Inhouse lập xuân .

Thảo luận trong 'DotA' bắt đầu bởi Jukanius, 1/1/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Kaeltha's

Kaeltha's Fire in the hole!

Tôi chỉ biết là Kunkka của cậu traihp đánh rất dữ dội thôi =))

2. soulacquy

soulacquy Mr & Ms Pac-Man

sao mọi người nóng máu thế, cho qua đi
    còn để ý trumxiquach làm gì

3. bumbumbum

bumbumbum Mayor of SimCity

Ôi chao, đến giờ cãi cùn? =)) potm của bạn ko hơn gì đâu, ai đánh chung với bạn 2 games potm đó thì cũng rõ thôi :'>

4. traihaiphongsao

traihaiphongsao T.E.T.Я.I.S

Đến h` bạn cãi cùn à =)) Tôi hiểu rồi đấy . Còn tôi đánh PotM nhiều hơn 2 games cơ , nhưng không đến cái mức như tôi nói ở trên , còn trận nào bạn bảo tớ đánh PotM như nó thì cho xin cái replay , hay là cứ thua là đổ vạ =)) . Chẳng ai động đến bạn nhưng cái kiểu bạn thì ko xoắn ai thì khó chịu và bực bội trong người đấy .
    Còn tớ chửi nó là vì nó đã ngu còn XL to mồm , bạn tìm bài viết nào tớ XL như nó thì post lên nhé, tha hồ mà chửi , tớ im luôn nhé OK? .
    Còn tớ nói thẳng này, trong box này chỉ có vài người nói là tớ im thôi , chứ bạn thì éo có cái tuổi gì đòi nói tớ =))

5. bumbumbum

rofl =))
    1 game tồi tệ thì tại sao phải lưu replay nhỉ? Cùn nhỉ?

2 games mà tôi nói là tôi đc chứng kiến. Trận txw đánh potm tôi cũng có mặt, nhận xét là cả 2 như nhau =)) Ko hơn gì người khác thì đừng có nói làm gì, chắc 100% hơn mới nói...ok? ;;)

Ơ, học đc 1 khoá đọc suy nghĩ ở đâu mà biết ng ta bực bội trong người vậy =)) Mọi người đều có quyền phát ngôn, im hay ko là do bạn(tùy não to hay bé :'>)

6. trumxiwach

trumxiwach T.E.T.Я.I.S

xì mày có là cái kí lô gì đâu, éo có tuổi mà có là cái tuổi gì tao cũng chữi mày đấy con bò à, mày xem lại mày đi ngồi ở đấy mà gáy, nhiều bài cứ thích thọt cái mồm thối vào thì được dek gì, để tao im chắc, để tao để ý cái thằng ngu như mày???, xin lỗi, cái dạng bò như mày cứ thích đi ngồi ăn hùa nói theo thì chả có tích sự gì đâu con ạ, cao giá quá,mà này nói tuổi với tao trong game làm cc gì chả co nghĩa gì đâu ha, cái thằng cao tuổi vẫn gọi cái thằng nhỏ tuổi là anh thôi ha, mày cũng về mà xem quan điểm của mình đi, ngồi chọt vào này nọ mà có làm được cái gì ra hồn thỉ lượn đi chỗ khác cho nó lành nhá, chĩ được cái mỏ, với lại tao cũng thấy mày là thằng hâm đơ có hạn, tao nói từ mấy bài trên trước, mày ngu hay mày cố tình lờ đi, thua rồi đổ vạ, đâu đâu cho tao xem cái bài tao vừa viết tao chơi thua rồi ăn vạ đâu, xoắn không lại ai cái gì, đâu nào dẫn chứng đi, không có thì cút đi dùm cái, nói đi nói lại thì cái thằng ngu vẫn là you đấy you à, vẫn cứ thích nói 3 cái chuỵên vớ vẫn không đâu ra đâu thì đi xem lại mình có điên không, với lại cái mỏ ấy, nhớ xài kem đánh răng PS thường xuyên nhé, thấy mỏ you thối lắm lằm, chắc lười đánh răng lắm

7. tengichaduoc

tengichaduoc Legend of Zelda

thật ra bạn traihp < bạn trumxiwach nhưng bạn traihp biết chấp nhận và vượt lên còn bạn trumxiwach thì ậm ực ấm ức =))

8. trumxiwach

trumxiwach T.E.T.Я.I.S

thôi thôi, tao biết cái lũ hâm tụi bây mà, mày nói tao ấm ức, ấm ức cái gì, vì thua game hả, tao chơi game sống chết như vậy sao, cứ chơi thua là ấm ức, mày ăn cái gì mà nói chuyện nghe ngu l dễ sợ đi, khổ quá

9. traihaiphongsao

Ăn hùa nói theo :)) =)) . Tao chẳng có hùa theo bất cứ thằng c nào cả . Mà cái CM tao ko nói về mày mà , đọc kỹ trước khi qoute thôi OK? Thế tao nói gì sai mày cứ việc mà chửi, tao ko hằn học và tức tối trong người đâu .
    Còn trumxiwach bị xoắn khá nhiều nên mới ấm ức thôi . Chứ ko phải do là chơi thua .
    Còn bạn bumbumbum thì bạn hơn ai vậy ?:-? , tớ nói thật chứ bạn chẳng hơn được ai thì ngậm cái mồm vào đi thối vcc =)). Trong tất cả các game có bạn có tớ thì tớ thấy bạn cũng chẳng thể hiện được gì nhiều , ngoài cái mồm XL và đổ lỗi cho người khác thôi =)).
    Còn tớ éo chấp nhận hay vượt lên cc gì cả bạn đừng có thấy tớ ít nói mà hiểu nhầm ok?
    Thực ra bạn mới đang là người hùa theo đấy =))

10. kenshin91

kenshin91 Mario & Luigi

11. bumbumbum

Hơn cậu, 100% ok?

Cùn. Thực ra thì mình là người nói ít mà bạn ko hiểu hết :'>

Tôi chỉ đổ cho bạn 2 games potm, 2 games đó ra sao thì...:-" Và từ đó về sau ko chugn team nữa =))

12. traihaiphongsao

Game đấy bạn đánh con gì , mà hay quá vậy =)) bạn nhớ ko thế . Hơn tớ, tưởng tượng ở trong giấc mơ ? =))
    Tớ nhớ là trận cuối chung team với cậu là tớ đánh NVM bạn đánh Necrolyte . 1 - 10 hả :))

13. bumbumbum

1-1x đó chứ, 10 còn ít ;;)

Tối nay thử là biết ngay ấy mà :'>

2 games đấy tôi cũng dek nhớ, nhớ rằng 4 thằng trong team quây ra focus bạn là đc :'>

14. Sky Chocobo

Sky Chocobo Sonic the Hedgehog

TraiHP hót rất là to, hôm qua đek thấy mặt đâu

15. traihaiphongsao

Tớ là người mới , các bạn quen với nhau từ trước , chẳng có lí do gì các bạn lại tự đi trách nhau cả =)) , tiện có thằng mới vào , tha hồ mà focus =)) . Chẳng lẽ 1 mình tớ lại trọi với 4 .
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Hôm nào tớ chẳng ở GVN IH room vì hôm qua ăn chè nên ko đánh chứ có cái gì đâu :))

16. VN|MoUsE

VN|MoUsE Somewhere I belong Administrator Lão Làng GVN

Nick bạn trong GG là gì vậy ?? :|

17. Sky Chocobo

Sky Chocobo Sonic the Hedgehog

Mọi người tự kiểm điểm đi, sao lại quây vào focus người mới thế kia 8-} hay là cậu ấy đi đứng lớ ngớ nên dễ thành mồi ngon :-"

18. kenshin91

kenshin91 Mario & Luigi

traihp xem ra siêng IH nhĩ,mình thì lâu lâu mới IH dc.Học như thú,dưới điểm TB sử chép phạt 5 tờ giấy đôi,ức chế thật

19. traihaiphongsao

Nick [LgH]_Sladar :-?
    Mà thật sự bạn Sky Chocobo có hiểu tớ đang nói về vấn đề gì ko thế =))

20. xDTorai

xDTorai Legend of Zelda

Cho tớ tham gia inhouse với đc. không. Từ trứơc đến h toàn đánh lẻ lang thang các room ::(

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.