơi server nào đây. cày lại server mới hay săn boss+bem nhau ở server cũ. chứ cái kiểu này là tan đàn sẽ nghé hết cho coi :-w

2. kaizvn

kaizvn Liu Kang, Champion of Earthrealm

cho mình hỏi dòng ASSASIN - Scout mấy cái như "rune carve" và "fang strike" dùng thế nào cho tốt? Nó ghi là runes 1-5, hay signet pattern gì gì.... đến giờ vẫn không biết cách dùng, đánh gì đâu có vài chục damage...
    à mà parry và evasion khác nhau chỗ nào thế bà con.

3. Master Chief ™

Master Chief ™ Donkey Kong

Dame nó yếu nhưng chắc có vài tác dụng phụ bác đọc kĩ skill log sẽ thấy .
    parry là đỡ bằng vk giảm đc dame nhận đc từ đối phương ( vẫn mất máu ). block cũng thế
    evasion là né hoàn toàn .
    Đoán thế :))

4. Tphieutran

Tphieutran Youtube Master Race

Tình hình là sau nhiều ngày bị mấy con virus tấn công chiếm đường truyền mạng cứ vào game là lag và dis, định bỏ game nhưng nhớ anh em wa :( nên cài lại win7 ( trước dùng XP ) và bây giờ vào game, vào được phần chọn char, kick vào game thì văng ra ngoài và báo lỗi này:

Em Lastmemory này :(( Các bác giúp em với.
    Cấu hình máy: pen IV 3gb, DDram 2gb , GeForce 7300 GT

5. IiIKyOIiI

IiIKyOIiI Donkey Kong

Khổ thân thằng em =)), máy thế thừa sức chạy ngon 2 acc rùi. Em đang dùng Vista hay Win7... Nếu Vista em phải lên update cái directx mới nhất nha em

6. IiIKyOIiI

IiIKyOIiI Donkey Kong

Ai mà coi trận chung kết Việt Nam – Malaysia hôm nay chắc cũng sẽ có một suy nghĩ chung như mình…. Buồn chán, thất vọng với dàn cầu thủ VN.

Hàng công thì không có ý kiến, bởi vì hôm nay người Mã đã biết rút kinh nghiệm bắt chặt toàn bộ các cầu thủ có khả năng phát động tấn công của Việt Nam. Với một đấu pháp phòng thủ chặt và chờ cơ hội để phản công. Không ngại va chạm và chém đinh chặt sắt, hàng thủ Mã Lai đã chơi tốt và khóa tịt ngòi các khẩu pháo phát động tấn công của Việt Nam. (Mà hôm nay sân vận động quốc gia Lào thả chim hay sao đó, các cầu bên ta thi nhau bắn chim >”<)

Hàng công thì đã bị khóa, hàng thủ lại góp sức cho người Mã bằng cách chơi cực kì tài tử. Với những quả chắn bóng người (Mã) đi, bóng đi nhưng hậu vệ Việt Nam vẫn lơ ngơ ở lại làm thơ. Chính vì lý do đó nên dẫn đến việc thủ môn Tấn Trường bị chấn thương nặng (gần như không thể bắt gôn nổi). Chưa hết, chắc vì thấy hàng công của Mã Lai quá yếu kém không thể đá qua nổi thủ môn Tấn Trường, thế nên hàng thủ Việt Nam ta đã tích cực giúp sức cho đội bạn bằng cách chuyển không trượt quả nào vào chân đội bạn, nhờ sự giúp đỡ không mệt mỏi đó. Phút 85 trong một pha chả hỗn loạn tí nào cầu thủ Talaha của Malaysia dưới sự giúp đỡ của cầu thủ Tài Lanh Mai Xuân Hợp đã hạ gục được thủ môn Tấn Trường. Hoan hô Việt Nam

Buồn, thất vọng… và … Bán độ chăng?? không biết đây có phải suy nghĩ của riêng tôi hay không nữa ????

7. kaizvn

đúng rồi, trong bộ cài có cái dxsetup, cài cái đó mới chạy đc còn ko là tèo.
    nhớ down cái no_ip_retrict nữa.

8. Bergelmir

Bergelmir The Lone Traveler from Vault 101

cho hỏi game này có cho đặt tên với dấu gạch dưới ko ?

vd : abc_def_ghi ?

máy mình penD 2gb ram 9600gt
    có chơi đc ko ?

9. SquaError

SquaError Youtube Master Race

Mấy cái đặt tên vô đặt là biết mà o.0 có cần trước khi chơi hỏi vậy ko ko đặt đc kiểu tên đó thì ko chơi game ah...hài o.0 cấu hình tui cũng như bạn chơi phà phà ..delay ko bik có hay ko nữa :)
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Mấy cái đặt tên vô đặt là biết mà o.0 có cần trước khi chơi hỏi vậy ko ko đặt đc kiểu tên đó thì ko chơi game ah...hài o.0 cấu hình tui cũng như bạn chơi phà phà ..delay ko bik có hay ko nữa :)
    Ah bác chủ Topic sữa Yahoo em lại chút o.0 coldman_dl o.0 2 chữ l thì bà con sao add ^__^

10. kaizvn

Cho hỏi làm sao để vào các cổng abyss.

nghe nói có nhiệm vụ mà mình không biết làm ở đâu.
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Cho hỏi làm sao để vào các cổng abyss.

nghe nói có nhiệm vụ mà mình không biết làm ở đâu.

11. 123cba

123cba Mr & Ms Pac-Man

Tên viết liền, ko dấu cách, ko gạch dưới, viết hoa chữ đầu VD: Abcdefghjk, hình như dưới 10 kí tự (ko nhớ rõ)

Máy vậy chơi ok :)

12. tanvinh1984

tanvinh1984 Mario & Luigi

cái này có cho chơi free vĩnh viễn ko vậy nè ? Ai giúp tui dơnload và chơi GAME này với nào nè ! huhuhuhu :)):((:((:((

13. \m/

\m/ Mr & Ms Pac-Man

^ nhầm, edit =((
    ...................................

14. kephanboi

kephanboi Mr & Ms Pac-Man

infinite thì free, còn download hay gì gì đó thì đọc trang đầu để biết thêm chi tiết

15. gaxephay

gaxephay Mr & Ms Pac-Man

bó tay mạng nàh em các bác ạ, hôm qua test ping trong game tầm 500kbs thì train ngon ơ kô bị dis 5' chơi liền tù tì 3h kô sao, chiều nay mới log test ping tầm 1k2 thì bị lại hiện tượng dis 5' , em cũng pó tay :(, khổ nỗi nhà em có ông anh lại thích cắm torren mới chết người , bác nào có cách khắc phục giảm ping xuống kô ,giúp em 1 cái , em cảm ơn trứoc ạ :D

16. LNeo

LNeo Mega Man

tắt cái torrent thằng anh cắm là xong ngay ấy mà, chừng nào nó còn chạy thì chừng đó còn lag thế thôi:))

17. _Hix_

_Hix_ Youtube Master Race

Cần nói thêm về thằng trọng tài khốn nạn nữa,đúng là trận đó Malay chơi rát thiệt nhưng bên cạnh đó cũng có nhìu tình huống chúng nó chơi xấu cầu thủ VN mà thằng trọng tài như bị mù ấy,trận đó coi mà tức mún đập tivi =((

18. RobinHood1988

RobinHood1988 Youtube Master Race

Mình làm theo hướng dẫn của bạn thì khi login vào putty nó cứ báo access denied :( , reg lại 3 acc cũng vẫn vậy , vào support của smoothping thì cũng có nhiều người bị như mình , bạn có thể pm cho mình cái acc của bạn đc ko ?

19. chtinhngang

chtinhngang Youtube Master Race

down Client Aion của NC rùi mà còn phải úp đết tận 800MB , reg đồ hết rùi làm nôn nao quá hjx hjx

20. dmciii

dmciii Mr & Ms Pac-Man

Úi trời ko biết tỉ lệ drop bao nhiu hình như là ko có luôn cả tuần nay đánh named hay boss gì cũng chả thấy rớt gì, legion ViKing bi giờ cũng khá khá rùi G có 29 người :D
    Hùi sáng các mem 3x 4x của legion đi hunt boss chym đánh cỡ 20 phút con boss chết mà ko drop gì.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.