Joey-March :Fierce Battles

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi [s]tarboy, 27/2/08.

1. kidred1110

kidred1110 One United ! Forever United ! Lão Làng GVN

qua cảm ơn ông đã khen sư phụ tui dễ thương :D sư phụ dễ thương thì đệ tử cũng dễ thương đúng ko :)) nhờ có cusut mà tui đánh bài tiến hẳn lên đó, hồi trước duel thua tùm lum người giờ thì thắng cả anh Fire_Ball, Boy_hoasi và nhiều.
    Nói về tiến sĩ bài mà thì ............ ko còn lời nào để nói :d người có tài mà ko có đức giống như anh FireBall nói Super_Dragon đó mờ :hug:

2. Chinese_Fireball

Chinese_Fireball Mega Man

Ừ, tớ cũng đã edit lại các deck một cách tổng hợp, và duel dợt thử vài trận bằng các deck Medicine, Exodia :D. May thay, hồi sáng gặp boyhoasi và sư phụ mav mới duel. Kết quả như sau:
    Boyhoasi:
    Duel 1: Win, deck Medicine phát huy tác dụng rất tốt, hạ gục toàn bộ Machine của boyhoasi
    Duel 2: Tính sai 1 nước cờ, chịu thiệt khi hơn thua nhau có 450LP, boyhoasi đã win dù có hơi vất vả khi dùng deck Machine
    Maverick:
    Duel 1: Thảm bại khi trên tay đang cầm tay trái, chân trái, chân phải của Exodia
    Duel 2: Deck Fusion đc sư phụ đem ra sử dụng làm Chinese khốn đốn trước The Last Warrior from Other Planet, may mà draw trúng Sangan, triệu tập tức thì Man Eater Bug xử ngay "Chiến binh cuối cùng từ hành tinh khác" =)), hạ luôn Royal Decree bằng Mystical Space Typhoon (draw hên thiệt :D), thế là Gravity Bind nằm nãy giờ có đất sống, cuối cùng cũng win khi chờ lâu thiệt lâu mới draw đc Backup Soldier lấy lại chân phải và tay trái của Exodia dưới mộ (do đem ra set và do eff của Morphing Jar)
    Ai cần tớ có thể đem replay của trận giữa tớ và sư phụ ra, mong quý vị chỉ giáo thêm :hug:
    Starboy, khi nào giải bắt đầu? Kidred, cái smile đó của em làm anh nhớ tới anh chàng super_dragon, thôi, anh giờ ko muốn lật mặt cãi nhau với anh ấy nữa, coi như bỏ qua, đừng nói lại vụ đó nữa nhé :D

3. Ice Dragon

Ice Dragon Mega Man

Super Dragon tớ thấy có sao đâu, đồng ý là khá kiêu ngạo nhưng ko phải hạng viện lý do này kia khi thua trận, nói chung super dragon là 1 người khá thú vị :D

4. kidred1110

anh ko thấy chữ 10/3 to đùng hay sao mà còn hỏi :-/
    cậu giống tở đấy khi duel thắng hắn hắn viện nhiều lý do đôi khi còn chê tớ ko đủ sức >>> thua xong còn bảo ta chưa dùng deck chủ lực rồi nói chủ quan trong khi mới đầu khi gặp nhau tở đã thắng 4-3 và win 2 ván đầu liên tiếp :))

5. [s]tarboy

[s]tarboy Legend of Zelda

Thưa mấy sư thúc , đệ hiện đang bị cảm cúm nặng + cái máy bị tịch thu phải chờ chôm lai nên update hơi bi lâu . Nói chung danh sách mem còn 12 ng` nữa lận nên chỗ vẫn còn hơi nhiều update sau , mà cung dang tinh tang them so luong ng`

6. kidred1110

BTC khó khăn đây :)) ..............................
    giải này có thêm thằng bạn của em cũng khá thú vị đây :)

7. zeusdeus

zeusdeus Donkey Kong

soara86@yc
    soara1008@wip 30 char

8. rhastavn

rhastavn Mega Man

clgtn :o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o
    cậu chưa có thực tài thì ko nên bốc phét với thách đấu linh tinh, ko lại sa vào vết xe đổ của naruto trước đây :|

9. tuananh3988

tuananh3988 Dragon Quest

quác.copy là sao.công nhận ôg là ng chơi ritual đầu tiên.nhưng tui chỉ lấy ý tưởng đó thui.còn bộ bài của tui do tui build chứ có copy của ôg đâu.mà ôg sử dụng nhiều bộ bài lung tung còn tui chỉ dùng bộ này từ khi có nó.và cũng có thấy ai bảo giốg của ôg đâu.
    mà ôg vợ con j chưa.haaa.ai lấy số đt của songokue để nửa đêm nháy ko?tôi cho.haaa :devil:#>:):devil:#>:)

10. toidayne!

toidayne! Donkey Kong

Sao dạo này càng nhìu người đấu giao hữu mà cũng post bài lên thế nhỉ ? Chắc nhiễm của bác boyhoasy goài T_T
    Rồi còn thêm mấy cái sư phụ , sư thúc , sư mụi , sư .....đầu trọc nữa chứ. Thiệt là chẵng biết thế nào mà lần.
    Tạm thời em tu hú một thời gian vì lý do .....bận nhảy Au T_T.
    Khi nào có bảng đấu rồi em sẽ duel. :)

11. forever_n_one

forever_n_one Mr & Ms Pac-Man

Theo yêu cầu của trưởng ban tổ chức tôi đăng kí nick này góp vui cùng anh em :D

12. nguyenhoang1411

nguyenhoang1411 T.E.T.Я.I.S

Nghe co' vẻ hấp dẫn đấy. kết thúc giải tháng 3 này tiensibaima se đứng ra tổ chức 1 giải đấu dành cho các môn phái. Cac' môn phái dù mạnh hay yếu, dù ít hay nhiều đều co' quyền tham dự để cùng nhau tranh hùng và tìm ra các phái mạnh nhất. Nhưng trước hết tất cả hãy tập trung vào giải tháng 3 này đã:wink:

13. Ice Dragon

Ice Dragon Mega Man

Vậy thì chắc cần 3 người trở lên trong 1đội :D

14. Chinese_Fireball

Chinese_Fireball Mega Man

Oáp, tớ cũng theo gokou và làm deck Relinquished, nhưng chưa bao giờ thấy deck của gokou ra làm sao, còn chưa duel với gokou lần nào nữa. Ê gokou, cậu lấy YM người khác đăng ký giải hay sao ấy. Lần nào add YM tienkhanhthe vô người đó toàn nói rằng ko phải anh ta là gokou, và chả biết chinese là ai hết. Add wipp thì chả bao giờ thấy onl. Cậu onl ban đêm à? Giống Break hả? ;;)

15. tuananh3988

tuananh3988 Dragon Quest

songokue là ng đầu tiên chơi renlin nhưng bộ bài mạnh của cậu ta ko phải là bộ bài này.songokue bây giờ bận việc gia đình rồi.haaa.
    giải đồng đội hay đó.mỗi đội 3 ng.và ng trong đội phải có ít nhát 50 bài post trên gamevn.tránh tình trạng 1 ng lập ra 3 nick ảo để đấu

16. mymylovemyth

mymylovemyth Youtube Master Race

17. forever_n_one

forever_n_one Mr & Ms Pac-Man

Làm sao cho đủ 50 bài bây giờ ^^ Theo tớ thì có người trong diễn đàn cùng môn phái bảo lãnh là được. Tranh thủ giải chưa diễn ra, anh em bàn luôn về giải đồng đội nhá .

18. tuananh3988

tuananh3988 Dragon Quest

thế chả may ai đó 1 mình lập ra 3 nick,rùi tự duel với cả 3 ng kia thì sao.lúc đó làm cho giải mất hấp dẫn.50 bài là để loại bỏ bớt những trường hợp như thế

19. bachlongfilius

bachlongfilius Mr & Ms Pac-Man

cho tui có ý kiến chút xíu:hix hix sắp tới tui phải đi xa 11 ngày T_T(do trường bắt đi)T_T nên ko bik có duel đc không.Nên trận của tui,trong bảng của tui,đấu với ai thì xin hẹn lại ngày 15-03 sẽ duel nhe hix hix.Còn ko thì mượn sf của tui là boyhoasy duel giùm củng đc :">

20. cusut07

cusut07 C O N T R A

ko fai TSBM ở HDA đâu , thèng này còn nhỏ mà