January, 2008-Welcome to Joey

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi Chinese_Fireball, 27/12/07.

1. naruto^^

naruto^^ Youtube Master Race

vậy là có lẽ tớ hiểu nhầm câu nói này của cậu ::) :
    nếu chỉ là hiểu lầm thì xin chấm dứt ở đây, để cho giải tiếp diễn trong hòa bình ::)

2. CPU9x

CPU9x Mr & Ms Pac-Man

đó là khinh thường ư =))
    tôi chỉ nhận xét sự thiếu logic xung quanh việc mất nick: người trộm nick vào topic đăng ký 1 cách rất dày mặt, naruto "thật" thì đi khắp nơi khoe mất nick ;))-> suy diễn có 1 chút logic, ko đúng thì thoai
    1 điều lạ nữa là khổ chủ bị xúc phạm thế mà thix hòa bình ghê ;))

3. naruto^^

naruto^^ Youtube Master Race

vậy là cậu ko muốn hòa bình rồi
    #1 tại cậu nhận "ko xúc phạm" tớ nên tớ mới thick "hòa bình" ::), ko thể ngờ là ngay sau đó cậu lại tự thú là có "xúc phạm" người khác X(. Câu đầu cậu nói là "ko khinh thường" câu sau nhận là "có xúc phạm", kiểu này người sai chắc chắn là cậu rồi, tôi ko là người hiểu nhầm ở đây ::)
    #2 chuyện mất nick là chuyện riêng của tớ, tớ nghĩ cậu thì bạn bè chẳng phải, quen biết cũng ko, ko biết sao lại dám nói những câu nói hồ đồ như vậy ::)
    #3 kẻ lấy nick tớ dày mặt cậu lại nói tớ, vậy thì cậu là người đáng trách rồi
    Vì mới qua vụ mất nick rồi, ko muốn kéo admin nào vào cái topic này nên tôi muốn hòa bình, nếu cậu ko muốn, tôi ko ngại j đâu. Ai quen thuộc vs những topic joey hàng tháng đều biết tớ ko ngán ai đâu !

4. naruto1106

naruto1106 Donkey Kong

Xin thông báo: Naruto đã lấy lại nick của mình rồi. Cám ơn mọi người đã quan tâm giúp đỡ. Cảm tạ. Cảm tạ.:hug::hug:

---
    Naruto1106

5. CPU9x

CPU9x Mr & Ms Pac-Man

ý tôi nói là nếu cậu là khổ chủ bị mất nick thật sự thì câu nói của tôi là xúc phạm (coi như xin lỗi trước) , còn nếu ko thì :> đương nhiên ko xúc phạm rồi :))
    nhân tiện cho hỏi lấy lại được nick = cách nào hay thế, lại đúng lúc có vụ tranh luận hay hay :cool:

6. naruto1106

naruto1106 Donkey Kong

#1, tớ là naruto thật đây \:d/\:d/\:d/, ôi nhớ cái nick này thế:hug::hug::hug:
    #2, bài này vẫn ko phải tớ post @-):
    #3 cũng chả hiểu sao tự nhiên thằng này nó lại tốt bụng đến thế ::):o:-/
    #4 phải bảo thằng bạn nó xóa cái bài ở box hỏi đáp ý kiến kia đi, ko admin vào đây thì lại rắc rối ra
    #5 đừng ai nghĩ tớ bày ra trò này nhé :;), naruto xin lấy danh dự ra thề đó !
    ( dù sao vẫn có maverick và kuroneko làm chứng là tớ mất nick thật :>)
    #6 nó đã cám ơn rồi, nhưng dù sao naruto tớ vẫn muốn cám ơn mọi người 1 lần nữa. Qua sự việc này tớ nhận ra rất nhiều tính cách của mọi ngừơi... Tớ sẽ cố gắng giữ những người bạn thật sự bên cạnh mình :hug:
    #7 vụ này vẫn chưa xong đâu ! chưa tìm ra kẻ đã lấy nick của tôi thì naruto này chưa để yên đc !
    cả nhà xem thử cái này :
    tôi nghĩ chả có kẻ ăn cắp nào lộ liễu thế này, cậu đừng có đánh lạc hướng tôi = 1 cái đơn giản này chứ
    @đứa nào lấy nick của mình: tra ra cậu chính xác là ai ko khó : chỉ cần nhờ admin tra IP của host máy mah cậu post bài. Tớ nghĩ cậu post bài ở nhà, nên tra ra, đối chiếu vs IP những người trong topic này sẽ ra cậu thực sự là ai ngay thôi. Và tôi nghĩ cũng ko khác so vs tôi nghĩ ban đầu ! Do đó, nếu vẫn muỗn là bạn bè thì cậu nên nói thẳng vs tôi, ko thì thôi, mọi chuyện sẽ là : cậu đã từng là bạn tôi ! (u used to be my friend !)

7. DanNamDinh

DanNamDinh Mr & Ms Pac-Man

8. songokou

songokou Giải Ba Cờ Tướng GVN Open II

- Những bài post ko đúng chủ đề lẽ ra nên xóa đi và warn cho mỗi người 1 vài point.
    - Kết quả bảng E:
    hauthengoc (win) 2-1 (lost) el_matador_a9

9. rooney_di_spacy

rooney_di_spacy C O N T R A

hình như là bảng C thì phải:
    kurei_hyskoa@yahoo.com (lose) 0-1 (win) rooney_di_spacy@yahoo.com
    do mạng quá lag nên sau Duel đầu tiên Kurei đã xin thua cả Match
    dẫu sao cũng cám ơn Kurei vì trận đấu đó

10. phu12345

phu12345 Youtube Master Race

sao tui chưa có tên ở trang nhứt thế
    suất cuối cùng có lẽ ở bảng B phải ko nhỉ

11. maverick319

maverick319 Mario & Luigi

12. songokou

songokou Giải Ba Cờ Tướng GVN Open II

- dragonlongst đã từng đấu với mình,cũng không dễ dàng khi thắng cậu ta đâu...::)
    - Các cậu bảng E chuẩn bị tiếp nào...::)

13. Chinese_Fireball

Chinese_Fireball Mega Man

Anh chàng này ăn nói cẩn thận tí, naruto đâu có dễ xơi đâu, vô địch giải tháng 9, á quân giải vừa rồi đó cậu à, đệ tử của nó là á quân giải tháng 11 đó

Mà naruto à, Sếp của NTDA học lớp 10 nói là thi xong hết rồi mà, chẳng lẽ lớp 10 ngoài đó khác trong này à?

Ừm, có thể thế lắm chứ, lật lại các trang hồ sơ của giải tháng 12 từ trang 18 trở đi là thấy ngay :D:D

Thanks and sorry bạn vì ý kiến và nhận xét này, tôi đã fix lại lỗi này trên trang nhứt rồi

14. luckyheroking

luckyheroking Mr & Ms Pac-Man

Uhm, giải tháng nào cũng như tháng nấy, xuất hiện...nhiều chuyện không liên quan đến việc dual giải. Pótay. Chắc thành "khuôn" của giải Joey rồi. Hi vọng giải năm sẽ...bình iên.

15. Chinese_Fireball

À quên mất, thành thật tiếc khi phải nói với bạn DanNamDinh là bạn đã tới trễ và mong bạn cố chờ tới giải tháng sau

16. duel_KaiBa

duel_KaiBa Youtube Master Race

hello anh cudaset. hom nay hok ol a`?

17. cusut07

cusut07 C O N T R A

;));)) thế ai là bại tướng dưới tay mình nhỉ ;));)):-":-"

18. gunyhake

gunyhake Mr & Ms Pac-Man

naruto thi cái khác chứ đâu phải thi HK :D :D :D
    to DanNamDinh: cậu cũng ở Nam Định à :p:p:p

19. CPU9x

CPU9x Mr & Ms Pac-Man

thành tích giải Joey danh giá quá nhỉ :)) ai cũng huênh hoang tợn còn bác songokou thèm làm mod ghê há =))

20. Chinese_Fireball

Ôi thôi nào, chịu khó nhịn đi, mod thiệt ra tay là mệt lắm đó. Thôi 2 cậu CPU9x và cậu naruto làm hòa đi, hãy đưa cho nhau 1 bàn tay hữu nghị.
    À, sẵn nói với các bạn bảng F về thời giờ tớ có thể thi đấu đc nhé, vào khoảng 3h30=>5h vào thứ 3, 4, 5, 7. Tất cả nghe chưa nào? Chúc mọi người thi đấu tốt nhé. Ngày 12 tớ sẽ post sơ đồ thi đấu vòng knock-out (từ vòng 2 trở đi)