[Java Buff + Bot] New Project

Thảo luận trong 'Tools' bắt đầu bởi SnowZ, 26/7/12.

1. SnowZ

SnowZ Mr & Ms Pac-Man

Cách này sẽ không hiệu quả nếu có chuyện gì đó đột ngột làm mất 1 buff - hiện tại thì mình dùng 2 gói B0BD và B072 để giải quyết việc này - chính xác 100% với các skill khác nhưng còn tỏa thuyền dù thì chưa snip được nên không biết sao lại sai - trường hợp lỗi của mình thì là đã cast được skill nhưng vì 1 lý do nào đó mà phân tích sai gói B072 dẫn tới không cast lại skill đó -> hơi bực mình, tất nhiên đây cũng là 1 ý kiến không tồi nên mình sẽ làm riêng thêm 1 phần buff tính theo duration sau, thấy cách nào hiệu quả hơn thì sẽ dùng cách đó, hoặc có thể sẽ giữ cả 2, ở trên tức là skill tỏa thuyền dù trong list skill của bạn kia chưa bắt được ID của buff nên mới không dừng lại, việc này có 3 lý do: 1 là ID bản thân chưa có, 2 là vì 1 lý do nào đó không nhận được ID của skill, 3 là không nhận ra skill được cast là skill nào.

Chỉnh sửa cuối: 8/8/12
  2. khoi_hien

khoi_hien Legend of Zelda

tất nhiên là vẫn sử dụng 2 gói B0BD và B072. B072 chỉ báo cho bạn biết skill đã hết tác dụng, còn có thực sự sử dụng được hay không thì server không báo, dẫn đến tình trạng sử dụng skill liên tục hoặc sử dụng skill chậm....

Gợi ý vậy thôi còn cách làm là tùy ở bạn, mỗi người mỗi cách khác nhau muh :D

3. SnowZ

SnowZ Mr & Ms Pac-Man

Hàng về. 4 Bot 4 cổng ( chú ý đừng nhầm) - fix 1 vài lỗi dịch skill, up 3 nút reset ở tab buff ( nếu có lỗi ở các loại skill chỉ cần nhấn reset là mọi thứ sẽ tự động trở lại như cũ. Đã dùng được đăng ký pt ở tab đầu tiên trong tab pt. Dùng được auto accept pt ( check vào ô chấp nhận auto ( nếu pt đúng setting như ở trên thì mới đồng ý - VD nếu bạn để chia điểm, chia đồ thì nó chỉ accept pt nào chia điểm, chia đồ mà thôi ). Chưa có tự động trả lời qua đăng ký pt, mình sẽ update ở lần sau.

http://www.mediafire.com/?hxruoilhdi31x0s

4. phonglt

phonglt T.E.T.Я.I.S

mình không tài nào cho bot nhận ID nhận vật khi load vào game cùng bot .
    mình đả thay đổi địa chỉ IP trong nuconet , khớp với server pri mình đang chơi , vào game nhưng bot ko nhận dc gì cả :( .

5. maidung8888

maidung8888 Youtube Master Race

làm ơn cho mình xem cái clip load bot đi.mình chưa hiểu cách load nhiều ac

6. chilovely179

chilovely179 Youtube Master Race

mình thấy cái phần sử dụng skill buff 16s còn chưa thực sự ổn, cứ để khoảng 1 lúc sau là nó không buff cho target nữa, nó chỉ buff cho chính nó thôi, và không nhận skill 16s của bard

7. SnowZ

SnowZ Mr & Ms Pac-Man

Mạng lag, tình trạng này mình cũng gặp, mình sẽ fix lại ở bản tới. - Nhưng mà chắc chắn là nhận skill 16s chứ ? Mình dùng suốt mà có lần nào nó không nhận đâu? Chụp lại screen để mình xem lỗi này nhé.

---------- Post added at 17:54 ---------- Previous post was at 17:52 ----------

100% không dùng VSRO Opcode, bao h mình hoàn thành bản cho Opcode VSRO mình sẽ làm sang các Private ko dùng hàng của VSRO.

8. chilovely179

chilovely179 Youtube Master Race

9. SnowZ

SnowZ Mr & Ms Pac-Man

reset target để dùng tạm khi mà buff 16s nó chỉ buff cho bản thân thôi, click là sẽ hoạt động lại như lần đầu tiên ( với các skill mà giới hạn số lượng liên kết - như là buff str, share dam CB thì phải tắt các buff ấy đi trước rồi mới được nhấn reset - chuột phải vào icon của buff ở trên cùng bên phải), tương tự với reset no target, nút reset là làm cả 2 việc đó cùng 1 lúc.

Analyzer khi nào test mình mới open còn khi public thì mình close lại nên nó không chạy được. Chỉ có bản đầu tiên là dùng được chức năng đó.

Mình nghĩ là bạn có 1 skill nào đó lớn hơn 110 hoặc bạn có hơn 150 skill ( cái này thì vl rồi) còn không thì trường hợp của bạn khá đặc biệt. Với skill > lv 110 và skill từ sau skill đó trở đi sẽ không được nhận diện.

10. phonglt

phonglt T.E.T.Я.I.S

Thax bạn mong bạn làm sớm cho sro pri .

11. maidung8888

hix mình thấy bot buff này hay ghê,vậy mà khi down về thì ko chơi được,khi mình chạy phai phConector01.exe thì báo lỗi
    This application has failed to start because MSVCP100.dll was not found. Re-íntalling the application may fix this.
    pro ơi chỉ mình đi mình ga lấm hix.thank
    máy đã có cài java

12. SnowZ

SnowZ Mr & Ms Pac-Man

Lần sau google trước khi hỏi dùm mình cái

http://www.microsoft.com/en-us/download/details.aspx?id=5555

Mình đã có ý tưởng cho hệ thống buff, nhưng phải thay đổi cấu trúc dữ liệu 1 chút nên sẽ public khoảng 2 hôm nữa - đảm bảo buff hết lỗi 100%. Lần tiếp theo sẽ up date thêm phần tình trạng pt và tab đăng ký pt.

13. maidung8888

thank bạn rất nhiều hihi
    mình vào được GM ròi giờ chưa hiểu cách chỉnh buff cho lam hix.thank bạn

---------- Post added at 21:28 ---------- Previous post was at 20:36 ----------

bot buff chưa ok a ơi
    nó cứ buff đi buff lại skill Hành khúc phong sương
    vệ thần đơn khúc
    phòng ngự chi âm
    e all mấy cái skill đó vào phần buff,ở trên và ở dưới e làm đủ thứ cách mà củng ko được a SnowZ chỉ dùm e

14. SnowZ

SnowZ Mr & Ms Pac-Man

1/ Hành khúc phong sương, vệ thần đơn khúc, phòng ngự chi âm đều là skill no target -> add ở ô dưới mới được, có add skill ở ô trên thì xóa đi.

15. kimdevuong

kimdevuong Youtube Master Race

phần pt thì không cần quá quan trong đâu bạn, chỉ cần phần add skill hiện thêm tên nhìn cho dễ , với những skill target đã buff thì bỏ qua buf skill tiếp theo tránh bị lỗi kĩ năng đã được sử dụng thế là ok rồi.

---------- Post added at 07:13 ---------- Previous post was at 07:07 ----------

tiện bác xem làm cách nào ẩn cái phConnector cho đỡ vướng

16. SnowZ

SnowZ Mr & Ms Pac-Man

Của mình dùng theo kiểu chủ pt điều khiển cả pt nên phải làm kỹ bạn à. Ý tưởng của mình là chỉ cần qua nick của người chủ pt có thể điều khiển tất cả những ai trong pt mà dùng bot của mình, giúp cho mọi việc trở nên cực kỳ đơn giản.
    Bản tới mình sẽ đưa thêm phần time duration và time cast vào việc buff như lựa chọn thứ 2 để đảm bảo buff không lag.

17. maidung8888

a SnowZ ơi cám ơn a đã nhiệt tình giúp đở a e trong Gm có bot để chơi,e có thêm y kiến này mong a tham khảo dùm.a có thể nào làm bot thu gon như bot cua a Khoi_Hien được ko chỉ cần click phải chuột chọn khởi động bot hay là run admin.
    a SnowZ giúp đở dùm thank.hi đừng spam e tội nghiệp

18. SnowZ

SnowZ Mr & Ms Pac-Man

cái đó liên quan tới loader, mình cũng đã có code loader rồi nhưng vẫn cần thời gian để chuyển nó qua ngôn ngữ java. Và hiện tại thì các bước kia cũng không thấy có gì khó chịu lắm, mình sẽ làm phần đó sau khi hoàn thiện phần target mod

19. danchojvn

danchojvn Mr & Ms Pac-Man

Mình gà lập trình ko biết nên cài thêm những phần mềm nào để chạy bot của bạn. bạn đã làm bot thế này và mất công hướng dẫn thì theo ngụ ý của mình thì bạn nên post luôn những phần mềm hỗ trợ để có thể chạy được bót này.
    Ví dụ như để chạy được bót này cần cài thêm phầm mềm a, soft b chẳng hạn sau sau đó chạy file abc :5cool_ops:
    thân

20. laviecantho

laviecantho Youtube Master Race