Joey the pasion viết nên trang sử mới

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi sting2582000, 3/10/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. toidayne!

toidayne! Donkey Kong

Ý của ông bạn nói là câu này ah
    Câu này cũng ko có j` sai cả .
    Ý của cậu sting là real duel thì chỉ những ng` cùng tp phố hay cùng một vùng với nhau mới có thể chơi đc, chứ đâu có ai rảnh từ hn bay dô tp để duel đuel đâu( trừ mấy ng` đại gia thì hok nói ). Còn chơi joey thì ở tp vẫn có thể chơi đc với ng` ở hn. Hok phải sao.
    Joey có củ thiệt nhưng đã nói là chỉ chơi cho zui thôi nên cũng chả sao cả.
    Tui ko chơi real duel nhưng tui thick xem những con mới, đẹp và nhưng eff mới của mới đó. vì thế nên tui cũng có thể duel với tụi ông tuy là ko bik nhìu. Đưa ra 2k card , tui ông thì bik rồi nên sẽ biuld nhanh còn tui thì cho tui 1 tháng để build . Sau đó sẽ chơi.Ông cũng vào joey duel lại với tụi này. xong. Dừng việc cải nhau ở đây.ok

2. tmhoang

tmhoang Mayor of SimCity

tất nhiên là tầm bậy.
    các trang web giả lập real duel để làm gì?
    chưa kể, xin lỗi chứ, nếu nói sự kết nối chỉ đơn giản là duel thì hơi thiển cận.

3. Cu_Sut07

Cu_Sut07 Youtube Master Race

có j đâu mà cũng nhặng xị lên thế nhỉ
    cậu sting muốn kết nối nhiều bạn chơi Joey
    chỉ có điều là hơi quá khi xin 1 sub-box cho Joey
    theo Cusut thì ko cần sub-box đâu sting ạ
    cậu cứ làm mấy topic ở đây với sự đồng ý của Mod , mọi ng chơi Joey sẽ ủng hộ cậu thôi
    và nếu làm tốt thì sẽ xin Mod đưa lên phần chú ý
    quan trọng hơn hết là làm được cái đã ! ^^!
    nhớ hồi trước tớ với cha Star heo cũng định làm nhưng mà bận quá nên vẫn chưa được
    có j gọi wa Yahoo tớ đưa cho bản phác thảo ^^!

4. rooney_di_spacy

rooney_di_spacy C O N T R A

ờh, cái này là do joey nó in text con BoTL sai nên mới vậy ---> ko sai rulling

@sting: hội joey đã lập hẳn 1 web riêng rồi còn xin sub box ở đây làm gì nữa, cứ để cho nó như hiện giờ đi =.=

5. PNTTHP

PNTTHP Mr & Ms Pac-Man

Thôi chấm dứt đi mà, việc còn lại bây giờ chỉ nên bàn việc ăn uống của TmHoang ở Hà Nội thôi, vì có người bảo là bao anh ấy mà :'>

6. yugifan83

yugifan83 This is Moderator Lão Làng GVN

1/ YGO có 1 hệ thống luật của nó rồi, đừng nên đem những cái luật của Game online vào để làm nó rối. Chẳng thà ngồi nghĩ ra đống luật từ GO vào Joey thì bỏ chút thời gian ra đọc quyển rule book, vừa mở mang được kiến thức, vừa hợp với thực tế.

2/ Konami ko phát triển Joey cũng đủ để biết Joey ko có sức bậc, ko có tương lai. Vì thế, Joey dần dần bị đuối là chuyện hiển nhiên thôi, thời gian sẽ là thước đo, kể cả real duel cũng thế. Khi ko phát triển được thì sẽ bị đào thải.

3/ Hm, thích real duel à? Sao ko thử infomap với YVD? Chơi Joey với bạn cần phải nối mạng chứ. Vậy ko real duel được thì sao ko thử duel bằng trình duyệt, bằng phần mềm. Vừa đơn giản, vừa cập nhật, vừa tiện lợi vô cùng. Còn chuyện real duel cần quạt gió, cần nước trà à? Ko cần, tôi rủ bạn ra công viên, xách theo chai nước, thế là free 100% nhé (tất nhiên là nước đun ở nhà tốn tiền gá :D), lại có gió thổi hiu hiu nữa.

4/ Chuyện lập sub-box trong GVN cực kỳ khó khăn, ko đơn giản đâu. Chỉ cần các cậu chơi Joey có hứng thú và phát triển mạnh thì tôi sẽ cố giúp trong điều kiện cho phép.

5/ Cậu sting và tmhoang PM nhau cái địa chỉ để gặp mặt nhé :D

Lock để khỏi chửi nhau nữa.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.