Iris Online Gpotato (Ver.3)

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi panzertankhung, 25/12/10.

1. SertaKudo's

SertaKudo's Mayor of SimCity

^ đụng chạm gì bác ??? tôi đã nói tên ra đâu mà bảo thế ?? có tật thì giật mình thôi :-"

---------- Post added at 20:19 ---------- Previous post was at 20:13 ----------

^ đụng chạm gì bác ??? tôi đã nói tên ra đâu mà bảo thế ?? có tật thì giật mình thôi :-"

2. Aqua85

Aqua85 T.E.T.Я.I.S

oa oa oa rot cay rod 35 + 4 :(( tiếc quá :(( đại gia nào cho tiền mua lại đê oa oa oa :((

3. RohanMa9e

RohanMa9e Donkey Kong

thôi ko tranh cãi tôi mấy ngày qua cũng ko log vào game nhiều,đc 1 vài cá nhân nào đó có ng lại vơ đũa cả 50 ng cùng guild,nếu ngược lại tôi thấy đã khá nhiều ng vn chủi bậy,nói tục trong game, kể cả chơi ko đẹp cũng ko ít,tôi sẽ nghĩ cả guild nó đều vậy chứ?hay cả quốc gia nó đều thế cả?.
    ai hunt boss như nào ko quan tâm lắm, trừ khi guild gọi là tôi có mặt.ông wasabi thốt ra đc những lời như thế thì tôi thấy tiếc cho những ai đã quý mến ông trong game,trước còn train còn pt dun chung thì mọi ng nghĩ ông tốt lắm, sao h vì mấy cái con boss lại vơ đũa cả nắm.với lại ko chỉ Arro mới có ng 5x,guild khác cũng ko thiếu.gặp ở FN chắc gì là Arro mà ông nói cả lũ đều "bẩn" thế.map 50 đã thế lên map 60 70 thì sao.ông nhớ ko ít lần guild Arro guard cho gameVN ăn boss chứ?cả ở Cv và FN.và tôi cũng nhớ ko dưới 2 lần walkalone cố pk buff bọn tui khi đang ăn boss FN.
    tôi đồng ý trong guild có khá nhiều ng có máu pk,nhưng ng chơi đẹp còn nhiều gấp 2 3 lần số đó.tôi vào guild từ khi open nên hiểu rõ hơn ai hết.
    ông coi trọng items games đến nói năng hơi hồ đồ rồi.trước thì ally arro đẻ ăn boss h ally với rainbow để ăn boss,mục tiêu cuối của ông cũng chỉ là ăn đc thứ ông muốn.
    tôi sẽ ko vào topic này nũa,ông ko cần phải reply.

4. fantomats11

fantomats11 T.E.T.Я.I.S

1. Bộ bạn ko biết cách check name ở FN với CV sao =)) Check 1 phát là biết G nào liền ĐỪNG HÒNG đổ G khác hay người khác này nọ =)) ( Nếu ko biết check name thì mình chỉ cho ) . Lúc săn boss bị PK thì chính là 3 party của Arrogance ( ~ 21 người :) ) Vậy mình chỉ quơ 21 người thôi không dám quơ cả G 50 người đâu =)) ( Trong 21 người đó thì toàn là Elder với Officer :)) )
    2. Tôi chả bao giờ PK buff của người ta khi săn boss , nhiều khi còn phụ dmg là khác :)) ( Hỏi Toybear trong G thì rõ )
    3. Chính vì đã đi dun chung với nhau , đã là bạn bè cả tháng trời , vậy mà vì mấy con boss mà đánh đổi cả tình bạn , cái đó mới khiến người ta ghê sợ .
    4. Chính chủ G đáng kính của bạn là Gosup và Rice pm bọn tôi để liên minh , còn ra giá nếu liên minh sẽ đc tặng đồ epic =)) ( Vì lúc đó bị Rainbow với preler dập quá chăng ??? ) . Để rồi sau khi Rainbow bị banned + preler quit game thì quay ra PK ally để cướp boss , đẹp quá nhỉ ?
    5. Bọn tôi ally với Rainbow vì đã rõ bộ mặt của Arrogance , giống như lúc trước dizzy đã nói : " THEY WILL SCAM YOU " =))
    6. Cả sever hiện giờ số người và G ghét Arrogance vì bị chơi xấu là rất nhiều , chứ chẳng riêng gì bọn tôi :))
    7. Tôi reply cho mọi người VN đang chơi Iris biết bộ mặt của Arrogance chứ không phải cho bạn và bạn cũng ko cần trả lời ^O^

Chỉnh sửa cuối: 22/1/11
  5. IceMage

IceMage Mega Man

mọi người chơi sv gì nhỉ :D hỏi lại cho chắc
    đang lúi húi down, chắc tối là vô được ^^
    mà sao wiki ít thế này chẳng biết class nào mà lần :(

6. MaiNishida

MaiNishida Mr & Ms Pac-Man

cả 2 server star và sun đều có người chơi bạn ạ.
    Nhưng giờ có vẻ star đông hơn, 70%-80% người ở đây star, còn lại sun.wiki hướng dẫn thì vào : http://fantomats11.blogspot.com// <<< Iris Online Guide + Mua - Bán Trong Game .giới thiệu sơ wa chọn class :
    thích heal cave buf thì sage elf( chuyên dành cho cave AOE),pri human ( cave single)
    thich tanker thì knight human (thiên về def),guardian hybrid (thiên về hp)
    thích giết người thì dammage class :gla human,ber hybrib (class hot nhất hiện giờ) hoặc agi class shadowalker,aventure cầm dual dagger chay nhanh dánh miss
    thích nhàn hạ thì chơi class cầm súng (pk yếu)
    thích nuker thì magician human ,warlock elf

7. nguyenha_tn

nguyenha_tn Mr & Ms Pac-Man

Thông báo đã hết 160k dự trữ mà do vẫn còn nhiều bạn đặt hàng tiếp nên Jin đã dụ dỗ mấy tên nhân viên ở lại làm thêm để kéo dài chương trình khuyến mại đến hết ngày 28/1 nhưng làm phiền mọi ng sẽ là đặt hàng và Jin sẽ chuyển hàng chậm nhất sau 24h.

8. Guardian Wisp

Guardian Wisp T.E.T.Я.I.S

Ngoài cái Dun Cirus thì còn cái Dun nào khác không ?
    Hình như cái style Build Warlock của anh Fan up trên blog sao không nâng vào skill buff + Intel nhỉ :-?
    Ai cho biết cái điểm Annes kiếm ở đâu không :-o. Làm cái gì để có ?. Và cái Bank nó nằm ở đâu ?

9. MaiNishida

Đây là pe achau :P
    Đây là pé Minh
    Đây là pé walk + moon xl :D

10. SertaKudo's

SertaKudo's Mayor of SimCity

Moon xinh gái đó phải ko :x ? mà moon ngoài đời là boy à =(( ?
    @IceMage : tui add nick yh ông nha , tui đang định cày lại con gla :D có gì tui giúp đỡ cho một ít :D

11. SillyDreamer

SillyDreamer Mr & Ms Pac-Man

Chả cần nói nhiều

Chỉ cần biết một điều là bao nhiêu người bên Agrro pk tôi lúc ăn boss ( ngay sau cái lần tôi nhặt cái epic ring ý )
    Còn Gosu sau đó tôi có pm hỏi tại sao lại pk steal boss thì nó trả lời thế này nè

Chúng tôi KHÔNG MUỐN war nhưng boss thì PHẢI ĐỂ CHÚNG TÔI ĂN chúng tôi sẽ GIẾT HẾT những ai dám đụng đến con boss
    Okie thế đã đủ dễ hiểu chưa. Nôm na là mấy cái thằng tép nhem Guild GameVN yên phận làm lâu la đi, để chúng tao ăn boss, đừng ho he gì tao giết đấy

Không muốn người ta reply vì chắc chắn chả còn lí do gì để biện minh nữa cả
    Thế thôi

12. panzertankhung

panzertankhung Mega Man

sao cái bên agrro lại có mấy thằng bố láo thế :-??
    ta mà còn làm leader thì có mà diệt cỏ tận gốc rồi

13. Aqua85

Aqua85 T.E.T.Я.I.S

Mới lv 38 25% mà đã không còn Q rồi :((. Ai bít cách nào cho qua giai đoạn khó khăn này hông huhu

14. panzertankhung

panzertankhung Mega Man

đợi ngày hôm sau đi daily và đi dun kiếm đồ thôi =))
    tiện thể lúc đợi thì train liên tục :))

15. IceMage

IceMage Mega Man

oh thx nhé, chắc sẽ làm 1 e buff hoặc nuker
    đang phân vân giữa sage của elf hoặc pri của human, wizard với warlock nữa :(
    không có info skill nên hơi khó chọn nhỉ T__T"

à trò này có hệ thống tarot nghe có vẻ hay nhỉ ;) tớ cũng hay xài bài tarot để bói, bói cũng đúng phết đấy, mỗi tội lười lôi ra :">
    bữa nào tớ rảnh ai muốn thì tớ bói cho :D

16. caothủcôđơn

caothủcôđơn Donkey Kong

check name ở free pk map mình nghĩ chỉ có /follow thôi nhỉ 8-| mà cái đấy lại phải vào gần mới đc nên khó quá

17. creater2112

creater2112 Mr & Ms Pac-Man

Tạo 1 char ra ter gặp mấy con NPC mà xem info skill , chơi mage thì chơi Magician đi ...

18. hitle2002

hitle2002 Mr & Ms Pac-Man

nói chung leader guid GameVN cũng chi như thang preler thui
    leader gì mà chẳng bao giờ giúp anh em, chi đi ăn mảnh. cá nhân vãi hàng, đến lúc bị guid khác PK thì gọi guid lên giúp, chúng nó có thằng nào lên ko
    đôi lúc còn KS boss luôn.
    cũng chẳng hay ho gì đâu, giàu có như thằng preler mà còn giờ ko dám on nữa thì chắc cũng sắp vậy thui.

19. IceMage

IceMage Mega Man

thôi tớ nghĩ là tớ sẽ chơi buff
    sage của elf ^^
    hi vọng được mọi người giúp đỡ :p
    hôm nay đi nguyên ngày đến tận 12h đêm mới về đến nhà, h đang cắm down nốt :( 38 mins nữa chẹp chẹp

20. MaiNishida

Buồn đời làm cái hình ai muốn hiểu ji thì hiểu