Intel Gaming Sunday_Clan Venga lần thứ 1

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi Venga, 14/11/04.

1. coldboy1

coldboy1 T.E.T.Я.I.S

angel đánh thế nào rồi ? bị lọai ở vòng mấy ^_^
    cho coldboy sorry bữa vừa rồi nha coldboy hơi ngạo mạn angel bỏ qua nha ^_^ mai mốt coldboy với angek chiến tiếp (^)_(^)

2. Angel_of_racing

Angel_of_racing Mario & Luigi

thật ra ko có gì đâu, chiện đó thì chả có gì là to tát cả nhưng cold nhớ là lần sau ko nên như thế, với lại nếu muốn nói gì thì nhắn tin Y!M cho angel , đây là thread thông báo kết quả thi đấu của clan venga, đừng post bài kiểu này vào đây, thank u

3. Lbuff_Terrano

Lbuff_Terrano Mr & Ms Pac-Man

Cô em Angel này có vẻ hâm mộ SirTY nhỉ,1 anh Ty,2 anh TY,cẩn thận làm tănhgf bé nó sợ đấy ... em nên xem lại,đừng có dùng mấy động từ "đè bẹp" hay là gì đó,động chạm lắm em ạ,đã xem lại trận SirTY vs với 1 toss player nhưng tossplayer bì dis ...
    Map korhal,tossplayer này có một chiến thuật thật lạ mắt khi đem probe đến nhà Terran bo Canon phía sau mỏ vàng,SVC của TY bị bắn rát nhiều trong khi không thể phá được BC,TY chỉ có thể bay nha` chính của mình xuống căn cứ 2 nhưng dưới đó không có gas trong khi nhà Toss chuẩn bị lên dragon ... anh không muốn nói là trận này TY bị đè bẹp bởi 1 chiến thuật rất lạ và cũng rất hay,bất ngờ,chình anh cũng bị 1 tossplayer khác dùng chiến thuật đó và bị thua 1 trận ở vòng bảng .... Em nên đừng chỉ khen những người em quen biết trên clanvenga và dùng những động từ nặng đối với những người khác em nhé,có thể nó mang tính xúc phạm đấy ... Em im lặng như anh TY của em đi,thua thì xem lại replay,thắng thì đánh tiếp,không nói 1 câu nào ...

4. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

Cái này có người chơi rùi .. nhưng là pvp cơ .. chứ pvt thì .. thằng ter nó sinh marine thì gãy ^^
    Rep WCG2004 vừa rùi có đó bà con ..

5. coldboy1

coldboy1 T.E.T.Я.I.S

oh trò này mà cũng hù được anh ty ah? dạo này coldboy gặp cái trò t cho svc qua nhà p châm cho cái bp coldboy nghĩ rằng chẳng có gì là khó khăn nhưng ko ngờ cái bp lại banh trước khi ra dragon chưa kể là bị nó lùa m qua nhà nữa >_< nói chung là chiến thuật lên d sớm khi đụng t có vẻ ko còn hiệu quả nữa ^_^ dạo này ác cảm với t quá :((

6. Angel_of_racing

anh thử đọc lại bài của em đi, người nói nhiều chính là anh mới đúng, cái từ mà anh gọi là đè bẹp là của ai đó nói về em và anh sweet, anh lbuff hiểu ko, hay là anh chuẩn bị đi du học, học tiếng anh nhiều quá đâm ra ko biết tiếng việt, anh nên coi lại bài của em đi, anh hiểu ko, còn về chuyện chuyện TY đánh với một toss player thì em nghĩ em viết chính xác, anh hiểu không, nếu họ giỏi thì chiến thuật linh hoạt=>đâu có dễ dàng thua nếu đánh lại, anh xem anh squall nói kìa, nếu có marine thì gãy, anh lbuff hiểu ko? còn về cviệc em gọi Ty một điều anh hai điều anh vì em quý anh í, đơn giản là thế và vì cả anh í hơn tuổi em, em nhớ là em cũng đã đang và sẽ gọi anh lbuff bằng anh, anh nên xem lại mình đi, anh hiểu ko. anh nên xem lại mình đi đừng có nghĩ mình lớn là được khinh thường angel, angel dù nó bé đi chăng nữa nhưng nó có tiếng nói của nó, nó rồi sẽ ko để ai khinh thường trong vụ đánh SC cho dù bi giờ nó noob :P
    To LT và AHXD: hai anh đừng có cảnh cáo hay xoá bài của em, em nghĩ em hoàn toàn đúng, mong mọi ng` hiểu và thông cảm cho em
    To all: nếu có gì trong ngôn từ không phải, mọi người bỏ qua cho em đi, em mới có 14t nên có thể dùng từ ko đc chính xác cho lắm :P

7. silentmpei

silentmpei Youtube Master Race

Hơ hơ =)) .Anh rất hiểu và thông cảm cho em "em hiểu không".Em mới có 14t nên ăn nói chưa được lưu loát anh hiểu mà.Em thấy ai trêu em thì em cứ post bài phản kháng không vấn đề gì cả "em hiểu không"em chả phải ngại ai cả.

8. Angel_of_racing

hichic, sao anh lại trêu em thế, tội nghiệp em quá trời, hichic :((, sao lại trêu mình nhỉ? mình tội nghịp wé à, lại còn nhại lời mình nữa, hichic :((:((:((:((:((:((:((

9. Lbuff_Terrano

Lbuff_Terrano Mr & Ms Pac-Man

Dcm thằng trai bựa nào dùng nick bố phát biểu thế hả ...
    To Angel : Anh xin lỗi vì đã để người khác dùng nick để post bài nói em như vậy.Nhưng bé mày chỉ vì có thế mà nói anh Lbuff như vậy thì anh mày hơi bị tức đấy , cái gì mà học tiếng anh không biết tiếng việt .Ăn nói cẩn thận một tẹo . Nhóc con !!

10. Angel_of_racing

hi`hi`, có gì đâu anh, em thật tình khuyên anh là anh đổi pass đi, sao anh biết anh bị lộ pass mà anh vẫn bình chân như vại thế nhỉ, hay đó chính là anh, em thấy trên GVN có một tính xấu là nếu mình nói người ta không được, tự dưng quay sang nói là người khác dùng nick post bài, lạ ghê hén, không hiểu từ bao giờ cái tính này ăn sâu vào mọi ng`, chán thật.
    To lbuff : có gì không phải thì cho xin lỗi nhé, vì em thấy anh nói em quá nhiều về vụ dùng từ đè bẹp nhưng em cũng đã nói với anh đến 3 vạn 9 nghìn lần em ko dùng đấy chứ, bây giờ anh lại đem chuyện nick này post lên GVN, em không tức seo được, thôi hoà nghen.và anh đừng có gọi em là nhóc con, em ghét từ đấy :P. anh đổi pass đê

11. Angel_of_racing

Kết quả thi đấu bảng ba nè:
    I)Đầu tiên là chú thích đã
    +TY:1
    +Ômai:2
    +Sweet:3
    +Quang Anh(ko biết nick):4
    +Hoàng gà(myflower):5
    +Vip:6
    +Vn_tornado:7
    +Lbuff_terran:8
    +Vũ Mai Ba(Rifleman):9
    +Red_Dragon:10

II)Kết quả thi đấu
    Bảng A
    1)TY: toàn thắng (thành tích tốt wé)
    2)Ômai : win 5, lose 1+3+4
    3)Sweet:win 2+4, lose 1
    4)Quang Anh: win 2, lose 1+3
    5)Hoàng Gà: lose 1+2

Bảng B
    6)Vip:win 9, lose 8+10
    7)Tornado:win 8, lose 9+10
    8)Lbuff:win 6+9, lose 7+10
    9)Rifleman: win 7, lose 6+8
    10)RED:win 6+7+8

hiện giờ đang chiến tiếp, chưa xác định đc vô địch, mọi ng` chờ nhé, bây giờ thì em post tạm cho mọi người khỏi sốt ruột, chờ hen

12. Painkiller

Painkiller Donkey Kong

Em angel đã có ý muốn thông báo kết quả thì post bài cho rõ ràng chính xác tẹo chứ?
    Theo anh hiểu thì Bảng A
    Ty toàn thắng
    Omai thắng số 3 và số 4, lose 5 ---> nghĩa là omai thắng Sweet và Karuvn và thua Hoàng gà
    Sweet thắng 2,4 ---> nghĩa là sweet thắng omai ???
    Karuvn thắng 2 ----> nghĩa là Karu thắng omai???
    Hoàng gà thua 1,2 -----> thua Omai ???

13. Angel_of_racing

dạ, thưa mọi ng`, em sửa rồi đó,em hôm nay ko đeo kính nên nhìn nhầm, em xin lỗi, em bị loạn thị nên mong mọi ng` thông cảm, em đã sửa lại rồi đó à, mọi ng` xem lại nhé, thanx

14. Painkiller

Painkiller Donkey Kong

em Angel đâu rồi sao không tường thuật tiếp???

Theo tin mới nhận được thì 4 người lọt vào vòng trong là SirTY, Sweet, Vip, Red

Chung kết Sweet thắng SirTY 1-0 (map LT)

mà sao chung kết chỉ đánh có 1 trận thôi vậy? tiếc cho ku Sờ Ti quá hehe

15. Angel_of_racing

Đã có kết quả chung cuộc thưa mọi ng`:
    RED_DRAGON: giải tư sau khi thua vip
    VIP: giải ba sau khi thua Ty, bước vào tranh ba tư với RED_DRAGON

Và cuộc chiến đc mong đợi nhất đã đến, TY vs Sweet trong trận chung kết.
    Trong trận này, hai ng` thi nhau tấn công nhưng phần nhiều là Sweet, anh tấn công khá hợp lí nhưng theo angel em thì đôi lúc đã mắc một số lỗi không đáng có. anh quấy Ty bằng luker và trong trận chiến này thì những chú luker dưới sự dẫn dắt của sweet đã phát huy hết công suất của mình gg
    có một lỗi nhỏ mà em nhận thấy là anh sweet đã điều rồng lỗi, lúc tấn công mỏ chính của TY, anh đã một bước sơ sải làm cho đống quân đó die hết sạch, còn một chỗ nữa, do quá tham, lao 6 s-s theo con veseld mà anh mất hết cả 6 con trong khi đấy của một vesseld la 225gas, 6 con s-s không hỉu bao nhiêu nhỉ, ăn đc nhưng lỗi wé, cuối cùng, sweet cảm thấy quấy bbằng multa ko thực sự hiệu quả thì anh đã tụ hopk hydra lại, đập vào nhà TY, gg. trận chiến kết thúc
    *)tái bút: trong khi quấy bằng luker trong mỏ chính, anh sweet đã tấn công bên ngoài bằng hydra, em khoái nhất chỗ này
    gg, giải thành công tốt đẹp
    có một số hình ảnh của trận đấu tranh ba tư nhưng em chưa tìm ra, mọi ng` thông cảm
    TO mod: các anh có định cộng cái giè cho em ko nhỉ? hi`hi`
    hichic, ko hỉu sao ko post re lên đc, để lúc khác nhé, toàn cannot thôi a`, bực mình wé thôi

16. LibertyTerran

LibertyTerran ModeratorStarcraft Champion

Em muốn post rep thì em fải nén nó vào file zip.

Hoặc đổi tên file rep => đuôi zip, jpeg, ...

Em post reps lên, anh + Xp cả thể luôn, đỡ fải vòi vĩnh ^_^

17. IntoTh3Rainbow

kinh thật ... TY hạng nhì à ...
    không ngờ .. chú TY tiến bộ dữ quá ...
    hehe ... cũng còn may là chú TY đánh ter.. chứ nếu mà zerg thì ... lạy chúa ...

18. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

He he chú squall cứ yên tâm đi rối sẽ có Zerg TY cho chú Training đó he he lúc đó thì vẫn cười nhé .......he he ..... phù cũng may mà squall đánh toss he ...he...

19. IntoTh3Rainbow

=)) thế chú TY đổi qua Zerg rùi à ...
    muh cũng hay thật .. chú TY giết cha VIP như thế nào vậy ...

20. Angel_of_racing

ai chả biết hả anh, em chả gửi mấy lần re lên rồi nên bây giờ anh nhắc cũng bằng thừa anh à, khi em ấn vào quản lí file gửi kèm thì đợi một lúc, nó hiện lên là cannot, chắc là vụ này nó hiện ra đến cả chục lần ko chơi í chứ
    còn về re thì hôm qua em sẽ cất cẩn thận vào một chỗ, thế mà hôm nay ko thấy đâu cả, tất cả các máy khác cũng thế, em ko hiểu cái gì hết trơn à, tức quá, mất công hôm qua ngồi tìm, X(