[Internet] Chuyên đề quản lý phòng net ( Chỉ dành cho ai quản lý phòng net )

Thảo luận trong 'Kho lưu trữ' bắt đầu bởi Zantesuken, 24/2/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. TaoManhDuc

TaoManhDuc Đại Gian Hùng Ngụy Vương

Chỉ down được bản dùng thử 15 ngày thôi.
    Có crack không, post lên anh em dùng thử nhé.
    Thanks!

2. no_table317

no_table317 Donkey Kong

em đang xài cái DF 5.20 của bác Zan đưa. đang xài ngon lành tự dưng hôm nay em bật máy lên thì cái biểu tượng của nó biến mất không hiện ra nữa . dùng shift + ctrl +alt+f6 nhưng nó cũng không hiện lên. Nó vẫn còn hoạt động vì vẫn còn phục hồi lại seo mỗi lần restart. em đã thử restart máy lại nhiều lần nhưng nó vẫn không hiện lên. Unistall cụng không được. bác nèo chỉ em với

3. Zantesuken

Zantesuken T.E.T.Я.I.S

Tức là như vầy. Như Zan đã nói trước là cái DeepFreeze không nên xài ghost, dùng ghost xong rồi mới cài vào. Ai mà lỡ làm rồi thì bỏ dĩa cài windows vào repair lại windows.. Sau đó uninstall là được...... ::)

4. no_table317

no_table317 Donkey Kong

chài em đâu có xài Ghost bao giờ. em còn chưa biết tạo Ghost nữa là :(( đây không phải lần đầu đâu lúc trước khi down về xài mấy ngày thì nó cũng bị vậy . lần đó em tưởng mấy hư nên cài mới lại nguyên HDH lun :(( vậy cái DF hư chăng :-/

5. Zantesuken

Zantesuken T.E.T.Я.I.S

Có thể do 1 số trục trặc ở phiên bản này... Lần tới Zan sẽ post cái DeepFreeze Standard 5.30 cho mọi người......... ::)
    À quên có thêm cái DeepFreeze 3.30 cho những ai xài windows 98 và Me nữa chứ...... :D

6. no_table317

no_table317 Donkey Kong

ùh post lên đi bác Zan cho mọi người xài với . chứ bây giờ mà nó cứ hư như vậy thì khổ em lém :-/

7. no_table317

no_table317 Donkey Kong

:(( BÁC Zan ơi bác lèm ơn share lẹ cho em bảng 5.30 đi em chán cái 5.20 wé rùi. vừa tối hôm wa repair win sáng nay nó lại dở chứng tiếp :((

8. fire_of_angle

fire_of_angle Fire in the hole!

lạ nhỉ ? mình dùng có sao đâu ? đầu tiên là cài win nhá. rồi cài tất cả các tiện ích và game. sau đó bạn tạo file ghost. rồi sau đó mới cài cái DF. sau đó nếu bị làm sao bạn chỉ cần ghost lại là dc. rồi cài lại DF. tất cả thời gian hết có 10' là cùng.

9. no_table317

no_table317 Donkey Kong

seo không ai trả lời vậy ta :D
    àh trong bản này em thấy có thêm 1 thẻ mới seo thẻ password (em wên tên rùi ) trong đó có phần setflag nghĩa là gì vậy

10. Zantesuken

Zantesuken T.E.T.Я.I.S

Hic Zan đang ở TQ, không có ở VN nên không có đem sẵn soft theo. Để khi nào Zan về thì sẽ upload lên host liền cho mấy mem ....... ::)

11. kiemkhach190

kiemkhach190 Youtube Master Race

chết rồi mấy bác ơi tôi cài xong cái FD 5.0 rồi nhưng khi đặt pass rồi nhưng tôi quên mát tiêu rồi có ai biết cách lấy lại pass không vậy chỉ giúp với khổ qúa giúp với

12. kiemkhach190

kiemkhach190 Youtube Master Race

chết rồi mấy bác ơi tôi cài xong cái FD 5.0 rồi nhưng khi đặt pass rồi nhưng tôi quên mát tiêu rồi có ai biết cách lấy lại pass không vậy chỉ giúp với khổ qúa giúp với
    với lại có ai có bản việt hoá của easycafe 2.2.14 kô vậy cho mình đi việt hoá có dấu hay kô dấu cái nào cũng được cảm ơn mấy bác trước nha
    giữa cái easycafe và HandyCafe thì cái nào xài đã hơn và cái nào nhiều tính năng hơn mình muốn biết để có thể sử dụng dễ hơn

13. squallA

squallA Mr & Ms Pac-Man

Các pác cho em hỏi cách gọi DT miễn phí qua NET với.
    EM sử dụng megagame của FPT. Mong các pác giúp đỡ.

14. italadin

italadin Youtube Master Race

Gửi tặng mấy bạn bản DeepFreeze.Enterprise Configuration Administrator 5.20 này. cái này mình cài vô không thấy nó đòi key hay crack gì cả ( chắc đã được vô hiệu hoá rùi .. mình chôm trên mạng mà ) . Bạn nào không download đc thì send cho mình. mình send lại cho. email : italaddin@yahoo.com

15. italadin

italadin Youtube Master Race

16. TaoManhDuc

Không down được, share lại đi.
    Tại sao bản 5.2 này lại không cần serial nhỉ. bản 5.0 hình như cũng đòi mà.

17. Tham_tu_lung_danh

Tham_tu_lung_danh T.E.T.Я.I.S

u sài bản 5.4 ko tui post cho nhưng chỉ sài được 60 ngày thui.Hết 60 ngày thì xoá file trong regedit rùi reinstall lại sài tiếp
    Còn ko thì làm theo cách trong báo LBVMT là chỉnh lại ngày tháng trong Win.Thí dụ như chỉnh nó lên năm 2009 rùi sau đó cài DF,rùi chỉnh lại ngày tháng.Cái này chưa thử nên ko biết có được ko
    Còn muốn sài vĩnh viễn cũng được nhưng crack hơi bi khó một chút
    Nói chung tui thấy bản 5.4 sài rất tốt,bạn nào ko muốn download có thể ra tiệm tìm có 8000 đ 1 đĩa àh đia LHT đó còn LHT nào thì wên rùi chịu khó kiếm đi
    Ko up được để mai vậy

18. TaoManhDuc

Ok! Cũng được. Lâu lâu mình sẽ kiểm crack sau.
    Mình thích download hơn vì nó tiện. Ra tiệm mất thời gian lém.
    Mà mình có tính hễ ra tiệm phải mua ít nhất 5 đĩa để được khuyến mại một. :D

19. no_table317

no_table317 Donkey Kong

DF không cần crack đâu mấy bác ơi. chỉ cần trước khi cài mấy bác chỉnh giờ hệ thống lên là được . lên 2008 hay 2010 cũng được rùi cài xong lại chỉnh về cho đúng là ok. em xài bảng 5.50 tới giờ vẫn ổn đâu có seo đâu.

20. fire_of_angle

fire_of_angle Fire in the hole!

ghost lại máy nếu u có file GHO còn nếu ko thì cài lại win đi.
    ko nhớ lắm nhưng có một chương trình có hỗ trợ phone từ PC-PC. để tui đi kiếm
    bạn xài dc bao lâu rồi? nếu được khoảng 3 tháng mà vẫn dc thì cảm ơn. còn nếu 20 ngày thì ... đợi thêm 1 thời gian nữa.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.